Bình Tân Không hẹn mà gặp Thythy ( 09 )

Lượt xem: 4,078

DanBinhTan0000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/8/22
Chủ đề
2
6
1
0 ₿
Hi các bác, lâu lâu được hôm rảnh nên lên đây góp vui cùng ae
Mình là khách quen của Dubai Bình Tân. Cảm thấy thoải mái và hài lòng với dịch vụ ở đây.
Thề luôn Hot Pick của mình là bé 09 Thy Thy mà lần nào đến bé ko bận cũng kẹt. Hôm đó mình đến k thèm pick trước thì lại gặp
Điểm làm mình hài lòng nhất ở bé 09 là thái độ lễ phép, thoải mái, trò chuyện vui vẻ với mình. Ai đang cô đơn thất tình vô trò chuyện với bé về hết cô đơn luôn nhé. Service đầy đủ, ngoan, hợp tác mọi tư thế.
V1: đủ sài, không quá to nhưng bú bóp thoải mái
V2: thon gọn, minhon
V3: cân đối, chắc tay
V4: cắt tỉa gọn gàng, nước tràn bờ đê
Da mịn màng, thơm tho sờ đã vl tuy ko trắng lắm nhưng rất hợp vs body tổng thể
Bé này khẩu dâm khá tốt nên rất kích thích, lúc kì cọ các kiểu trong bồn tắm, chim cò dựng đứng cả lên, bé BJ mình ko trụ đc bao lâu, out luôn 1 shot nhẹ nhàng.
Sau đó ra giường nằm cho bé làm massage khoẻ 1 lúc, đấm tay bóp lưng các kiểu con đà điểu, bé massage khoẻ có kỹ thuật bài bản lắm các bác ạ, đấm đến đâu là giãn gân cốt ra đến đấy.
Tới màn nu ru, nằm ôm ấp hôn hít cùng nhau 1 hồi rồi mới trườn massage bằng lưỡi rồi bằng ngực, cảm giác mềm mại mơn trớn, nhìn chung cũng như bao em khác nhưng được cái vú cũng to nên đè lên người nó phê và dễ chịu hơn mấy em hệ cam. Sau đó mới đến màn BJ, lúc bé đang chơi đùa với thằng em của mình thì mình cũng tranh thủ sờ mông với ngực bé. Nhưng bé nó bạo vcl các bác ạ, bé bảo sờ sai chỗ rồi anh xong lấy tay mình zí vào lol nó luôn. Thế là tay mình cứ móc lốp nhiệt tình, móc đến đâu nước chảy ra đến đó, thỉnh thoảng lại vạch vếu nó ra mà bú, ôi phê vcl các bác ạ.
Vì là shot 2 nên hơi lâu ra, bé cũng rán làm miệt mài cho đến lúc ra thì thôi, mình out trong miên man, tê tê. CIA trong miệng bé luôn nha các bác. Ko hề có kiểu làm nhanh cho nhanh ra để xong việc. Làm xong còn nằm lại ôm ấp nghỉ ngơi với mình xíu rồi cùng xuống.
Tóm lại là bé số 09 - Thythy đáp ứng mọi nhu cầu của mình: xênh, vui vẻ, dâm. Còn giá cả ở đây thì hợp lý so với mặt bằng chung. Vì bé nhiệt tình quá nên tip 1500 Tổng thiệt hại cho 2 shot.
Chúc các bác có những phút giây trải nghiệm như mong đợi!!!

• Love
Điểm cảm xúc: Connor Bùi Trung