Q.12 KM 50% NHƯNG CHẤT LƯỢNG 100% CÙNG NÀNG THƠ 29

Lượt xem: 2,231

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,264
1,004
31
0 ₿
“Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt”. Loanh quanh giữa cái Sài Gòn hoa lệ rộng lớn này , trái tim tôi lại tìm về nơi chốn bình yên: THIÊN ĐƯỜNG MANG TÊN CẨM THY. Nghe tin đang có KM 50% theo cặp nên Machine Gun tôi lại háo hức rạo rực nhắn tin liền cho nàng QL xinh đẹp Tố Như thì nàng báo hôm nay đến lượt cặp 20 & 29. Nhìn hình em 29 lấp ló trong bộ bikini đen cùng tư thế quyến rũ , không suy nghĩ mà chốt ngay suất 2h00. Cái nắng oi ả và quãng đường dài 13km cũng không ngăn được bước chân của người lữ khách tìm đến nơi bồng lai tiên cảnh. Anh em phục vụ Cẩm Thy thì quá chuyên nghiệp, vẫn 1 nụ cười và thái độ tiếp đón niềm nở từ cửa vào đến tận phòng. Mình chốt vé Onsen vì hôm trước mới cạn tinh cùng bé 66 bên AD:sprite-68:

Mình bỏ qua các bước xông hơi, cơ sở vật chất thì anh em cũng biết rồi, từ khi sửa chữa lại thì khang trang, rộng rãi, mọi tiện nghi đều có trong phòng. Bước ra khỏi phòng xông hơi thì chao ôi, cô gái miền tây với cặp mắt lúng liếng như biết nói, gương mặt thanh tú, nụ cười gợi tình, bé nhìn có nét giống ca sĩ Cao Mỹ Kim các bác ạ. Bé dìu tôi ngồi xuống và đặt một nụ hôn vào má, tôi liền chú ý vào tấm áo yếm màu đỏ gợi tình, không thể giấu được cặp hàng khủng, mạnh dạn đóan cũng phải F-cup các bác ạ.

Màn tắm tiên bắt đầu, bé nhẹ nhàng trút bỏ tấm áo yếm để lộ ra vựa bưởi năm roi chính hiệu. Tôi nhẹ nhàng dìu bé vào bồn, tay không quên “lướt lát” vùng tam giác vàng của bé. Bé liền mắng yêu ”Chắc em phải gọi anh là anh trai cơ hội”…Hehe,:sprite-154: không cơ hội sao nhích được em. Bé tắm rửa rất kỹ, bàn tay mềm mại nhẹ nhàng dùng xà bông tuốt lướt làm thằng nhỏ cương cứng lúc nào không hay. Bé dùng vòi sen xả sạch xà bông lên người rồi cuối đầu nhẹ nhàng ngậm lấy thằng nhỏ, nhịp nhàng lên xuống, đôi môi cùng cái lưỡi ướt át quấn chặt lấy đầu quy mà miết, xen kẽ cùng màn mút trứng cút tê tái cả người. Xong, cả 2 cùng bước ra khỏi bồn để hạ nhiệt, chậm thêm 1 chút không khéo mình đã phọt.

Phần làm khỏe, massage đá nóng theo mình không phải là điểm mạnh của bé nhưng được cái bé rất chịu khó bắt chuyện và tạo không khí. Đến phần nuru bé dùng môi hút phần mông của mình chụt chụt, chú bướm “không cavat” thì liên tục cạ lên cạ xuống. Do bắt được nhịp cảm xúc nên bé bắt đầu rên, âm thanh hifi chân thật làm mình liên tưởng đến các nữ thần JAV, thằng nhỏ lại cương cứng lên lúc nào không hay. Đến khi chịu không nổi lật mình lại thì bé đã chà dung dịch nuru đầy giữa khe ngực và bắt đầu tuyệt kỹ “kẹp xúc xích”, vừa nhịp nhàng lên xuống vừa rên, cặp mắt bé vẫn nhìn mình trong lúc làm tình càng làm tăng thêm lửa dục trong cả 2. Mình nâng hông cao lên kêu bé chăm sóc thằng nhỏ thêm, bé hiểu ý ngậm sâu và tiếng mút chụt chụt nghe rất chân thực và kích thích, cuối cùng những giọt tinh binh đã không chịu nổi mà trào ra như đê vỡ. Mình khoan khoái cả người, bé thì nhìn mình cười mỉm như ngụ ý “của anh ngon quá”.

Tổng kết:

-Tic Onsen yêu thưởng giảm 50% theo chương trình

-Tip không phá giá

Xuống quầy thanh toán còn được gặp lại em Tố Như, em vẫn xinh và mặn mà như ngày nào. Nói thật mình đi Cẩm Thy 80% động lực cũng vì em. Em hỏi bé làm có tốt không, cần cải thiện thêm gì không. Đối với mình, Cẩm Thy luôn là 1 chốn ăn chơi, thư giãn đẳng cấp trong khu vực Q12, chỉ là nhà xa nên tần suất ghé hơi ít. Thật sự KM 50% mà chất lượng vẫn đảm bảo 100% như vậy thì ai mà nỡ rời xa. Chúc Cẩm Thy và anh em trong BQL luôn tâm huyết để có nhiều chương trình giải trí hấp dẫn hơn nữa phục vụ anh em trong tương lai.

CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG! PẰNG PẰNG

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Tân Ra Tay

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn bác đã luôn tư tưởng Cẩm Thy nhiều năm qua…
Hiện Cẩm Thy đang dành ưu đãi 50% để tri ân Quý khách, chúng tôi mong muốn mang đến Quý khách một chút niềm vui nho nhỏ để tỏ lòng biết ơn Quý khách đã cho chúng tôi cơ hội được phục vụ!
Trân trọng cảm ơn bác… Chúc bác nhiều Sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,264
1,004
31
0 ₿