Kỉ niệm khó quên

Lượt xem: 733

Super1820

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/22
Chủ đề
2
12
2
0 ₿
Hồi tưởng lại 1 tối tuyệt vời
Hôm qua uống cf trễ quá ... bấm đt 1 hồi cũng chán thế là chọn HERA làm bến đỗ cuối cùng ... Xin phép bỏ qua mấy phần râu ria ... a quản lý nhiệt tình ... csvc ổn đẹp ... phòng xông lên hơi nhanh ... nước nóng oke
May mắn vớ được em A14 ... số hưởng ... bé xuất hiện cười 1 cái mà tim tan nát ... bé mặc cái yếm đỏ lấp ló v1 nhìn nóng hết cả mắt ... đang chơi game dở bé bảo a chơi nốt đi r vô tắm vs em ... nghe xong quăng đt luôn chứ sao để em đợi được ... vô ngâm nước em mở bồn sục ... nước ấm bồn sục em nằm gọn trong lòng mình tha hồ khám phá ... quần nhau 1 hồi thì bé bảo đêm rồi ngâm nước ít thôi kẻo lạnh nha anh ... thế là nghe lời bé ra giường nằm
Phần khỏe bé làm rất oke nha ... bữa tham gia giải đi bộ 5km đang mệt mỏi bé nó đánh tan hết luôn ... phần mệt thì khỏi phải bàn ... âm thanh sống động ... đôi môi đỏ ... từng nhịp hòa vào với mình ... tranh thủ mình cũng bú mút v1 bé ... phê pha rồi thì khám phá hang động ... sau 1 hồi thì cũng bắn phá tứ tung ... ra về vui vẻ rồi ghé FamilyMart làm gói mì mà bồi hồi nhớ lại bé mà ăn tô mì sông chưa kịp chín luôn
Bé A14 ( hình như số hot )
V1 : 9/10 ( cam Việt hàng VNXK )
V2 : 9.5/10 mình dây có eo nha
V3 : 8.5/10
V4 : nước nôi đầy đủ
Tic + Tip = 800
Bé qc đi vé vua với bé A6 vui lắm ... hy vọng trung dc tờ vé số giải tư dc rồi để vô chiến với 2 em ... mà cơ sở nên có 1 cái giường lớn để làm vé vua mới được ... chứ vé vua mà cũng giường đó thì thật sự k nằm đủ ...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
59
1,021
523
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và vui vẻ cùng các bé . E xin ghi nhận và sớm bổ xung những sự góp ý. Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và vô mấy giải đặc biệt a nha .