Không trọn vẹn, tuột mood nặng cùng 160 OZAWA

Lượt xem: 1,299

Út Công Tử

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/19
Chủ đề
2
13
6
32
0 ₿
Đọc report của ae cũng đã lâu về OZAWA nên thấy ok hôm nay quyết liều 1 phen đổi chỗ xem sao chứ trước giờ đi quen chỗ nào là đi chỗ đó ko thôi

Vào tới mua vé Vip Thái và lễ tân đưa Ipad cho chọn KTV, lướt 5 bé thì thấy có được 1 bé mặt mũi teen nên chọn e đó luôn (vì e mới vô làm 1 tuần nên chưa ai có report)

Ngồi chơi game được 5p thì locker dẫn mình lên phòng và cũng ko quên tip 1 ít mua thuốc hút. Đánh giá về CSVC thì quá là ok, phòng có xông ướt và khô, giường rộng có lỗ thở :), không gian sang trọng,

Mở cửa vào thì đập vào mắt bé 160 rất teen (nhớ ko lầm lúc xem trên Ipad là sn.1999 vì mình thích mấy e teen teen). Nhưng cái tuột mood thứ Nhất đó chính là bé "ko chào hỏi", mình nghĩ là làm tới giờ này là 23:30 rồi khá mệt nên thôi cũng xúy xóa cho qua

Vô phòng xong hơi thì quá ok ko có gì phải bàn cãi, sợ bé chờ lâu tội nên xông tầm 5p là ra ngồi cho khô, bước ra khỏi phòng mình mới hỏi " Sao thấy e ít nói chuyện quá v, chắc h này làm mệt hả" và tui nhận được 1 câu trả lời đầy bất ngờ đó là "Nãy h a vô xông hơi s nói chuyện, ko lẽ e bay vô đó nc với a" (Tuột mood lần 2), mình ngồi cho khô người thì bé cũng biết lại bóp vai cho mình (tính đổi KTV khác rồi nhưng thôi thấy v gỡ gạc được chút đỉnh nên ko đổi)

Tới màn mẹ tắm con thì ko có gì để nói, bước ra khỏi lau người thì lau cái đầu còn ướt nhẹp, mình lau sơ sơ rồi đưa khăn cho mình kêu a tự lau lại đi. Bực lần 3.
Tới làm khỏe thì làm cũng bình thường, có dầu nóng, nhưng cảm giác mình ko dc thoải mái cơ thể, lâu dần thì bé cũng bắt chuyện nói với mình nên thôi cũng có thiện cảm chút

Tới max thái thì phải nói là cảm thấy mình ko còn là thượng đế nữa, bé có đi ngực, chút trường lên lick lỗ tai rồi thôi quay người lại chứ chả có gì gọi là phê hết. Quay người lại làm thấy ok được chút nhưng bực bội quá nên cho out luôn rồi về sớm. Có check V4 và bé cũng có kéo quần xuống cho check thoải mái và công nhận bé này V4 quá ok nước nôi đầy đủ (tui có gì nói đó ko dìm hàng)

Out tung tóe bé lau xong cho mình nằm xíu rồi đi ra ngoài đi đâu đó tầm 5p vào lại lấy khăn giấy đưa mình kêu a tự lau đi, mình hỏi s e ko lau cho a thì bé nói "lau hết rồi mà, còn dính trên tay a đó a tự lau đi" (lau hết rồi mà còn dính trên tay là sao?)

Thời gian còn dư 30p, tắm lại rồi đi về luôn, được cái locker dẫn xuống thì có hỏi bé làm đc ko thì tui chỉ biết lắc đầu và nói là "Trả nợ thôi chứ ko được"

Từ đầu tới cuối tui chưa bao giờ nghe được 1 chữ "Dạ" được nói ra từ bé này, toàn là Ừ Ừ

Nói chung là lần đầu đánh liều qua ủng hộ cho Ozawa mà nhận về 1 cục tức ko hề nhỏ, từ đầu đến cuối thấy tips cho Locker và Ku nhóc giữ xe là đáng đồng tiền nhất

Mong rằng quản lý của Ozawa chấn chỉnh lại KTV, nếu ok tương lai sẽ ủng hộ Ozawa tiếp chứ đánh kẻ chạy đi, ko ai đánh người chạy lại

Thiệt hại:
Tic: 400k (code)
Tip: 500k
Locker: 30
Giữ xe: 10