Bình Tân Không uổn chuyến đi xa gặp 09DBBT kute

Lượt xem: 1,573

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
51
0 ₿
Chào cả nhà... nay người cảm thấy mệt mệt do hơn tuần rồi chưa đi tìm niềm vui cho riêng mình, nên em quyết định đi nơi xa một tý đến Dubai Bình Tân nghe nói đang hot

Tại quầy lễ tân em được hướng dẫn rất tận tình . Em book ngay vé onsen và chọn được 09. Hoàn tất thủ tục thì em được mời ra phòng thư giãn nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì em được mời lên phòng . 10 phút sau em gai bước vào . Một khuôn mặt xinh xắn , và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến em phải luôn tò mò muốn khám phá. Bé giúp em thay đồ rồi đi xông hơi để bé chuẩn bị bồn nước. Xông hơi được 5 phút thì em ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ , và quần nhau tròn bồn khoản 20p, và out lần 1 trong bồn ( bé rất dâm cứ sờ ti và thằng nhỏ e hoài )

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt , bẻ khớp mọi thứ đều tuyệt vời. Tất cả mệt mỏi của một ngày làm việc dài đăng đẳng phút chốc bổng dưng tan biến hết. Em chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi.
Ms Thái : Bé thoa dầu NURU lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến em càng mê mệt hơn . Thằng em cũng bắt đầu ngọ nguậy nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Em cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của em . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Em thì một tay khám phá núi đồi, một tay về với nông thôn sông nước. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên em dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out lần 2 trong sung sướng . ( be có nhiều skill độc và lạ 1 điểm cộng cho bé )Bé tắm lại cho em nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về bé . Bé vui tính , dễ thương và rất nhiệt tình cộng với em có ấn tượng rất tốt về bé nên chắc chắn sẽ quay lại tìm bé....
Đúng là một ngày giải tỏa sung sướng kkkk....
Face: 8d
V1 : cam Việt hàng thiệt bóp rất vừa tay.

V2 : eo thon, ôm sướng

V3 : doggy thì thôi rồi.

V4 : nước nôi đầy đủ 1 số rất đáng để a e thử, mình thích bé nc vui vẻ dễ gần,

Tic : 700k (code camapro)
Tip : theo thị trường và bonus nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
nay bé nó hiền thế k còn sở thích thông các anh à

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
Mấy em cong mông trườn bò Nuru này sướng quá nhỉ

Hailua2805

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/20
Chủ đề
4
217
13
23
0 ₿
Nhớ không lầm thì em này mới làm ngực nhỏ sau thời gian mới làm ngực lại thì phải, phía dưới ngực có vết sẹo nhỏ nữa mà, đâu phải hàng thiệt đâu

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Oánh giá Mèo Hoang Thy Tây - [09]
JL đã gặp PÉ [09]. (.)(.) FAKE nhé.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tôi là tôi quan ngại mấy thanh niên NEWBIES mới reg nick post bài Report sâu sắc lắm đó nha mấy NEWBIES =)))

P/s: JL xin mượn tạm câu của Ưng Phong đã từng nói vs JL, để nói lên vấn đề đang đau đầu gần đây

• Like
Điểm cảm xúc: Hailua2805