Q.10 King 69-massage QuangThư.Bé 79

Lượt xem: 2,872

MetQua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/21
Chủ đề
2
43
13
0 ₿
Lâu lắm rồi không viết review phần vì lười,phần vì ngại…hihi

Nay review vài cảm nhận về chổ mới này của king 69 củ nha.

• Về CSVC.phòng ốc đẹp,tuỳ phòng mà có xông khô cộng với xông ướt.nghe chia sẻ( chưa kiểm chứng các phòng ở tầng 1,2,3 đẹp hơn).điểm 9,5/10 (vì phòng mình đi không có tolet bên trong).
  • Về e tiếp tân .giọng ngọt hơn mía lùi và vui vẽ,tư vấn nhiệt tình,chăm lo chua đáo 10/10
  • Về looker và giử xe thì good cho 10/10.( mình đi thì thường tiếp looker 20k và giử xe 10k.)
  • Về các bé KTV. Mình nghĩ ở đây rất tốt,chưa cảm thấy không hài lòng bé nào cả,đủ gu,đủ tính cách và cách pv cho mọi người. hơi lan man rồi vào phần chính thôi.
  • Khi tới cơ sở,qua các công đoạn thì tới phòng.E đã đứng chờ sẳn và gật đầu chào với giọng ngọt ngào của em gái miền tây.
  • Các bước cũng như những chổ khác với gói King New. Xông hơi ,tắm tiên bla bla bla ….cái này Các Ae đi và cảm nhận theo gu mỗi người mình không diển tả chi tiết nha. Với nhu cầu của mình vào thư giản đầu óc,xã strees, khoẻ good cộng với thư giản đứa e đều ổn áp.
  • Em nói chuyện nhẹ nhàng,vui tươi,biết gợi chuyện để mình thư giản đầu óc,nói chuyện tc làm quên đi cơn strees trong người..về MS khoẻ thì E làm quá tốt (so mặt bằng với các e khác và chổ khác luôn vì E từng làm bên vật lý trị liệu…),đầy đủ các bài và làm luôn đá nóng nửa.’ e làm cho mình gần 40p’Cảm giác khoẻ hẳn ra. về mệt thì bình thường ít skill và kỷ năng đặt biệt do e mới làm dc 3T nay thôi .nhưng đối với mình thi ok.
  • E mang số 79
  • V1. Cam VN,hàng thật giá thật 8/10
  • V2. Thon gọn,eo ót vì e tướng tá như hình .
  • V3. Không dc tròn cho lắm vì hơi Loli.e cao 1m58
  • V4 nhu bao người con gái khác .
  • Trên đây là những cảm nhận của mình về bé,nếu không đúng gu các ae khác thì cứ next nhá. Hi hi. Cảm ơn đã đọc.

Đính kèm

295.7 KB · Lượt xem: 306
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư and El25

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
cảm ơn bác đã chia sẻ nhé

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Từ lúc king đổi địa điểm, nghĩ tới quãng đường di chuyển là tắt nứng =)).

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
King vẫn luôn ko ngừng cố gắng để ae đến lúc nào cũng vui hết nấc nạ , cảm ơn sếp đã tin iu :)