Ktv :12 nhỏ nhắn xinh xắn nhẹ nhàng dễ mến

Lượt xem: 655

chan rau

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
27
1
0 ₿
Chào ae vậy là năm cũ lại sắp kết thúc, sau khi no nê vs bữa tất niên cuối năm cùng mấy anh đồng nghiệp ấy thế là đâu lại vào đấy, mình cùng vài ông bạn hẹn nhau trãi nghiệm các em tại massage ánh dương gò vấp.
Sau khi chốt đơn lấy vé 69 tắm tiên mình được bạn looke dắt lên phòng xông hơi được 1 lúc thì bé vào nhẹ nhàng chào anh.
Về ngoại hình thì mình nhận xét bé này khá là mi nhon, giọng nói miền tây nhẹ nhàng ngọt ngào, bé chịu khó giao tiếp nói chuyện với mình sau đó cả 2 cùng nhau vào bồn xục đã xã nước đầy đủ tắm chung cùng nhau.
Bé khá trẻ, ân cần và chu đáo, mình thì hơi có chút mùi rượu nên cũng chỉ tắm rửa sau đó ra giường để bé đấm bóp, bé làm khá là oke, mình rất thích.
Tiếp đến phần masaage mệt, bé dùng ngực cà khắp cơ thể mình, anh e đi massage nhiều chắc cũng biết rồi, khá là oke, sau đó bé dùng mông, kết hợp dùng lưỡi liếm láp từng chỗ trên cơ thể mình ko xót chỗ nào thật sự rất là mãn nguyện với em. Em bj và 69, mình cũng ko kiềm chế nỗi và uot luôn tại trận, khá là hài lòng về em và dịch vụ mình có hỏi em nói em số 12 mong anh em có dịp trãi nghiệm bé này nhé.
Mình ra về và ko quên típ cho giữ xe 50k thấy em ấy cũng tội.

haohoa

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Chúc bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Doggy 96