H.Bình Chánh Khong hao quang ,…Em 16 cây điệp 39 vẫn hút hồn

Lượt xem: 3,773

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Chào ae .diễn đàn .nay mình riviu một cơ sở xa xôi cho ae nếu vô tình trên đường tấp lập ta vô tình đi lướt qua nhau.thì ghé ủng hộ co sở nha.cây điệp 39 quy đức bình chánh ,bình dân ,nhẹ nhàng nhưng không kém thị thành ồn ào náo nhiệt.gần cơ sở có quán lẩu dê 2 liêm nổi tiếng nha ae.nhậu xong làm phát xông hoi tỉnh táo ,tỉnh rượu cho vok đở nhăn kkk.
Có nhiều hướng đi cho ae.đi quôc lộ 50 chạy xuống gặp ngã 3 tân kim nghẹo phải hỏi lâu 2 liêm ai cũng biết ,cơ sở cây điệp 39 trước mặt ae ko xa rồi đấy.
Or ae có thể đi quốc lộ 1 vào đường đinh đức thiện về hướng hưng long bình chánh khoảng 15” tới lên bên phía tay phải nha ae.
Giá vé bình dân thoi chua tới 1m cho tất cả DV,hâp dẫn chưa.
Lần đâu tiên mình tới anh tiếp tân nhẹ nhàn quảng caoa dịch vu ,do đi voi nên ko mang theo nhiều xèng ,ủng hộ cơ sở gói tầm trung ,chi ko co ónen thoi nha ae.lên phong xông hơi 5 phút ẻm vào số 16 nha ae.nhìn bề ngoài bình thường ,
đặc biệt v3 kkk bao phê ,ẻm nói chuyện nhẹ nhàn hiền,mình đoán em ấy tầm 2k2 gì đây.ky nang mệt khoẻ ok vừa đủ.
v4. : gọn gang sach sẽ,
Ẻm đi lưỡi phê vãi nhất 2 bên chữ V kkk nhột nhột mà phê ,a chào thua em oi.
Xong tăm táp sạh sẽ ,cho a nước littorin sức miẹng nè,nhai xigum cho thơm nữa nha a.ôi dể thương ghê ko.
TK: 300k tip tiêu chuẩn
Bình dân nhưng lich sự uy tín ,khong quảng cao ồn ào ,vẫn toả ánh hoà quang
Cuối cùng chúc ae có những ngày nghĩ lễ an lành và hanh phúc .