Kinh nghiệm xử lý khi bị hugo đến "thăm"

Lượt xem: 5,116

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Chào các bác, dạo này thấy tình hình hugo đang thiếu "hơi" hay sao mà đi săn nhiều, lâu rồi thì 365 ở Phan Huy Ích, tháng vừa rồi hốt Điêu Thuyền Tân Phú, và gần đây là Nga my trường sa. Nên sẵn tiện hỏi thăm AE: lỡ hugo "đột nhập" bất ngờ thì kinh nghiệm xử lý thế nào? Mong các AE chỉ giáo, bình luận

Gumyho(xxx)

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/8/19
Chủ đề
3
21
17
Tp hồ chí minh
0 ₿
Thì cứ như bình thường nằm để các e mx nhưng phải có it nhất trên người cái quần đùi của cơ sở hugo có hỏi thì bảo là chỉ đến mx cho khỏe và mơi đi ngang thấy chỗ này có mx nên ghé để xoa bóp đỡ mệt mỏi hoy...

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Hugo thường nó ập vào lúc đang thư giãn thôi bác :)), chứ lúc đang mx khoẻ thì nói làm gì :))

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Đại Đồng

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Chi tiết thì em không rõ lắm bác. Nhưng một số người quen bảo phạt đối với cs, còn mình được mấy anh mời về cf chém gió, nói chung là làm chứng để mấy ảnh lập biên bản đối với cs. Nếu bác hỏi bản thân có sao không thì mấy ảnh cười trìu mến và bảo “tụi anh chỉ lập biên bản cs thôi, còn em thì không sao”. Nghe đến đây có vẻ nhẹ lòng thì mấy ảnh buông 1 câu phản dame cực mạnh: “chỉ gửi thông tin về địa phương để quản thúc em thôi”, lúc đó mồ hôi bác ướt cả áo và bắt đầu nghĩ về cuộc đời về ba mẹ, gia đình, bà con, lối sớm thì có 2 cách: 1 tự tin là chính mình, cho mấy ảnh gửi luôn chả sợ. 2 dúi nhẹ cho mấy ảnh vài lít “em gửi mấy anh uống cf nhé” và không quên đá long nheo với mấy ảnh vài cái, thế là bác được đi về còn thông tin về bác cũng theo “hương đêm bay xa xa” :)))

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Cám ơn bác. Mà lỡ bị thật thì tốn kém nhỉ. Tiền tic các thứ rồi tiền cf cho mấy anh nữa.

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Mình cũng mới biết đây thôi. Đa phần toàn đi những cơ sở được giới thiệu và review trên diễn đàn. Nhưng mấy bữa đọc báo có thấy Điêu Thuyền với Nga My bị úp sọt. Cũng hơi rét

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Lúc đó chi tiền được là mừng lắm rồi bác, tìm mấy chỗ uy tín chút mà đi cho chắc :)), như KH gần trụ sở CA phường :))

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Thì em cũng toàn đi mấy cơ sở trong diễn đàn không ấy chứ. Uy tín, giá cả ok, thoải mái

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
Công nhận các cơ sở ben congdong ko có bị dính phốt , đa phần bên các cơ sở Z thì bị úp sọt nhiều

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Với kinh nghiệm là mấy đợt gần lễ hoặc ngay lễ thì hugo hay ra quân để lấy chỉ tiêu lắm, mấy bác hạn chế đi hoặc có đi thì đi giờ thấp điểm để vui vẻ an toàn :))

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Đại Đồng