Kinh nghiệm đi massage thư giãn

Lượt xem: 2,692

Haha123

Bé Chưa Biết Gì
28/10/21
1
4
E là thành viên mới ... E chưa sử dụng dịch vụ massage bao giờ và đang và sẽ đi trải nghiệm dịch vụ này. Trong diễn đàn chắt hẳn là nhiều a đã biết. Vậy cho e hỏi vài điều nha....
Khi đi massage là mình được hôn các bé ktv thoải mái hay phải theo đúng quy trình từng bước.
Đi massage thư giãn mình được sờ bướm trong suốt khoảng thời gian gói vé mình mua hả mấy a.
Lúc thư giãn việc hôn bướm và móc bướm các bé ktv là có hay không?
Cuối cùng là mình được phép đề nghị mấy e tăng cường độ ánh sáng trong phòng massage k?atrai nào đi nhiều rồi cho e xin chút góp ý nha....

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • S SpellSinger:
    Khu gò vấp
  • Minh Dự Minh Dự:
    gÒ VẤP KO BIẾT LUXURY MỞ CHƯA NHỈ mọi người
  • Anhthichmatxa Anhthichmatxa:
    Tình hình biến chủng mới có nguy cơ ở vn..ae tranh thủ đi mẫt đi.để đóng cửa nữa đấy..
  • C Conchimquay:
    @Anhthichmatxa, Tung tinh xàm, An Ninh Mạng nó thấy nó xích về thì bảo sao xui :)
  • D Duynhan:
    Nay ghé windy tân phú mà mắc mưa .vào được e sưởi ấm ai ngờ nóng hừng hực ae ạ
  • Thèm1lần Thèm1lần:
    CHƯƠNG TRÌNH FREE VÉ ONSENTừ 30/11 đến 6/12/2021Massage Dubai Luxury - 41 Lê Thị Hồng Gấm, P. Nguyễn Thái Bình, Quận 1. Hotline 0941.012.041FREE VÉ VÀO KHUNG GIỜ 17h - 19hMassage Dubai Tân Định - 54 Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1. Hotline 0932.4848.35FREE VÉ VÀO KHUNG GIỜ 17h-19hMassage Dubai Bình Tân – 33 đường số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân. Hotline 0848.330.337FREE VÉ VÀO KHUNG GIỜ 23h-1hMassage P.A Relax - 383 Sư Vạn Hạnh nối dài P.12, Quận 10. Hotline 0938.191.226FREE VÉ VÀO KHUNG GIỜ 23h-1hHình thức áp dụng:Tất cả quý khách hàng sử dụng code LẤY TỪ APP CAMAPRO và CHỤP MÀN HÌNH chương trình này lại. Sau đó đưa lễ tân khi vào cơ sở sẽ được FREE ONSEN
  • Thèm1lần Thèm1lần:
    chương trình hot ae ơi có ai đi không
  • H hieuthayday:
    Free ONSEN 1 hay 2 v bro
  • robotbua robotbua:
    Ngày đầu của BF chắc kẹt phà lắm đây yociexp12yociexp12
  • robotbua robotbua:
    Tới h r, tấn công Dubai thôi bà con ơi, có ai ở DBQ1 k ? Giơ tay điểm danh nào
  • MrxXx MrxXx:
    Đi sắm black friday tại dubai thôiyociexp24
  • robotbua robotbua:
    MrxXx nói:
    Đi sắm black friday tại dubai thôiyociexp24
    chu mi aaaaaaa B23B23
  • C Conchimquay:
    Free osen 1 và 2 luôn hay chỉ free osen 1 thôi ? Nếu chỉ free osen 1 thì up vé bù tiền được không ?
  • T takasu:
    ngày đầu trải nghiệm vé free sao rồi mầy bác
  • T takasu:
    cho tui ít review vs
  • hitaro hitaro:
    takasu nói:
    cho tui ít review vs
    mai mới đi bác ơi ^^ nay sợ kẹt phà quá kkk
  • hitaro hitaro:
    Conchimquay nói:
    Free osen 1 và 2 luôn hay chỉ free osen 1 thôi ? Nếu chỉ free osen 1 thì up vé bù tiền được không ?
    theo tui bít là free onsen 1 thôi bác, còn lại chắc úp vé bù $ thôi
  • M mrtutruong:
    Boss mở lại chưa ae ơi
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.

Nhut Nguyen

Bé Tập Massage
    2/9/20
    30
    16
    E là thành viên mới ... E chưa sử dụng dịch vụ massage bao giờ và đang và sẽ đi trải nghiệm dịch vụ này. Trong diễn đàn chắt hẳn là nhiều a đã biết. Vậy cho e hỏi vài điều nha....
    Khi đi massage là mình được hôn các bé ktv thoải mái hay phải theo đúng quy trình từng bước.
    Đi massage thư giãn mình được sờ bướm trong suốt khoảng thời gian gói vé mình mua hả mấy a.
    Cuối cùng là mình được phép đề nghị mấy e tăng cường độ ánh sáng trong phòng massage k?atrai nào đi nhiều rồi cho e xin chút góp ý nha....
    Đầu tiên là khi đi massage dô cứ sờ em nó thoải mái, về việc hôn thì tùy em, em dễ thì cho em khó thì ko, hoặc là bác là khách quen của 1 cơ sở ( giống tui đi nhìu nên đc mấy em chiều nhiều ). Còn vụ đèn thì mờ mờ ảo ảo mới vui chứ mở sáng trưng sao vui :)))

• Like
    Reactions: robotbua

Pretty Bboy

Luyện Khí Massage
    31/3/20
    305
    90
    33
    chủ yếu là bác đi vé bao nhiêu thì ql sẽ tư vấn service từng vé cho bác. Mệt vs mấy ông newbie luôn:)

• Like

vitaminc

Luyện Khí Massage
    31/1/19
    207
    106
    Cứ thoải mái. Ngại ngùng là uổng lắm nhé bác

• Like

robotbua

Cao Thủ Massage
    10/1/19
    1,732
    1,866
    chủ yếu là bác đi vé bao nhiêu thì ql sẽ tư vấn service từng vé cho bác. Mệt vs mấy ông newbie luôn:)
    Thì diễn đàn để ae đi trc giải đáp thắc mắc cho ae newbie mà. Trước đây tui cũng newbie, máu lên não cầm tiền xông pha toàn sụp hầm miết mới bik dđ ấy

Hai cù nèo

Bé Thích Massage
    15/8/16
    62
    19
    Thì diễn đàn để ae đi trc giải đáp thắc mắc cho ae newbie mà. Trước đây tui cũng newbie, máu lên não cầm tiền xông pha toàn sụp hầm miết mới bik dđ ấy
    Đồng ý với bác nè. Đã biết và là thành viên của dđ bao năm nay thì lâu lâu vẫn sụp hầm sụp hố. Nói chi mấy bác newbie

• Like

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    1,373
    1,079
    Nhớ thời newbie mà lúc đó còn ban sơ, có ai đâu để hỏi, xách strym đi ngại bỏ xừ, cơ mà sờ bóp nó có cam giác phê kkk

robotbua

Cao Thủ Massage
    10/1/19
    1,732
    1,866
    Nhớ thời newbie mà lúc đó còn ban sơ, có ai đâu để hỏi, xách strym đi ngại bỏ xừ, cơ mà sờ bóp nó có cam giác phê kkk
    V là giờ nhiều quá hết cảm giác phê r hả a ?B22chai r thì thử cảm giác mới k ?B35 tay e nhé ?

gk09som

Bé Chưa Biết Gì
    20/3/19
    7
    3
    29
    hic đi quen 1 số thì các bé có cảm tình sẽ cho thoải mái, tui mất liên lạc với 1 bé rồi tiếc ghê

Queen

Bé Chưa Biết Gì
    22/9/21
    1
    0
    Amater tới luôn bác...ngại ngùng lỗ ráng chịu nha bác

lucas188

Bé Tập Massage
    3/11/21
    11
    2
    ủa sao chưa đi bao h mà biết phòng massage cần phải chỉnh đèn vậy :))

Saitaman

Bé Chưa Biết Gì
    31/10/21
    2
    1
    Tip ntn thì hợp lý các bác.
    Kiểu tic 1tr giảm còn 500 thì tip bn.
    Tic full 1tr thì tip bn.

WinSG

Bé Tập Massage
    17/11/21
    38
    8
    Bác chủ thớt thì chắc hơi nhát.

lúc trước bản thân hiền lành lắm trong một lần nghe bạn bè kể sau đó lếch thân đi thử một lần...
    lúc đầu hơi ngại nhưng khi quen rồi tui đi khắp các cơ sở Massage ở SG.

Mở ảnh nền