Q.1 Khui list số mới ACE. SBD 218

Lượt xem: 827

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Chả là cũng du theo mấy cái spa vuốt lướt mới bên tân bình mà hỡi ôi đời không như mơ, nghe lời mấy bác đi trước book sớm thì sẽ có phòng mà phòng đâu không thấy thấy phòng chờ là bao la, có 2 tiếng rảnh tính phi từ q1 qua TB đi 1 tiếng rồi về nửa là kịp giờ mà không được , máu khám phá nổi dậy ghé ACE cũng gần mà chưa đi lần nào.
Ngỡ ngàng đầu tiên là vào ngay từ sảnh lễ tân là thấy khác khác hỏi ra thì massage khu lầu trên, nhưng tư vấn xem ảnh vẫn dưới sảnh khá là tiện . Ngồi lựa nhớ có mấy ông khoái gu v3 to v1 to tui coi số đo và chọn bé 218 thấy số hợp lý, v3 100 luôn nhé. Lên khu massage.
CSVC : Phòng còn rất mới , nhìn rất sang y như hình chụp. Bước vào cảm giác rất ấm áp.
Xông hơi mạnh ngồi tý vã mồ hôi như tắm , bước ra nghe tiếng cộc cộc ngay lúc bé bước vào nay có lẽ tui phải đổi gu chuppy ngay thôi. Trước thích nhỏ nhỏ ốm ốm mà nay vừa gặp bé 218 tự thấy sao cưng qua trời. bé mặc bộ đồ lấp lo cái bờ mông , tấn công cái vòng ngực thì ai chịu cho nổi, lai bé lau người rồi lại ghế ngồi tò te tú tí. Nói chuyện vui vẻ rất thân thiện cứ như quen lắm ở đâu rồi ấy. Rồi đến lúc tui sờ mó thì bé cũng từ từ cỡi bỏ ra để tui thoải mái hơn sau thì vào bồn tắm thôi.
Tắm bồn theo tui là hợp ý, bé hỏi thăm thì tui trả lời và thích cảm giác nào tui nói bé làm theo , ưng nhất kêu bé lick ty lâu lâu tý thế là bé lick mà thằng nhóc dựng đứng lên luôn dù tay chưa hề chạm, sướng quá sướng tui đẩy nhẹ bé xuống bé hiểu theo bắt đầu ngậm bj thằng nhỏ , từ cái lúc này là tui như lên tận mây xanh, vừa tê vừa mê cái sự chăm chút của bé làm cho tui , sau hồi tui out mà như tích trữ cả tuần mới được out . Bé lau rữa rồi tắm lại , tui ra ghế ngồi nhìn bé tắm lại sau trận nảy giờ hơi quẩy với bé, cảm giác nó phêu phêu.
Tiết mục lên giường. Massage khỏe quá ok, tướng vậy thì chỉ cần ngồi lên ấn phát là phê liền , chấm mạnh dạng 8đ.
Massage mệt. Khâu này bé làm cực đỉnh và cực chiều luôn, do nảy vuốt ve bé quá hay sao mà giờ bé trả thủ, từ đi lưỡi đến màn nuru bé làm không bỏ chỗ nào , nằm ngữa bé cạ mà cứ như đang.......khiến tui phập phồng hehhehehe. Đến màn 69 thì bé mút mà tui phê đến lúc out bé mút luôn, ui nó sướng làm sao , cảm giác tê và mê lại trỗi dậy. Nằm mà tận hưởng khoái cảm trong chốc lát.
Chốt hạ lần đầu đi ACE mà được đổi gu với full combo hài lòng thế chắc phải trụ lại đây nghỉ trưa dài dài rồi.
Hẹn gặp anh em tuần sau nhé.

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
47
34
0 ₿
Lâu chưa gặp mấy bé gu này nha. chắc vào tui ôm suốt quá. ths bác chia sẽ.

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
tui cũng đi trưa , hôm nào hẹn bác qua milano cf xong ghe đi chung cho vui hen

• Like
Điểm cảm xúc: thichcfom

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Tối tối thấy có quán coco mở đó bác, ổn áp lắm.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
Dạ Massage ACE cám ơn anh trai đã giành thời gian quý báu của mình để viết bài cho bé cưng 218 ạ. ACE chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm ưng ý cùng bé, ACE chúc anh năm mới An Khang Thịnh Vượng ạ.