Cần Thơ Kiều Tây - I'm comback

Lượt xem: 6,061

damdamthusinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/6/13
Chủ đề
1
4
3
0 ₿
Sau một thời gian làm tàu ngầm, nhiều lúc đọc rp các bác mà thèm nhỏ dãi… Thôi thì nghe đồn Kiều Tây ngon bổ rẻ nên ghét làm ngay vé 200k. Bước lên phòng thì không gian khá ổn, theo cá nhân mình thì rẻ so với giá 200k.

Nhanh miệng nói phục vụ kêu e Trân, nhưng phục vụ bảo e ấy nghỉ rùi, lòng buồn 5s, liền móc bóp cho thằng em 50k và yêu cầu e nào non và ngon ngon ấy nhá.

Tèn tèn vào phòng xông khô, chỉ xông khô thui nhé, ko dành cho bác nào đam mê bất tận với xông hơi đâu nhé.

Rồi thì trong lúc xông khô thì niệm chú 300 bài hát thiếu nhi của châu tinh trì… cầu mong không gặp hà mã hay cá xấu…Nhờ châu tinh gia độ mà đập vào mắt mình là 1 cô bé có face khá riêng, người nhỏ nhắn dễ cưng.

Trong lúc tắm rửa cho mình em ấy tranh thủ khảo sát khách hàng, một hành động tuy nhỏ nhưng đáng ghi nhận. Nào là anh thích 1 hay 2 cái, anh thích nhẹ nhàng hay sao, bé của anh có nhậy cảm quá không…. Quá good

Rùi thì khi mình chọn option 2 cái nhẹ nhàng thì e ấy nhẹ nhàng BJ khi đang trong bồn tắm… cảm giác đang nằm ngâm bồn mà có người Bj trong bồn làm mình nghỉ không khác gì các film JAV hay xem… trận này thì mình thua cuộc chỉ sau 3 phút vì đường lưỡi nhẹ nhàng, động tác cơ thể của e uyển chuyển theo từng nhịp lên xuống, méo chịu nổi

Rồi thì ra nằm trên giường để e ấy thi triển khả năng đấm bóp khá bài bản, có đi lưng và đá nóng đầy đủ lun nhé.

Rồi thì khi bắt đầu hiệp 2, e ấy dùng đường lưỡi chăm sóc khắp cơ thể mình (nhột chết luôn) sau đó là dùng cơ thể mềm mại của em áp xát cơ thể mình, động tác điều luyện và kích thích… tranh thủ mình cũng vật e ra hái đào… mềm mại vừa tay, trắng hồng, thơm tho, ti lại nhỏ xinh của tuổi teen nữa (hỏi ra e ấy sn 99 ấy nhá), rồi thì đến khúc 69 mình đã kịp thời tận hưởng con sò tươi rối ướt át của em và mình cũng kết thúc trận ở đây… cảm giác sung sướng trọn vẹn.

Kết thúc với 1 chai vui vẻ

p/s: ah em ấy thích sạch sẻ nhé, bác nào thơm tho xíu e ấy sẽ nhiệt tình hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Otaku12, vincilee18 and hoang148

XkCantho

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
41
488
272
Cần Thơ
0 ₿