Cần Thơ Kizz Massage cùng bé Phương 1 chiều thứ 2

Lượt xem: 3,701

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Chao xìn ae CĐMS 1 lần nữa,
Tuần rồi thứ 2 mình có gọi cho a Cần quản lý ở massage Kizz đặt phòng, vì mình lâu lâu rãnh lúc 2h chiều t2. Giờ đó bên DB thì chưa có nhiều KTV thay ca, mình ghé qua thì chỉ còn bé 79 thôi nên mình qua Kizz. Hỏi thăm thì được giới thiệu bé Phương hàng khủng mới làm tại cơ sở, rồi xong vậy mình vác con ciu liu liu của mình phi qua luôn.
Kizz massage nằm trên đường Phạm Ngọc Thạch kế bên karaoke Tiktok 2, ae trải nghiệm ở Kizz thì nên gọi đặt trước vì cơ sở còn mới nên KTV cũng chưa nhiều như mấy chỗ khác.
Mình ghé qua thì a quản lý nói đang có chương trình cho khách đặt trước qua hotline gì đó, giảm cho mình vé Thái 800 cá còn 400 cá. Tuyệt vời thế thì e gửi mấy ae 200 cá cà phê tình cảm luôn.
Locker dẫn mình lên phòng, phòng mới; rộng rãi lắm ae. Chỉ có điều là phải đi bộ leo cầu thang khởi động trước khi lâm trận :sprite-128:
Mình ngồi chơi, thay đồ vào xông hơi khoảng 10p thì e nó gõ cửa bước vào. Qua khe nhỏ của buồng xông hơi thì mình thấy 1 bé KTV tướng tá ngon lành, cặp bưởi khủng thật sự. Mình bước ra, bé nó chào hỏi và nc qua lại thì biết được e nó quê ở Tiền Giang; năm nay 26 tuổi. Bé nó có tâm sự tuổi bé nó trong ngành massage cũng thuộc cứng tuổi rồi mong mình k chê :)) mình thì không quan tâm lắm, miễn KTV có nét + nhiệt tình và vui vẻ thì tuổi dưới 30 vẫn đuộc kaka
Màn tắm trong bồn với bé thì không có gì đặc sắc lắm, ra giường massage khỏe luôn. Phần khỏe thì e nó làm bài bản, lực đầy đủ chắc cũng qua nhiều cơ sở rồi nên trình độ cũng êm lắm. Đặc biệt ở Kizz mình đi 2 lần thì 2 bé KTV phần cuối của massage khỏe đều là nằm lên đùi xoa bóp đầu; mình thích phần này ở đây.
Massage mệt thì mệt thiệt ae ơi, mình nằm 10p ôm bầu víu khủng đó nút cho đở thèm víu. Sau đó e nó lick ti từ từ rồi lấy cặp bưởi hồng da xanh đó kẹp thằng e út mình ở giữa mà chà, lần đầu được kẹp xúc xích vậy mà cảm giác dâng trào luôn ae. Đường lưỡi theo mình thì tạm ổn, sau 1 hồi e nó kiểm tra bình xăng con và ấp trứng cút bằng miệng thì mình quay e nó lên 69. Cặp mông chà bá mình vỗ chát chát nó đã gì đâu, sau 5p 69 thì mình out luôn. Tắm rửa thay đồ ngồi nc xíu thì mình có việc nên phải đi luôn.

Đánh giá chung:
- Face: 7/10đ (có nét, hơi có tuổi)
- V1: siêu khủng, hàng real
- V2, V3: tương xứng V1, có chút lipid
- V4: sạch sẻ, k có ravat, hairy 1 xíu

Tic: 800 giảm còn 400
Tip: 800

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Hok xé lẻ được e ơi,e lặn lâu quá thời thế thay đổi rồi,giờ a kiu Lươn bằng A đó,ko dám cãi chú ấy 1 tiếng luôn Phát ơi .Phát ơi a khổ lắm :cry-2:

Muse

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/8/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Bé này hnhu bữa mình đi rồi. Phục vụ thân tình ổn áp. Tâm sự và còn mát xa đầu lúc cuối. Rất ok. Chỉ là vòng 2 hơi lipid tí thôi. Nói chung là nên trải nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: vincilee18

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Bác có bị bưởi hồng da xanh kẹp xúc xích ko :)))

Banhlong079

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Bữa đi thì có bé tên hằng nói quê mỹ tho,v1 hàng thật,có điều hơi lười massge khoẻ còn mệt thì nhiệt tình bảo sao em nó chiều vậy

• Haha
Điểm cảm xúc: vincilee18

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Bé Hằng có đường lưỡi dữ lắm à :)) Cặp đôi Phương Hằng của Kizz cũng ghê phết