Bình Tân - kiệt sức vì em 26 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân kiệt sức vì em 26

Lượt xem: 595

Nguyễn Văn Tặc Răng

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
3/12/22
Chủ đề
5
242
47
0 ₿
chào mọi người lần đầu tiên viết bài vì em này. số là dạo cũng đi nhiều nhưng tính mình không biết viết sao để chia sẻ cho mọi người biết. lên đọc tham khảo các số nhiều nơi, đi cũng nhiều số.

nay chọn lại cơ sở ở bình tân trải nghiệm đi các số chưa đi, chọn gửi tấm thân này cho 1 em mắt kính 26, về chất lượng phục vụ thì bên Dubai là chuyên nghiệp luôn tạo kiểu thân quen cho mình rồi.

bỏ qua các thủ tục thì lên phòng nằm đợi em nó luôn tại không chịu được đó nóng của xh. hồi hợp không biết em như hình không, muốn vàng thắt mắt hiện ra trong đầu, ôi nghe tiếng gõ cửa kèm theo đó giọng nói ngọt ngào em chào anh ạ. em nó người nhỏ nhắn, đúng như lời các anh đồn là mặt sinh viên kèm theo cái cặp kính nhìn dam khỏi phải bàn luôn. em lôi lên ghé tâm sự đút trái cây rồi đút 2 quả nho hồng vào miệng, tay thì họt vào trong kím lấy thg nhóc thiệt hư. mình thích những bé chủ động như thế này chứ không phải những bé bảo làm thì mới làm. cả 2 cùng vào bồn tắm cho nhau sau màn tắm là những màn đi lưỡi thành thánh đi đến đâu là điện giật tê tái đến đó chốt hạ lấy 2 bầu sửa em mà bóp để không để thua thiệt được, nâg em lên thành bồn mà vén máng nhìn em phê mà kích thích tự sục để cảm giác dân trào hơn. ôi thôi em ấy chụp thẳng thằng nhóc của mình bú mút tới tấp nhấn nhá siết làm thằng nhỏ nghẹt thở mà ngục ra trong miệng ẻm luôn.

lên giường cho em nằm ôm em tâm sự nói chuyện giỡn đủ thứ chuyện trên trời, bỏ qua phần khoẻ tới phần mình mong chờ đó là phần trườn dú với nuru. ẻm đổ dầu lên và bắt đầu vũ điệu xà tinh quấn quanh khắp người , vừa chà em vừa rên như phim nhật luôn, tê hết người cảm nhận từng da thịt chạm lên nhau. thg nhóc cương cứng lên hết rồi em lấy bướm chà lên chà xuống muốn đút vô cho 2 đứa bé gặp nhau luôn kkk mà điều không thể. thế là 2 cơ thể hoà vào nhau em thì chăm thg nhóc của mình bằng những kí năng điêu luyện, em hoàn toàn dùng miệng như làm vì đam mê vậy đó kk tiếp tục khám phá hang động của em lần này nước ra ước hết mặt thơm ngon mà từ lúc nào mình kìm không nỗi out ra luôn. nằm thở hỗn hễn trong tư thế trên dưới.
Điều mà khiến mình viết bài cho mình em là vì em giống 1 người yêu củ từ tính tình đến tính cách cảm ơn em đẫ cho a lại cảm giác ngày nào.

Cảm ơn mọi người đã đọc, bài viết mang tính chất chia sẻ cảm nhận cá nhân của riêng mình, ai thích hệ tình cảm dam ngầm thì kiếm em này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,139
0 ₿
Bé này BJ CIA phải nói là cực nhiệt luôn