Q.1 - Khui tem em "đồ ỉm" | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Khui tem em "đồ ỉm"

Lượt xem: 569

tintuonganh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/7/19
Chủ đề
3
90
49
28
Trong tym em
0 ₿
Cũng đã lâu không đi HJ, dạo này phong trào HJ lên tầm cao mới đọc nhiều nên cũng thấy nhớ nhớ, thèm cảm giác nằm được mấy bé vuốt thằng nhỏ chậm rãi phê pha, thế là quay xe phi thẳng tới Đại Nam. Khung cảnh quen thuộc làm bao nhiêu ký ức ùa về, nào là bé thỏ, bé dâu tây, bé vi cúc, bé đài...Vào khu vực xông hơi hôm nay chỉ mình ta với 2 chàng phục vụ, người ngồi canh khu để khăn quần áo, người đi dọn dẹp xung quanh, bước vào phòng xông ướt bỗng nhớ tới những ông bạn thuở xưa cùng ngồi với nhau mình mẩy ướt đẫm mồ hôi share những số face đẹp dú bự, eo thon, đít cong, sục giỏi...cảm giác bao hết khu vực tuy yên tĩnh riêng tư nhưng nôn gặp bé quá đành tắm lên phòng sớm, nếu đi chung với bạn bè sẽ trụ lâu hơn để hàn huyên.

Vô phòng hồi hộp vãi cả nồi vì lâu lắm mới có lại cảm giác random, đi những chổ vé tắm toàn được chọn trước. Đang đứng chỉnh máy lạnh thì người ấy bước vào, ấn tượng đầu tiên đập ngay vào mắt là e dáng khá cao, mang thêm đôi guốc 7 phân là cao bằng mình nên dự đoán e cao hơn 1m6 mình dây gầm cao máy thoáng, face baby dễ thương ko phải sắc nét giống mấy em hot girl mặt sửa.

SBD: 38
Trên diễn đàn ko thấy bài số này mình nghĩ là đồ ỉm của cao nhân nào rồi đây.
Tổng quan ngoại hình đánh giá chữ: Đẹp. -> Anh em nào gu cao ráo face xinh mạnh dạn book nhá.

Do mới gặp lần đầu cộng với mình cũng đơ vì cảm giác lạ nên 2 bên ít nói chuyện, bé cũng ngại nên ít nói, chủ yếu do mình ko biết dò đài kaka nhưng mỗi khi mình nhìn e lại cười đáp lại, con gái lạnh lùng ko xổ sàng cũng gây kích thích ghê :cuteonion7: E matxa phần khỏe đủ bài, có lực, nghe lời, bác nào muốn đấm chổ nào hay mạnh nhẹ cứ nói e nó biết. Đôi tay nghịch ngợm lâu lâu lại vuốt vào khe đít rồi thả kiến lên cặp mông, sau đó luồng xuống hang mò vào động 'bắt cọp". Quay lên nằm ngửa bé vẫn ko tha, tiếp tục tra tấn bằng những màn thả kiến lên mình, xu đầu dé, lick ti, làm thằng nhỏ chào cờ khởi nghĩa, hiểu được thằng nhỏ muốn gì, e nó xoa dịu bằng những nụ hôn nồng cháy, những món áo giáp trên người cần rớt cũng đã rớt xuống, tay mình tranh thủ hưởng thụ đôi gò bồng đào, mình mân mê từ dú trái sang dú phải, tranh thủ khám phá lại hang động đối phương nhưng bị ngập trong lũ lụt bởi những dòng nước chảy ra ướt đẫm, màn giao thoa trở nên cao trào bởi những tiếng rên rĩ từ dàn âm thanh chạy bằng cơm của e nó, cầm cự được khoảng 8-10p mình bắn pháo bông trong sung sướng, em nó nhìn mình cười hoài, lạ đời ghê, nói thì ít mà nhìn cười suốt.

Vẫn như nếp cũ bé xin ra ngoài rửa tay và trở lại matxa đầu, bóp tay đến hết giờ. Màn trở lại thành công mỹ mãn, khi nào có hứng sẽ tiếp tục khám phá thêm.