Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Kim Huy 39 - Muốn bên em lâu hơn nữa

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi Xinloichiuhetnoi89, 27/11/19.

Lượt xem: 551

1. Xinloichiuhetnoi89

Xinloichiuhetnoi89 Bé Thích Massage

Dạo này nghe nói KH có nhiều em mới lắm, mà teen teen nữa, lòng cứ bồn chồn không yên.
    Nay hên được chị Cá cho dạo chơi ở Kim Huy, chị Cá bắt mình vào tìm em 01 để chơi với em ấy, nhưng vào thì được báo hung tin bé xuka bảo hôm nay bé 01 nghỉ ốm, tiếc nuối 5s, biết sao giờ, thôi thì để bé xuka thảy cho số khác, số 39, số này làm lâu rồi, đc 6,7 ngày rồi:).

Vào phòng thay đồ để vào xông hơi cho khoẻ, mà vừa tuột cái quần xuống chưa kịp vào xông hơi thì em gõ cửa bước vào, sao lẹ vậy chưa gì hết đã vào làm lộ hết. Úi trời trong đời đi mát xa mà em là người đầu tiên làm mình phải ngước nhìn, e cao 1m8 (có guốc) mấy bác ạ, bỏ guốc chắc 1m7. Tướng này mà hành sự theo kiểu đứng thì thôi rồi. Người gì mà dài dữ, mà đc cái thon gọn nữa. Mình nhận xét sơ sơ về em:
    Tính cách và thái độ: vui vẻ, hoạt bát, dễ chịu, hồn nhiên, chút cá tính, chút trẻ con
    Face: nhìn kỹ có duyên, có nét
    Vòng 1: cam, cầm vừa tay, săn chắc, nói chung là đẹp, ngực nâng tự nhiên nhìn rất kích thích
    Vòng 2: thon gọn
    Vòng 3: mịn màng, tròn trịa, có độ đàn hồi bóp mỏi tay mà vẫn chưa hết đã, da ngâm mà đc cái đít trắng
    Vòng 4: cái này nếu đc ăn tươi nuốt sống thì còn gì bằng, nước ra lúc mơn trớn kích thích thôi, chứ ko ra ào ạt như mấy bé nhạy cảm đụng vào người là tuôn ào ào.

Sau những màn đấm đá đầy đủ cho toàn thân khoẻ khoắn, kèm theo sự cọ sát da thịt gây kích thích rồi chuẩn bị thưởng thức phần ma sát bầu sữa với thân hình dài thượt như vậy cảm giác nó sao ta, sướng và phê lắm, khác hẳn mấy em chân ko dài, bình sữa dâng lên tới miệng là cái tay vừa đủ thò xuống để bóp cái mông và lòn vào khe suối luôn, quá là hợp tư thế luôn, mình nắm mút 2 bình sữa khí thế, lâu mới đc món ngon ngọt như thế. 2 người ôm nhau hôn hít quằn quại, mình hứng quá không kềm đc là đè em xuống mà xỏ luôn rồi, haha. Do cái giường chật quá em nhảy xuống đất để BJ cho mình, cơn hứng vẫn còn mình nắm một cái chân của em lên mà thưởng thức nó, lâu lâu ăn món lạ, đâu phải lúc nào cũng gặp cái giò dài như vậy, hehe lúc này em nó hứng lên và muốn mình lấy tay để kích thích vùng hở cho em ấy. Tay mình moi moi móc móc mà em nó rên quá trời. Một lúc sau mình cũng chịu hết nỗi lên cao trào và phụt ra hết.
    Xong tắm rửa sạch sẽ lại nhìn đồng hồ cũng hết giờ, đành phải chào em ra về
    Kết thúc cho cuộc dạo chơi mãn nguyện
    Cảm ơn mod Cá bao cho mình cái vé vào cổng Thái
    Tip: 6**
    Cám ơn mọi người đã lắng đọc

Đang tải...
  2. THOR2017

THOR2017 Bé Thích Massage

chu chòa số mới số mới, triển thôi

3. 090khong090

090khong090 Bé Thích Massage

bé này mới cắt tóc đúng không bác B11

Xinloichiuhetnoi89 thích bài này.
  4. Xinloichiuhetnoi89

Xinloichiuhetnoi89 Bé Thích Massage

Hehe. Bác cũng siêng năng dữB32

5. loveofsex

loveofsex Massage Nghiệp Dư

chắc fan của ẻm rồi đây.

6. chuyên trị superman

chuyên trị superman Bé Tập Massage

dáng ốm ốm mình dây, đứng bên giường mà chỉ cần qua mặt qua là tới .... keke

7. traubien85

traubien85 Bé Chưa Biết Gì

kích thích quá bác ơi !!! triển thôi