Q.1 Không kềm được với 06 quận 1

Lượt xem: 590

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
39
32
0 ₿
Cuối tháng vớt được cái code free từ app camapro cảm giác như trúng số giải an ủi ,cũng là vui đó lên gọi thêm 1 chiến hữu share 50% với nhau . Ra quán bia hơi làm cái lấy hơi , dạo này phong trào uống bia hơi phát triển nhiều, quán mọc lên tá lả hợp với gu hóng mát chém gió . Sau khi chốt phòng cũng đến lúc qua để hưởng thụ cảm giác cuối tháng .
Nay đi giờ thấp điểm danh sách đưa ra 17-18 em lựa nhìn đã đã. Tui để bạn chọn trước đến lượt chọng bé 06 làm vé onsen 2 luôn. Thành toán vé tip quẹt phát sướng tay . 2 đứa chia ra 2 phòng tui yêu cầu pv sắp phòng né xa xa do bạn nó chọn số có tần số âm thanh hơi hấp dẫn hihhiii.
Xông hơi tý tỉnh táo rồi ra giao lưu với em . Cái đầu tiên là em rất dễ gần, cảm giác rất thân quen như vừa gặp đâu đây. Em lau người hỏi thăm vài câu mà tui lại thấy mến rồi . Thôi tới luôn, ngồi ôm em tâm sự tự nhiên tâm trạng vui vui lên cách thế nào ấy chắc hợp gu tui . Em cũng tương tác thằng em làm tui hứng lên muốn thoát khỏi cái quần đang bó quá vậy là em đưa tui vào tắm cho nó thoải mái .
Gu thích tự nhiên nên chọn em để có được cái cảm giác mơn mớn rồi ôm ấp sau đó em bj nhẹ nhàng. Tui thích cách em làm vừa gần gũi vừa tạo như người yêu đang thực hành bj trong bồn đến lúc bắn thì ui bao nhiêu cái sướng nó tung lên.
Lên giường em đấm bóp khá ổn tui không yêu cầu nhiều về bài vở chỉ cần làm phần cổ vai gáy đang nhức mỏi mấy nay thì em đấm xong đặt gối nóng lên nhẹ cái người.
Thư giản nuru em cũng trường thái trước rồi đi lưỡi mà lúc này tui nhạy cảm quá bèn lật lại ôm em một hồi cho thằng nhóc nó bớt hứng lên chứ không nó bắn luôn thì thiệt là kỳ, em vuốt ve thằng nhóc và nhẹ nhàng trườn lên người tui sau đó xoay lại để tui khám phá cô bé của em, công nhân nước nôi đầy đủ làm kích thích quá trời tự nhiên nay hứng quá out luôn shot 2 mà không thể kềm được.
Công nhận gặp em 06 tui lại trở nên mất kiểm soát thằng nhỏ, một cảm giác rất là thân quen khiên cho người vừa nhẹ nhàng vừa thoải mái về tinh thần. Chắc phải đưa em vào danh sách ưu tiên mỗi lúc stress .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp ngay bé 06 ngọt nước :2onion2: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :cuteonion57:

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
thích điểm thành viên chắc giờ cũng được thành viên vàng luôn nhỉ.