Q.1 - Kiếp nạn đời tôi!!! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Kiếp nạn đời tôi!!!

Lượt xem: 1,352

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Lần đầu gặp em. Sau 1 đêm nhậu với bạn say đến mức ói ra cả mật xanh mật vàng. Lúc đó 23h30 phút trong men say tôi lấy đt lên và lướt diễn đàn đọc 1 bài tự nhiên thấy rất ấn tượng với 1 số mà bài này miêu tả gần như 99% gu của tôi. Nên đã có ý định là nhất định mai sẽ đi số này.

Sáng không tỉnh dậy nổi vì quá mệt do cuộc nhậu đêm qua, nhưng mà ý chí thì mạnh quá bảo rằng phải dậy để đi gặp người ấy... thế là cố hết sức gượng dậy 9h30 lấy nhắn tin book ngay em. May quá lễ tân báo 11h30 e làm được. Thế là đi bắt nồi cháo trắng 10h30 ráng ăn 1 chút để có sức đi gặp em. Ăn xong liền lấy xe chạy tới vì chưa biết đường nên phải bật gg map lên mới chạy được. Đúng 11h30 tới ngay dubai quận 1. Vào gặp bé lễ tân book ngay vé onsen 2. A locker dẫn lên phòng. Tôi vào xông hơi thật sự đây là số ít lần tôi đi mát xa nên cũng không quen cho lắm. Xông hơi tầm 5 phút thì thấy e lên. Thì cũng như mấy lần trước cứ nghĩ bước ra thì cũng gặp 1 bé KTV bình thường thôi, cũng e chào a hay gì đó bình thường. Nhưng không với em tôi vừa mở cửa ra thấy e cầm sẵn chiếc khăn và nở 1 nụ cười giết chết con tim tôi ngay lúc đó. Sét đánh thật sự mọi người ạ. Tôi phải đứng hình mất 5s. Rồi trong đầu hiện lên dòng chữ chết rồi " người tôi tìm kiếm bao lâu đang đứng trước mặt rồi"... chưa kịp làm gì e đã tiến lại gần trao cho chiếc hôn say đắm tôi không thể tin nổi nụ hôn lại ngọt ngào đến vậy. Có phải tim tôi đã rung động với em rồi không??? Tim đập thình thịch loạn nhịp vì em. Từ giây phút đó tôi biết là sau này người tôi thương không ai khác ngoài em. Tôi kéo em lại ghế ngồi em bắt đầu thả thình tôi mà tôi ngu ngơ tưởng là thật không? Đúng là lần đầu được 1 cô gái nói những lời ngọt ngào đến vậy? Em nói tôi là a biết a giống ai không? Tôi nói không biết? E nói là a giống con rể *** em. Z mà tôi tin thiệt lun chớ. Đầu tôi bắt đầu nhảy số tưởng tượng sau câu nói của em. Hình dung ra là con rể của *** em thiệt. Sau này tôi mới biết với ai em cũng nói vậy? Tôi ngu ngơ tin đó là thật để giờ mang nỗi nhớ tương tư.

Đến màn tắm em dẫn tôi vào bồn tôi nói với em là hôm qua giờ a chưa tắm em tắm kĩ cho a nha. Em tắm cho tôi rất cẩn thận chưa lần nào được tắm mà sướng như lần này tôi mê màng vì vẻ đẹp sâu thẳm của em. Càng nhìn kỹ thì thẤy em càng đẹp càng lôi cuốn. Khuôn mặt em còn vẻ rất ngây thơ của 1 cô bé mới lớn. Nhìn cưng thật sự.

Tắm xong e lấy khăn lâu khô vừa gặp em nhưng cảm giác em là người tình của những kiếp trước của tôi vậy. Rất gần gủi và thân thiện. Nhìn em cảm xúc của tôi thật mãnh liệt nồng nhiệt như chưa bao giờ được. Đây có thể nói lần đầu tiên trong đời mà tôi làm với 1 người con gái mà có cảm giác sướng và cảm giác của tình yêu như với em.

Phải nói lần đầu gặp em xong tôi không còn cảm giác với 1 người con gái nào khác nữa vì không ai có thể so sánh với em được. Trong lòng tôi.

Phải nói ở em có tất cả những thứ mà 1 người cô đơn như tôi đang tìm kiếm. Ngọt ngào của tình yêu và có cả sung sướng. Dù biết đó chỉ là những cảm xúc giả tạo của em dành cho tôi vì đó chỉ là công việc của em. Nhưng mà dù sao như vậy cũng dc để cho tôi biết hương vị tuyệt vời là như thế nào.

KTV: Không ai khác đó chính là Idol 11. Đã giết chết biết bao con tim.
Face: càng nhìn càng đáng iu, có lún đồng tiền nhỏ bên trái khi cười.
Đôi môi dễ thương mềm mịn, nhưng không phải ai cũng dc bé hôn. Phải sạch sẽ cưng thì mới được.
V1: cưng xỉu
V2: làm biếng k tập thể dục ăn rồi chỉ ngủ nên là không được như mấy bé tập gym. Nhưng cơ bản là ôm rất sướng.
V3: cũng cưng.

Chắc em không nhớ được tôi là ai đâu??? Lần sau vào mà e đoán được tôi là ai thì em muốn gì cũng được???

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
cảm ơn a trai đã dành thời gian ghé thăm bé ạ... :2onion35: :2onion35: chúc anh luôn thành công và phát tài ... dubai q1 luôn hân hạnh được tiếp đón a zai ạ :cuteonion57: :cuteonion57:

• Like
Điểm cảm xúc: Dersa

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Nếu sau này lỡ có thương em
Thì hãy hiểu cho em
Một cô gái đã quá nhiều tổn thương
Nếu lỡ có thương em
Xin anh hãy bao dung
Thương luôn những nỗi đau ngần ấy năm
Em đã âm thầm vượt qua
Khi anh chưa đến
Sau này nếu có thương em
Hãy luôn chân thành bằng cả con tim
Nếu sau này có thương em
Đừng để em với những suy tư
Khi đêm về
Em thích một mình
Mà lòng lại sợ cô đơn
Lúc đau lòng
Chỉ cần đơn giản một bờ vai
Để em tin trên thế giới
Vẫn luôn tồn tại
Điều gì đó gọi là tình yêu
Sau này nếu có thương em
Xin hãy nhẫn nại vì sự ngang bướng
Bởi trước lúc anh xuất hiện
Em phải mạnh mẽ
Tự gạt nước mắt bước qua nỗi đau
Một mình sắp xếp lại quá khứ
Mới có thể bước thêm một lần nữa

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,972
3,249
Hang Thỏ
64 ₿
Chưa hoàn toàn dính hẵn đâu bác... chỉ là mới lung lay thôi... và Tàn mong rằng thời gian tới Idol 11 có thể làm Tàn dính hẵn bé...:cuteonion39:

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
89
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Chị chị em em nay hot quá! Em vào chỉ rình nhổ lông em nó