Kiếm Trường Fim ai dè ra MASSAGE

Lượt xem: 4,507

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Anh Em diễn đàn cho mình hỏi , kiểu là hôm qua mới đi cùng ông anh kiếm cái phim trường nào cho ổng để ổng chụp hình cho đám cưới sắp tới . Chợt nhớ đến có cái White House bên gò vấp , gần Công Viên Làng Hoa . Liền rủ ổng đi đến đó , tới nơi thì thấy hơi bỡ ngỡ . Đi từ ngoài vào hẻm là mình cũng thấy là lạ rồi . Đập thẳng vào mắt mình là 1 cái bảng Massage to chả bá lửa . Quoái lạ , mình thì cứ thấy sai sai . Đi thẳng vào thì đúng là cái massage anh em ạ. Mà cái tên cũng lạ nữa . ông anh hỏi mình là đi đâu đây, thì mình cũng ngỡ ngàng ko biết nói gì luôn . Nói là đi kiếm trường fim mà sao lại vào đây hay là nhầm đường rồi . Bèn đi vào trong hỏi thì đc nghe ns là ở đây đã dẹp rồi , bây giờ đổi thành massage.Vãi tèo , thế là anh em nhìn nhau và cười .hehe Hóng trước hóng sau , thôi lỡ rồi đi luôn kkk thế là hỏi thì đc nói là đang trong quá trình hoàn thành , chưa có chơi đc .Hỏi là khi nào mới bắt đầu khai trương thì đc nói là trong tháng này . Nay mình lên đây hỏi anh em congdong là có thông tin gì về chỗ này không để bữa sau còn gé mà chơi nữa, thấy cũng khang trang lắm . Cảm ơn anh em.