Kí Sự ăn chơi các quận tập 1 : Thiên Hải

Lượt xem: 8,096

doom008

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/7/19
Chủ đề
2
19
19
35
0 ₿
Hello anh em ,
Gần tết chắc kinh tế của anh em rất là eo hẹp nên ít đi chơi nhất là khi luật Giao Thông mới thì lại càng ít anh em đi ăn nhậu , mà không có tăng 1 làm sao có tăng 2 kkkk và thế là các massage vốn dĩ đã ế , nay còn ế hơn , khi mà cung nhiều hơn cầu thì khách hàng sẽ lại là thượng đế mấy ông ạ.
Và mấy thằng chỉ thích bộ môn massage lại nên đi ăn chơi kkkk, đảm bảo sẽ có nhiều kèo ngon bất ngờ , tuy nhiên đã đi khám phá thì ăn hầm ăn hố là bình thường .
Thôi bớt xàm lại , để tui kể cho mà nghe :
Thiên Hải - đã quá quen rồi , không nói làm gì , do vắng quá mấy số hot bắt đầu ra đi rồi , thôi cứ số cũ phang thôi .
Số 4 : em này ai cũng biết rồi , nay cũng dịu dàng đon đả lắm , bớt chảnh rồi .
Số 8 : vẫn dễ thương như vậy nhưng em này tui dụ mấy năm rồi hok có gì khác hơn ngào HJ nên hoy vui vẻ hông quạo , tuy nhiên để câu khách thì em có bonus cho mấy cái cháo lưỡi với cho check thoải mái trong vip nha , thường đi qua lại kì. next
Số 16 : Vừa làm được mấy ngày out luôn , em này bao ngon , ngực to và săn chắc do lao động tay nhiều ( ẻm làm hồ ) , sv hơi chán . next
số 18 : số ruột mà dạo này em đang bệnh tuột can xi nên không vui mấy chỉ có cái là các SV đặc biệt vẫn có ( có gì thì tao hok nói mắc công tụi bây đi về hok đc lại kêu tao chém gió ) , với hay nghỉ vì mệt , em này nghe chủ cơ sở tâm sự là gia đình đang có việc nên không chuyên tâm làm. Nghe thấy thương mà thôi đi chơi mà cứ phải đòi hỏi tí , vô vip thì em nó thoải mái hơn nha , thích nưng đâu nựng , dáng dạo này bệnh gầy đi nên ngon hơn .
Số 25 mới tướng ta loli quá , được cái làm tay nhưng có tâm , em này nói chuyện già đời , nhìn hao hao số 9 nha mà hok đẹp bằng đâu nhưng dịu dàng lắm , em này thì check thoải mái ẻm nói em còn con gái mà tao chọt tay vô ẻm hok nói gì là biết ẻm chém tao rồi kkkk
số 26 : nhỏ này càng ngày càng mập nhưng nhờ vậy cặp ú càng ngày cang ngon , móa nay còn có cái chiêu kéo áo xuống hững hờ nữa chứ , bóp thoải mái nhưng đừng rờ ti nó là ok , nó có hứa khi nào dám bj nó sẽ bj cho tao đầu tiên nên thằng lol nào đc bj rồi comment cái kkkk
Nay lười quá tao viết vậy thôi , lúc này nên đi ăn chơi nha anh em , lúc này tụi mày klhỏi cần dụ nhiều , cứ lấy tiền tip ra dụ auto thành công vì có khách là phải ráng làm lấy tip nha , nên ai có kèo gì ngon thì comment cho vui nha .
bye

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
chưa đẻ nên còn tính là còn con gái đó thím =]]]]]

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
14 . 07 nữa

• Like
Điểm cảm xúc: 6sauchin9

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Số nào càng thích tui càng không lấy số :)) sợ lấy rồi hết thích nên cứ để cho mình thích đi cho khỏe,kkk

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
chốt 25 được à.

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

nghi7777

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/4/16
Chủ đề
0
108
63
0 ₿
Hông bik tết này thiên hải có gì vui hơn nữa hok,thanks chủ thớt rp nhiều thông tin bổ ích

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

bác chuẩn quá.

thêm số 01 hiền lành. Tướng Loli chấc phác. Massage tốt nữa.

số 15 thì dễ thương. Vui vẻ, chiều chuộng đến đâu cũng được.

Mà số 09 bây giờ tướng tá xinh xắn cũng nhất nhì thiên hải.
Em 26 đúng là càng ngày càng tròn. Có điều nhỏ tuổi quá nên khả năng gạ chịch hiện tại là 0%. Nên sẽ không quay lại gặp.

Nguyễn Đỗ Triệu Huy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
jo tiện qua đó mà hay đi 14 đấm ổn, có đều thư giản hem phê mấy. có số nào có skill thư giản phê phê hok bác.

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
dạo này bác nào còn đi TH ko cho xin mấy số mới mà làm tốt với.