kiếm em 08 dubai q1 giải sầu

Lượt xem: 2,068

Lân tinh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/3/19
Chủ đề
7
17
8
0 ₿
Mấy hôm nay tin đồn dịch bệnh tùm lum. Ai đi đâu cũng ngại, tui muốn đi ms lắm nhưng cũng ngại. Tết ra lên sg đã nghe dịch, thành ra cũng ở im một chỗ, đi làm về là ru rú trong nhà. Buồn, buồn thật chứ chẳng đùa đâu, nhưng giờ mà xách xe ra đi chơi cũng ngại quá.

Suy đi nghĩ lại một hồi thì corona cũng không đáng sợ bằng codonqua. Lại xách con ngựa già phóng qua dubai quận 1 cho gần chỗ làm. Vào đến nơi được anh đẹp chai tư vấn các loại vé thì tui lấy Onsen luôn, vì lâu rồi mới đi lại 1 lần mà. Đi cho đáng luôn.

Sau khi được dắt lên phòng thì có dặn ku locker bật phòng luôn. Xông hơi đầy đủ hết cho đã bao ngày cô quạnh. Lâu ngày mới xông nên cũng lâu ra quá, không biết lát nữa có được lâu như vậy không hihihi. Lúc bước ra thì em đã ngồi đợi sẵn từ bao giờ rồi. Nãy giờ xông hơi trong phòng sướng quá không có để ý luôn. Tui bước ra thì em đã cười tươi rói. Em ân cần lau người cho tui, lau xong còn thơm nhẹ lên má tui một cái “chụt”. Lát nữa nghỉ đến cảnh cái miệng đó Bj cho thằng em mà tui sung sướng hết cả người.

Ngồi tám chuyện chút thì em đưa tui vào bồn để hành sự. Trong lúc em tắm tui cũng tranh thủ tay chân chút. Và tuyệt vời nhất là em chủ động xoay ngược lại cho tui khám phá kìa. Sau một hồi quay cuống trong bồn thì em cũng đưa tui ra ngoài để lau sơ người. Và màn BJ bắt đầu khi tui đang đứng chứ chưa lên giường. Tui đưa tay ấn đầu em liên tục vào như trong phim vậy, cảm giác sướng vô cùng. Thằng em tyu chịu không nổi dựng đứng dậy thì em cũng đưa tui lên giường để tiếp tục hành trình sung sướng.

Sung sướng nó là một hành trình chứ không phải đích đến. Cái lúc em chà lên người thì chỉ mới chỉ là bắt đầu. Nhưng đến lúc đường lưỡi của em đi đến đâu thì tê tái đến đó. Em liếm láp khắp cả người từ dưới đầu gối lên đến tận dái tai tui luôn mới chịu buông tha. Khi tui sung quá mức thì em quay lại tập trung vào thằng nhỏ để cho tui xả stress. Đúng như tui dự đoán, cái miệng ấy siết chặt thằng nhỏ cứ vậy mà xoáy vào. Chưa đầy 5p thì thằng nhỏ giương cờ trắng đầu hàng.

Tui gục ngay tại chỗ, thở hổn hểnh bên em. Em quay đi một lúc rồi rúc vào nách tui mà ôm. Tâm sự một hồi thì cũng biết em mang số 08. Để tui nghỉ mệt xíu thì em lật tui nằm xấp lại và đấm bóp nhẹ nhàng cho tui. Tuyệt nhật là phần mát xa đầu, thật là xóa tan bao căng thẳng trong mấy ngày qua. Cuộc vui cũng đến giờ tàn, cũng đến lúc em phải đưa tui xuống lầu. Tui thì muốn lên xuất nữa với em cơ, mà muộn quá rồi. Hẹn em dịp khác vậy. hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Dragondn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
08 này thì mx khoẻ tốt nữa đấy.

Kenz Trần

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/2/20
Chủ đề
2
56
6
37
0 ₿
08 skill đỉnh Cao của Dubai Q1 bên Thái về do các bác,can thận em nó say sinh tố là 30s xong phim