Ks Massage thiên viêt

Lượt xem: 1,633

Miss kiss

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/3/16
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chuyen hwa jo moi ke hihi cung k dau j cac ban hwa sau 1ng lam viec met moi chung minh da hen nhau la toi nay di nhau tai cung lau roi ae k co dip di nhau cung the la may ae dieu ok ka the la may ae phong len xe ra dia diem da hen the la cuoc nhau da keo day dc vai tieng ae ai cung da liem nhiem het ca ae dang luc bay gio dang hoi y voi nhau la sau cuoc nhau nay co di tiep tang 2k trong luc dang ban chua bt se di dau thi bong nhien co 1a pv bong nhien tu xa di ve phia chung toi va noi za thua may a cho e giui may ve massage ak wa loi chao moi nhiet tinh cua e no thich sáu thoai kèn vú bu dich bu nghe ma thich lam nen may ae quyet dinh toi do thu 1lan cho bt sau 5ph chung toi da den noi vua toi noi chung toi da chong xe xuong va dc su huong dan cua a bv giu xe huong dan nghe hap dan wa chung toi vao ngay tren tay cam vai cai car giam gia roi tieng vao quay mua ve xong chung toi dc may a pv dan len phong va huong dan dich vu cua cso thai do xong hoi roi a doi ty e no xuong may ae tui con giui vai truc tien cf cho e no lam niem tien de e no chon cho may e tuoi moi thu tuc da xong ae moi ng1phong the la k gian bong cho nen im lang chi con nghe tieng bop bop thoat ra tu may phong cua chung toi k bt cac ban toi thi sau nua trong suot wa trinh 45phut massage toi va co ay vua dam bop vua tro chuyen the la thoi gian danh cho buoc cui cung cung da den theo dung loi pv duoi thieu thi nv phai pv dung nhu cau cua khach hang khi e no keo cai quan mong manh be ty cua tui xuong va noi za a muon thu gian bang tay 2bang mieng ak luc bay jo minh moi hoi vay chu tay nhiu mieng nhiu vay e e no tl za thua a tip nhiu cung dc ak the la minh bao ok vay e cu dung mieng di e vay la e no bat dau vao cuoc truoc la e no dung mieng bu 2hon gáy tui va di lu khap ca nguoi tui va sau moi den la bo thang e cua tui vao mieng nghi toi ma jo phat suong vi hang minh cung hoi to nen e no bu cung hoi kho khan ti e no lam tui te tái het ca ng chiu k noi nua roi tui bang ngay vao mieng e no luon coi vay moa xin ly cua tui cung k dc lau the la e no no za a nam ien o 1cho di moi xuat tin k dc toi lui nhiu de bi khop nen tui nam i tren giuong1 hoi noi xuong giuong de e uc no tam rua lai va e no dan tui xuong duoi phong cho va hoi tui co dung j k e no no lam tui bao la thoi dc roi cam on e no vay la e no ve lai phong thu don dep phong tui thi ngoi xem tivi va doi ban xuong k lau sau ban tui vung da xuong ae chung tui moi ng nha ai moi ve the la sau 1ng lam met moi va dc thu giang massage vv chuc tui ve ngu de mai bat dau cv moi cua minh!hihi theo tui danh gia nhanh ve tiem nay la nv tre dep pv cung ok gia ve thi k den noi mat so voi o may tiem khacip thi bo ty huy k xin them noi chung thi cung ok neu ae nay o khu vuc tan phu thi di thu 1lan cho bt theo minh thi cam nhan cua minh la vay con ban thi sau neu co j cho y kien de lan sau minh toi nua ok moi ng da doc va chia se ve bai viet cua minh hihi!