Tân Bình Không như mong đợi......

Lượt xem: 1,489

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
42
36
0 ₿
Chuyện là mới xuống máy bay thì mình đang kiếm chỗ nào gần gần để lát đi tiếp
Thì mình thấy savi đang khuyến mãi mà quên thơi gian xảy ra KM
Gọi số lễ tân thì bé nói coi như giá yêu thương vẫn lấy giá KM và tư vấn rất nhiệt tình thì về mặt nhân viên ở đây thì mình thấy bé lễ tân rất là nhiệt tình 10/10
Mà cái mình không vừa lòng ở đây là khi bước lên cầu thang cho tới khi đến phòng là mình ngửi mùi mốc hay ẩm ướt rất là nhiều và nặng
Mình chọn gói 1tr2 đang km còn 400k
Thì chọn bé số 29 vì nhìn hình ktv là đã mê từ cái nhìn đầu tiên rồi
Đầu tiên thì vô phòng cũng như mọi khi xông khô - xông ướt mấy bác điều rành mà . Cái phòng xông ướt tôi cam đoan với các bác 1 chữ * hôi* mình đứng đc 2-3p là phải chui ra vì quá hôi . Lúc ngập khói thì mình vô lại lúc đó đỡ mùi mà cũng ko ngồi lâu đc vì không nóng + còn mùi hôi nhẹ mà cái này là cái mình thích nhất khi đi thư giãn tại vì mình không xông khô bao h chỉ ướt . Mà mở cửa phòng xông khô ra cũng hôi
Thì lúc bé 29 vào thì như hình độ giống 8/10 nha mấy bác
Có ai bị cảm giác mà 1 người phục vụ + còn n*de mà cậu bé không trả lời chưa mình còn kiểu : * Bạn tôi đâu rồi sao ko đứng lên aloooooooooo*
Vì cái mùi làm mình rất là mất tập trung + dù mang tên phòng vip mà bồn tắm rất rất rất chi là nhỏ mình mà bự thêm xíu là bé 29 chắc không vừa nổi
Về phần mệt thì bé rất nhiệt tình và tình cảm cho bác nào thích
Lần này mình sẽ không tả về phần ktv nhiều vì csvc làm mình mất tập trung quá nên sẽ tóm gọn ktv
Tổng quan 3 vòng - face : trẻ - điện nước thì cam đào và mông thì tán tét tét rất chi vui nha - Phục vụ không khác gì người yêu 10/10
Quay lại csvc : Khi mình nằm lên cái khăn để che cái gồi nằm thì ôi chúa ơi mùi nó nặng ơi nặng
Còn tủ đụng đồ thì còn cái màn rèm cửa sổ nó đập vào mũi
Tổng quan :
Lễ tân : nhiệt tình , dễ thương, lịch sự 10/10
KTV : 10/10
Csvc : 3/10 mùi làm quá mất tập trung không thoải mái đầu óc nổi
Thiệt hại : 1tr2 tip vé 400k
Có quay lại hay không : trên tinh thần là không . Nếu cải thiện sẽ có thể quay lại

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
41
618
163
0 ₿
cảm ơn a đã đóng góp. dạ bên em đã khiển trách đội ngũ dọn dẹp phòng ốc. cơ sở xin hứa sẽ không bao giờ để tình trạng này xảy ra nữa. rất mong a thông cảm cho cơ sở ạ. xin chân thành cảm ơn quý khách ạ

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
26
76
41
0 ₿
ủa sao bác không gọi bé Ốc đổi phòng, được thoải mái đổi mà

Johnny Minh

Binh Nhất