Tiền Giang kinh nghiệm tại Tiền Giang

Lượt xem: 6,523

yumasita

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
10/2/22
Chủ đề
6
7
7
0 ₿
ms Hạnh Kiều (ổn)

Giá vé 70k

Em Nhiên
vào được xông hơi phòng tập thể 10p
sau đó đi tắm 1 phát cho mát chym
xong rồi vào việc tắt đèn : bé dể thương lắm mình nằm quay lưng đắp bốp 5p sau đó e nó kêu mình lộp quần chym
Sơ qua : e này tướng víu boby ngon , gọn gàng , tươi
Về phục vụ : BJ,HJ, đặc biệt 69, Bj 20, Hj 80
Quay lại e nhiên em nó lau sạch sẽ củ súng mình rồi HJ cho e nó lên , sau nó bj dc 6 cái , mé công nhận đã đang bê mà mình đếm được số cái
tầm 1, 2 , 3, 4 , 5 - bụp cái như khui rượu sam banh
em nó làm đâu vài lần tính ra mình cũng dai đó giờ nên gì cũng lâu lâu xíu , làm vài lần sau đó e nó cũng rên mà nghe rên giả quá mà mình ko dể dãi nên em nó làm đâu 4 5 lần rên mà mình vẫn chưa ra. mà sau làm phát bê qua nên phê cần luôn . rồi làm tí 30p cũng out.
Chốt dơn: BJ HJ : 200k
còn đánh giá chung e Nhiên ok

em Tú
Vào xông hơi 5- 10p xong tắm rửa sạch sẽ vào phòng chờ
- thấy rất nhí nhảnh, sn 96 mà nhìn mặt non hơn, trắng, mút, vú chà bá, v4 siêu khít luôn...
- Em vào phòng chào hỏi các kiểu xong massage khỏe tầm 5p, xong em kéo áo, tuột váy xuống cho t bú móc thoải mái, em bj 90% nhé! Tui hơi lâu ra em vẫn cười vui vẻ chứ k khó chịu, vẫn bj dù t biết rất mỏi ( gặp mấy em khác khúc này chắc toàn hj) . cuối cùng cũng out trong sung sướng. Xong em vẫn ở phòng nc với tui đến hết giờ
Thấy em tội quá nên gửi em 200k

Ms Kiều Nữ ( tệ)

có việc ở gò công nên chạy từ thành phố về giữa trưa hè nắng nóng, đi ngang ms Kiều Nữ ( chỗ này em địa lắm rồi ;) ) xưa giờ tui chỉ dám ngó chứ ko dám vào vì thấy trên đường từ cầu Mỹ Lợi về chỉ có mỗi mình tiệm đó + lối kiến trúc nhà kế bên thấy ngồ ngộ + mặt bằng tiệm rộng rãi thoáng đãng thôi thì ghé làm chuột bạch thử xem dù sao cũng được tắm táp thơm tho, sạch sẽ :>:>:>.
+ Chạy tuốt vào wán thấy má mì ra hiên nằm võng cho mát vì trên mái có dàn phun sương, nhìn thấy mình cũng chả nỡ 1 nụ cười => thui kệ đi vào wầy mua vé vip j đó thì 100k được dẫn ngay vào phòng . Tui chọn đại random luôn vì biết mấy chỗ này chắc cũng ko có em ngon đâu ạk . Vô phòng nhìn chung quanh nói chung cũng tươm tất àk bùn cười thay nhìn cái bồn tắm >-)>-)>-) , nó được xây bằng cái bồn bê tông bốn cạnh luôn :-O:-O ( hơi ngạc nhiên chút ) => thui kệ vậy cũng sạch sẽ ko bao jờ nghẹt nước .
+ Rồi 1 e cũng gõ cửa vào phòng , hx hx tưởng bth ai dè cuộc đời ko như là mơ các bác ợ . 1 e hà mã cao 1m5 cỡ 2x -3x đó nhìn cái bụng nó ko chắc cũng có 5 vòng đó :(:)(:)(( .=> thui kệ đi luôn cho phẻ với mục đích ban đầu là đi tắm táp chứ có phải ms đâu . Hey hey màn đấm bóp nhìn đúng tức cười thật wạy lưng lại dỗ bộp bộp tí way lại nhìn e nó mồ hôi mồ kê mà thấy nản luôn chắc làm nặng nề wá :p::p::p: , chưa được 5phút e nó hỏi có ms hem => thui thì tới luôn đi .Ra giá e 2 mức 1 xài tay 3 xị , 2 là xài kỹ thuật 4 xị :-O:-O:-O . E nghe xong tắt nắng luôn thui đưa 2 xị đi về cho khỏe => thay đồ đi ra gặp bà chủ quăng cục lơ như cũng chưa hề đến .

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira and Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
cám ơn chia sẻ của bác

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Chủ thớt nổ địa chỉ cho anh em cái nào. có dịp ngang qua đó thì ghé chơi.

Karikminh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Cho xin dia chi ban oi, tui sap di tu AG len SG ne