Gò Vấp KHÔNG LỐI VỀ CÙNG EM 66

Lượt xem: 1,331

Người lạ gặp người lạ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Tối thứ 7 ngày 20/8, sau một cuộc nhậu, tâm trạng đang không tốt lắm nên muốn đi massage xả stress.

Lên diễn đàn search thì thấy có cơ sở này gần, vào xem thấy anh em đánh giá số 66 rất tốt. Gọi điện cho quản lý lúc 19h để kiểm tra thì em ấy 21h20 mới rãnh. Thôi cũng ráng đợi hơn 2h đồng hồ luôn.

Đến 21h10 đến cơ sở thì thấy cũng ok, vào đặt vé Osen và nằm đợi tý thì lên phòng vào xông hơi.
Sau khi xông hơi vừa mở cửa thì thấy 1 cô bé nhỏ nhắn đứng trước cửa, mình cũng phải thất thần 1 chút xíu, vì em ấy đúng kiểu gu mình luôn. Khuôn mặt rất là xinh, thân hình mảnh mai, ngực thì lại to... Thật sự không kiềm lòng được cứ nhìn bé ấy chằm chằm.

Face: 9.5 xinh
V1: Quả Cam Vàng đồ thật
V2: Thon gọn
V3: Vừa đủ

Và bình thường thì massage khỏe trước nhưng cầm lòng không được mà làm phần mệt trước luôn (đê mê tận óc) =)). Sau phần mệt thì đến phần khỏe, mình khá là bất ngờ với thân hình bé nhỏ ấy mà có thể làm những bài massage khỏe cần sức mạnh như vậy được, bé làm rất là tận tâm và kỹ lưỡng. Vừa làm vừa nói chuyện với em ấy (bé ấy nói chuyện dễ thương) rất là thử giãn cả thể xác và tinh thần. Đến lúc quên cả thời gian luôn, tới lúc ra khỏi đó là 11h30.

Thật sự thì đây lần đầu tiên được trãi nghiệm cảm giác thỏa mãn khi đi massage và cũng lần đầu tiên viết bài review như thế này

Tic: 600
Tip: Bằng Tic

Cảm ơn anh em đã xem bài viết này.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Dubai luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!