Vũng Tàu KINH NGHIỆM MASSAGE A-Z VŨNG TÀU

Lượt xem: 170,416

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Chia sẻ với các Bác trong diễn đàn massage a-z Vũng tàu:
(chỉ là kinh nghiệm cá nhân thôi các Bác nhé)
- Sơ lược một vài địa điểm Massage Vt ;
* MS Sammy: Phòng thường (150k), Vip (200k). thư giãn 500k- 600k.
* MS Điện Lực: Phòng thường (200k), Vip (250k), thư giãn 800k.
* MS Hải Âu : Phòng thường (250k), Vip (300k), thư giãn 800k.
* MS Bưu Điện : Phòng Vip (250k), thư giãn 800k.
Khi vào quầy chúng ta cứ tính tiền phòng trước luôn nhé cứ một tick là 45 phút.
Các Bác có yêu cầu ai nếu biết tên cứ yêu cầu tại quầy, không nên vào phòng rồi mới yêu cầu
locker
vì mấy anh chàng locker này ăn tiền của mấy cô đào rồi. Nếu các Bác chỉ biết tên mấy em
qua giới thiệu chứ hk biết mặt sẽ rất dễ bị tráo hàng. Trường hợp nếu mới vào lần đầu có yêu cầu
chọn cá tôm j thì cũng yêu cầu tại quầy sau đó locker sẽ chọn vài em theo lịch, tránh trường hợp sẽ
phải căng mắt ra địa toàn cá sấu, rồi phải đổi chọn qua chọn lại cũng trúng cá sấu thảm đời lắm.
Sau khi hết tick nếu có thư giãn thì booa tiền trực tiếp cho mấy em đào luôn nhé, (giá cả như trên).
CHÚC CÁC BÁC VUI VẺ.

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Dự là thứ 7 này có chuyến xuống Vũng Tàu khám phá Bưu Điện cho mở mang trí óc với AE ^_^. Mấy bác nào rành thì vui lòng cho mình vài cái tên hoặc MS của mấy em Bưu Điện với (tiêu chí là dễ thương, ko cá sấu, hà mã và good service ^_^). Sẽ có hậu tạ = Report khi đi về ^_^

Xmenvt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/11/17
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
Diện lưc e nào ngon bác.cho em xin thông tin.thanks

Pham An

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/12/17
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Bác Quang ib fb hay zalo cho mình hỏi 1 xíu đc không ? Mình là mem mới chưa thử qua lần nào hết nên nhờ bác tư vấn 1 xíu :))

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Mình hk có sử dụng mạng xã hội Bác nhé. có j Bác cứ inbox cho mình mình sẽ trả lời Bác nhé

Bảo Đăng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/2/18
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Cho mình địa chỉ mấy chỗ MS đi. Dưới quê mới lên ko biết địa chỉ mấy chỗ MS này

Sendoh

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/2/18
Chủ đề
0
27
3
33
0 ₿
Ra Vũng Tàu chủ yếu bác kêu taxi đi nó đưa đến tân nơi. Bác nhớ tên mấy cái khách sạn là được. Amis, Bưu Điện, Hải Âu cứ 3 thằng đó mà táng :)

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Chỉ có Điện Lực nằm trên đường Phan Chu Trinh, còn lại Hải Âu, Bưu Điện, Sammy, nằm trên tuyến Thùy Vân nối dài qua Hạ Long Bác cứ nhìn bên phải kiếm sẽ thấy nhé.

asinvt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/12/17
Chủ đề
1
3
0
38
0 ₿
Tình hình rổ giá dịp Tết và info mấy em ngon ở VT sao vậy các bác.... xin share info ...

Mê mèo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/10/18
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Hì chào Mn mình là ma mới.Xin hỏi ở Vũng tàu massage Hải Âu nghe nói trong đó có karaoke nữa phải ko? Ai là thổ địa xin cho biết dùm .Cám ơn các bác ạ.