Q.9 không thể quên em - 10

Lượt xem: 869

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
có dịp quay lại mastery mình gặp được bé 10 cực kỳ ưng ý ,vẫn như lần trước, nhân viên nhiệt tình, mình check code rồi lên phòng xông hơi được tí thì bé vào, mình ra ghế ngồi cho bé lau người , vừa lau sơ sơ bé ngồi hẳn lên người mình luôn rồi táy máy thằng em mình , thấy thế mình cũng khám phá bé luôn , kiểu tình tứ như người yêu gặp nhau ấy
Sau đó thì bé tắm cho mình và bắt đầu mát khoẻ, kỹ năng mát khoẻ của bé khá tốt, đủ lực và bài bản. Vừa làm vừa nói chuyện với bé cảm giác thời gian qua rất nhanh
Và rồi chuyện gì đến cũng đến, bé bắt đầu tấn công ,đến màn này thì phê thôi rồi, đi thái kết hợp dùng lưỡi đi khắp người, cách bé đi xen kẽ rất đã. Sau một lúc thì mình nằm ngửa lại, 2 đứa mân mê nhau thêm 1 tí rồi bé lại trở lại với màn đi thái, lick ti, hj đều đặn, rồi chuyển sang bj, rồi lại chuyển sang mơn trớn, bé nó cứ lặp đi lặp lại vòng lặp đó khiến mình đắm chìm trong cảm xúc sung sướng với bé, có cao trào, có từ tốn. Nhưng rồi chuyện gì đến cũng đến, mình gồng hết nổi và out trong sự thoả mãn.
Tổng kết:
Face: dễ nhìn
V1: tròn đẹp
V2: hợp với dáng
V3: ngang ngửa v1
Kỹ năng: rất tốt, bé biết cách để kích thích và dẫn dắt , về tới nhà vẫn còn nhớ đến bé , chắc bị thao túng tâm lý rồi kkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
lại 1 kẻ si tình xuất hiện =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Sói cô độc

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri xin cám ơn quý khách đã ủng hộ cơ sở và bé ạ ! Chúc quý khách một ngày tốt lành