Gò Vấp Không Thể Quên Bé 22 Ánh Dương

Lượt xem: 1,996

Cậu bé tinh nghịch

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/23
Chủ đề
2
19
10
Hồ Chí Minh
0 ₿
Viết bài từ đêm qua rồi mà sáng nay hệ thống báo lỗj nên đành ngồi bấm bấm chia sẻ cùng bậc cảm xúc trải lòng với ae 1 chút :

Một điều tôi đi mát xa ở Sài Gòn từ đó đến giờ Chưa có ai tôi gặp lại lần thứ 2 Vậy mà bé 22 tôi đã phải diễn chính bé đây là lần thứ ba rồi ...
Chào các bác đồng dâm lại là em đây là lần thứ 3 em đi Ánh Dương thăm bé 22 vào đêm muộn sau khi nhậu nhẹt quá chén chợt trong lòng em lại thao thức nhớ đến bé yêu nên đành đến gặp lại ngay em nó
CSVC của Ánh dương thì vẫn thế 10/10 từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài
Về phần bé 22 thì không còn gì để nói nữa rồi ngoài điểm bụng có 1 chút liptip ra thì mọi thứ vẫn là 9/10 : MÔNG TO VỖ CỨ PHẢI GỌI CĂNG ĐÉT + VÚ READ TO HỒNG + DA TRẮNG MỊN + CHIẾC LƯỠI THẦN THÁNH + ĐÔI MẮT DÂM ĐÃNG + NƯỚC NÔI ĐẦY ĐỦ .

Nhưng quan trọng điều mà nằm ở bé khiến em đi đi đi lại không thể thoát được khỏi bé là sự nhiệt tình + kĩ thuật của bé làm cho em có cảm giác như đang làm tình với người yêu mình vậy , bé làm từ từ chầm chậm tạo cảm giác thoải mái không hề công nghiệp làm nhanh nhanh chóng chóng như 1 số KTV mình đã trải nghiệm ở cái Sài Gòn trước đó . Vẫn là câu chốt cuối thôi nếu AE muốn trải nghiệm cảm giác đỉnh cao của sự dâm đãng thì nên gặp lại em nó . Em tin em nó sẽ là 1 trong những số vô cùng hot của Ánh Dương .

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé… Sự hài lòng của bác là động lực để Ánh Dương tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
Ánh Dương mong sớm được đón tiếp phục vụ bác vào ngày gần nhất với rất nhiều số hót của Ánh Dương.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu bé tinh nghịch