Gò Vấp KTV[16] bậc thầy thổi kèn

Lượt xem: 5,426

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Cũng đã lâu ngày chưa ghé massage Ánh Dương hôm nay có chút hơi men cùng mấy ông bạn trong công ty nên trên đường về cũng có ý định rủ ae đi chén tí mà mấy ông bạn ai cũng bận thế là lại lủi thủi vác chim 1 mình đi săn.
9h tối có mặt mình đi vé Thái đc cậu looker dễ thương dắt lên phòng, nghe danh bé 16 đã lâu nay mới trãi nghiệm thử. Mình thì ko đòi hỏi cao nhân viên xinh xấu gì miễn nhiệt tình là được rồi nên gữi looker 50k nhờ em trai dặn bé 16 làm nhiệt tình cho anh nhé a hơi say.
Xong hơi đc 10 phút thì em bước vào phòng chào mình, như đã nói mình ko đòi hỏi cao nhưng thật sự nhìn bé 16 này quá xuất sắc, gương mặt vô cùng xinh đẹp cười rất tươi mũi lại cao, dáng người khá chuẩn 3 vòng đầy đặn. Nhìn chung mình đánh giá bé thực hiện các qui trình tắm cho khách, massage khoẻ massage rất đúng trình tự, bài bản, nhiệt tình, phải nói là rất oke. Quả đúng là massage Ánh Dương gò vấp trãi qua 4 năm mở tiệm phải cần những bé như bé 16 mới duy trì đc cở sở. Vì khách nào vô gặp bé này ko muốn quay lại lần 2 mới lạ đó ae.
Tổng thiệt hại: vé 400k, tip = vé, looke 50k giữ xe 20k. Quá vui điểm 10/10 cho bé 16. Hẹn em ngày khác anh trãi nghiệm các gói cao cấp hơn, chúc cơ sở làm ăn phát đạt và tuyển thật nhiều bé giỏi như bé 16 này.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Ad thay mặt cs và bé 16 cám ơn tất cả quý ae đã tin tưởng ủng hộ cs và bé suốt thời gian quá... đây là động lực lớn để cs hoàn thiện hơn nữa để mang lại cho quý ae những giây phút thư giãn tuyệt vời nhất ạ. Chúc tất cả quý ae Sk và thành công.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
C
Cơ sở cứ có nhiều bé đẹp vậy thì ae còn ủng hộ dài dài, chúc cơ sở làm ăn hồng phát.

chuyên vét máng

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/7/20
Chủ đề
0
70
9
0 ₿
Nói về kèn sáo thì e 16 này thuộc tốp ở đó kkk

Gia Lang

Binh Nhì