Không thể cưỡng lại cơn nứng với 07 Dubai Q1

Lượt xem: 3,200

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
Hello toàn thể các đồng dâm, lâu lắm rồi mới ngồi xuống gõ tay bàn phím . Nay vì lý do rảnh quá sinh nông nổi nên cũng tranh thủ lên làm cái Rp về cho ae cùng cảm nhận . Chia sẻ nhẹ ít cảm xúc kkk

Chả là thấy cái Dubai Q1 mới mở nên cũng tranh thủ đi cho biết ,thấy đang còn khuyến mãi cho ngày khai trương nên cũng tranh thủ đi khám phá xem ntn . kkk Về cơ sở vật chất ở đây thì khỏi bàn tới , ý tưởng mới ,sáng tạo mới , nhìn ko khác gì những cũng điện hoành tráng . Đúng như cái tên DuBai ( à quên là địa điểm q1 nên chắc là phải VIP rồi ) kkk

Chạy xe dô tới đã bị anh bảo vệ bắt lại kè rồi , đá chân chống lựm thẻ xe rồi tiến lên trên để check in thủ tục , mở điện thoại lấy mã code và chọn nhanh cái Vip Onsen cho nó thoải mái ,dễ khám phá kkk , nhân viên thì nhiệt tình dùi dắt vào trong ngồi đợi chuẩn bị phòng , oder thêm chai nước suối giải khát , lấy sức tý lên hành thủy thác loạn dinh cô kkk

Cỡ 5 phút thì đc dắt lên phòng , tuốt nhẹ hết chiêm y trên người , quấn nhẹ cái khắn bay zô xông quế , đúng bài mìn thích đây rồi kkk rồi bay qua xông khô cho nó hồi sức tinh thần . Rồi thì e nv cũng vào , đù 1 cô gái dáng mảnh mình dây đi vào , mình cũng đi ra và chào hỏi han , xà nhẹ vào lòng mình lấy khăn lau cho mình , đậu xanh chào cờ cmnr kkk vuốt ve nhẹ người khám phá thân thể e nó rồi e ra pha nước để tắm thủy chiến . Rồi thì e nó cũng cởi hết toàn bộ ra để lộ hết thân hình ngọc ngà kiêu xa , face này cũng tạm ổn , móm ( bú thì khá tuyết vời ) v1 hơi bé , hệ cam dậy thì , v2 thì chuẩn thon , v3 khá vút lên cao , v4 thì gọn gàng sạch sẽ . Bay vào tắm táp , ôn ấp nhau như 2 người tình vậy , được cái bồn rộng nên khá là thoải con gà mái , dang 2 tay 2 chân ngâm mình , có e bên cạnh vuốt ve chăm xóc thì khác gì đâu ông hoàng ông vua nữa kkk . Thằng bé thì cứ dựng ngược lên hóng hóng , e nó còn chỉ vào và nói “ hư quá đi nha “ kkk vừa dứt câu là ngoặm thẳng thằng bé bú lấy bú để khí thế , mắt thì đang lim dim ngâm mình mở mắt ra thì thấy e đang thổi khá là ngon lành , xém out rồi , hên là ra ý e nó biết nên dừng lại kkk , ôm ấp rồi khá phá nước nôi e nó rồi lên giường để tiếp tục cho màn tiếp theo .

Về đấm bóp thì do e người khá mảnh dây nên cũng ko đánh giá cao lắm ,đủ bài đấm , ấn , đá nóng các kiểu . Tới du lịch Thái thì e bắt đầu thoa sữa dưỡng thể lên người , trườn từ dưới lòng bàn chân thẳng tiến đến nóc đỉnh cổ , kèm theo những pha lưỡi rất chi là uyển chuyển , lật ngược người lại , e nó rà mình như rà mìn vậy , đi tới đâu hừng hực tới đó , khá phê , rà đến thằng nhỏ hôn cái xã giao rồi cúi thẳng xuống bú liếm nút 2 quả trứng mình rất chi là vừa miệng , âm thanh đó vang lên phá là hấp dẫn “ póc , póc “ , kích thích quá , e nó đưa đầu lên là chụp thằng bé tập 2 , cứ thế mà Bj ngon lành , uyển chuyển , điều tiết trận đấu rất chi bài bản , từ chậm rãi nhẹ nhàng đến khi khí thế hung hục , tạo cho mình cảm giác khá hừng phấn , nứng hết toàn thân kkk chịu ko nổi nữa , mình kêu e nó vít ga tăng thêm tốc độ xíu , e nó bú mình nhanh hơn , vừa thả miệng ra thì cũng là lúc mình cũng đành dương cơ trắng , bắn tung tóe , trần đầy rẫy lên hết cả bàn tay nhỏ bé của e ấy . Lau dọn xong nằm ôm e nó nghỉ xíu rồi đứng dậy tắm rửa , rất hài lòng với nơi đây và e nó , điểm cộng cho e nó nữa là toàn bộ đều là Bj từ đầu trận đấu cho đến khi out , gần như là 90% rồi kkk. Đứng dậy chào hỏi e nó rồi thắm thiết đôi 3 câu để tạm biệt e nó và đi ra về .

Cảm ơn các đồng râm đã xem bài , nhớ like cho tui để còn đi về rp tiếp cho các bác nhé . Tổng chào .

• Like
Điểm cảm xúc: Tháion1, deedee123 and Behai002

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
vừa đi bé về , bé vui lắm, làm xòng ngồi nói chuyện còn ghẹo ghẹo nữa, như gấu vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Trymbe

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cám ơn quý anh đã ủng hộ ^^

• Like

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
chiều qua vào thì bé vừa lên tua , đi random luôn. hy vọng lần sau gặp được bé.

• Like

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Đọc bài của bác mà rạo rực hết cả người B36, chắc p gom lúa qua gặp bé gấp kk

• Like

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
07 được cái thưa giản xong không hối thúc gì, để mình nằm rồi ngồi bên cạnh se se ty nữa chứ , lox mà hứng lên chắc 2 phát

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
đã trải nghiệm như bác lox nói, ngồi khiều khiều ty sướng muốn chết hihi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ hiện cơ sở đang lên kế hoạch cho gói vé mới ạ ^^ sẽ thông báo cho các bác khi đưa vào áp dụng sớm nhất có thể ạ ^^ cám ơn quý anh đã hỏi ạ ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.