Kinh hoàng massage đường Tạ Quang Bửu

Lượt xem: 13,406

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Như tiêu đề thì tháng trước mình có đăng bài xin thông tin các cơ sở massage đường Tạ Quang Bửu Q8 mà không có ae nào phản hồi nên mình đành hy sinh thân xác làm chuột bạch một số cơ sở trên đường này. Trung bình một tuần một cơ sở mà ôi thôi tuần nào cũng gặp phải kinh hoàng.
Đầu tiên là cơ sở massage tên gì mình không nhớ hướng từ cầu Tạ Quang Bửu chạy xuống vừa qua đường Bông Sao nhìn bên tay phải. Vừa vào thì nhân viên giữ xe kêu chạy tắp vô góc tường và khóa cổ lại vì không ai trông giữ vậy nhân viên đó ngồi ngay đó lm gì ta. Tiếp đến là nam lễ tân giới thiệu vé. Mình chọn vé super Vip 900k xong dẫn lên phòng mà không hề hỏi han đi em nào. Cơ sở vật chất thì hơi đx nhưng phòng máy lạnh mà mở không có hơi. Phòng xông hơi cứ như mở cho có hơi chả nóng tí nào. Được tầm 5p thì một chị KTV lên tầm cỡ 30 tuổi (kinh khủng từ đây). Tắm tiên mà cứ như mẹ tắm con, massage khỏe thì làm cho có chả khỏe được gì, massage mệt thì hầu như toàn xài tay là chính. Nản cả lòng. Cũng cố gắng out trong tầm 10p. Tổng thiệt hại 1 chai mà chả ra làm sao. Thề luôn không dám quay lại
Tuần thứ hai mình qua cơ sở massage Thủy Long cách cơ sở nói trên khoảng 10 căn nhà. Ở đây đỡ hơn có giữ xe, nhưng tiếp tân cũng là nam. Mình chọn vé vip Nhật 400k xong dẫn lên phòng cũng chả thèm hỏi chọn em nào. Cơ sở vật chất nơi đây cũng như phòng nhà cấp 4 vậy. được cái phòng xông hơi nóng, hơi lên nhanh, ngồi xông được tầm 5p thì KTV vào phòng mà nhìn hơi hơi đứng tuổi cỡ 27 hay 29 tuổi. Cũng tắm chung này nọ nói chuyện cũng vui vẻ. Tuy nhiên đến lúc massage khỏe thì quá yếu chả cảm giác gì, massage mệt thì xài tay là chính mà đặc biệt toàn ngắt ti và cắn ti mình làm mình đau chứ chả thư giản gì cả. Kết quả sau gần 60p vì toàn lm đau không có hứng thú nên chả out được. Tổng thiệt hại cũng 900k cũng chả ra làm sao. thề không quay lại đây
Thường người ta nói nhất hóa tam không lẽ xui hoài nên quyết định đi thử massage Bảo Long nằm đối diện Thủy Long. Cơ sở thì như căn nhà cấp 4 bình thường. Vào massage thư giản mà gặp KTV toàn làm công nghiệp đấm bóp cho qua loa mà chọn vé thái mà massage thái như không vậy chà chà cho có lệ. Không có đá nóng luôn. KTV massage thì mình tưởng bà cô vì nhìn quá già so với mình. Thiệt hại cũng gần 1 chai mà kinh hoàng toàn tập.
Kết quả đi chuột bạch là về nhà quay tay còn sướng hơn đi mấy cơ sở này.
Mong ae nhìn đây làm gương vì mình đã chuột bạch và không bao giờ dám quay lại lần hai. Khuyên ae muốn đi massage thì nên đi mấy cơ sở có tên tuổi một tí. Mà nhiều khi đi ở mấy cơ sở có tên tuổi còn rẻ hơn đi mấy cơ sở nhỏ lẻ này mà còn được sung sướng đó.

jokivo

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/18
Chủ đề
0
17
2
0 ₿
Mình ở Q8 hơn 30 nồi bánh chưng rồi mà chỉ dám đi MS ở đây 1-2 lần xong cạch lun ^_^

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đang đi làm dưới đây và nhận một số lời tư vấn là đừng đi chi cho tốn tiền,kkk.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
117
34
0 ₿
Bác đúng là anh hùng chiến tuyến, hy sinh thân mình và tài của để nhận lại đau thương. Chia buồn cùng bác

[Kid]

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/17
Chủ đề
4
19
15
38
0 ₿
Nghe bác kể mà em thấy ớn, cảm ơn bác đã dũng cảm hi sinh làm review cho anh em.
Đại diện quan viên hai họ xin cảm ơn B34

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
61
73
Long Khánh
0 ₿
Quận 8 - Cafe Ôm, HTGĐ, Massage tốt hơn hết đừng DẠI mà mang tấm thân nhỏ bé đi chuột bạch dù chỉ là một lần vừa tốn tiền vừa ôm cục tức vào người...
Hậu mỗ
có thể hiểu nỗi đau của Các Hạ lúc này. Chân thành gửi tới Các Hạ lời chia buồn từ tận đáy lòng.

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
tội nghiệp bác quá.... nói thật nhậu thì ok chứ có ăn chơi mình cũng ko bao giờ đi vào q8 ... thấy ơn ớn

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Tại bác không hỏi tôi haha

Trạng thái