[KTV:16] Ngất ngây với kỷ năng thần thánh của e

Lượt xem: 5,348

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bộ tứ Ánh Dương mình thì biết 2/4 bé rồi thì bao sung sướng nên lần này sang test thử số khác xem các bé khác thế nào (nay không đi theo số đông mà phải đột phá kiếm mới lạ,hahaha). yociexp41 yociexp100 yociexp47​
Tang sở xong lấy con xe chạy 1 mạch đến cs AD luôn, không đặt phòng chọn KTV trước nữa (muốn gặp bộ tứ thì phải đặt trước nha ae vì các bé Đang rất Hot).Khi đến nơi tầm 17h15 gì đấy .Vẫn với thái độ vui vẻ nhiệt tình ấy của các nhân viên dưới quầy +còn nhận ra mình nữa chứ yociexp100(tiếp tân,loocker,giữ xe) làm mình thích lắm, mới vào toy là đã thấy tinh thần vui vẻ hào hứng rồi.hahaha.Mời mình bắt vé(vẫn là vé onsen2 full option ae à,vé thần thánh của mình xưa giờ)và rồi lên phòng xông hơi cho khỏe xíu,chạy xe ngoài đường hơi bước rức khó chịu quá mà.khi lên gửi locker xíu uống cafê và dặn:cứ randum cho a và né bộ tứ ra để a xem KTV khác bên mình như nào.Locker nói: A đặt biệt quá hahaha...yociexp19yociexp19Vào xông hơi khoảng 10p thì thấy bé vào "nhìn ra tấm kín mờ mờ thấy dáng bé ok lắm.Toy thì xông thêm 5p nữa, chờ bé pha nước cũng không sao".thấy cũng khá chăm chỉ,khi pha nước xong thì cầm sẵn khăng chờ mình,toy thì ra luôn để bé chờ cũng ngại..(thương bé, bé sẽ thương lại ae Toy) Bé cười chào mình(cười tươi khỏi tưới luôn.trong cái tươi có cái dâm nữa,,)lấy khăn trên tay lau khô cho mình, mình đưa tay xuống bóp mông e ấy 1 cái "mông to đã đã"bé nhìn mình cười rồi ngắt ti mình trả thù.yociexpress01 mới màng xã giao nhẹ là đã biết có điềm báo "mày xắp bị hiếp dâm rồi ".Vừa lau khô người xong ,mới đặt mông ngồi xuống giường là bị bé giật cái khăng quấn rồi(bé cười khoái chí lắm.haha).bé ngồi cạnh mình và nghịch"hàng nóng", mình thì ôm bé ,hỏi thăm thì biết bé số 16 vào làm chỉ đúng 1 tháng (về xem thì chả thấy rp số 16 thật,bé mới thật)vô tình nhặt được bé luôn.haha.Nói chuyện với bé vui lắm như quen nhau hồi nào vậy.Cả 2 vào tắm,tắm rất kĩ,tắm gội kỳ cọ thằng bự lẫn nhỏ bao sướng,bàn tay mền mại uyển chuyển lòn lách mọi hiểm ngách,nghịch ti(mới tắm toy là kiềm muốn chết ae ơi).yociexp77Tắm sạch sẽ bé bảo:"Mình thư giãn ở đâu a iu".Mình chọn ngay trên giường vừa rộng rãi, thoải mái.Bé kéo mình ra giường vờn nhau ngay,chắc thấy mình đang hứng.haha.bé bắt đầu hôn và đi lưỡi kiểu thần thánh hết người từ chân lên hết người, cổ và dái tai luôn.nghe tiếng đi lưỡi và rên toy mà sướng nổi hết da gà toàn thân luôn ae ạ.ôm bé và hôn vào cổ ,gấy trả lễ lại mà nó thơm gì đâu"chỉ muốn cắn một phát cho đã thèm.haha".Bé trường xuống lít ti rồi hôn lần xuống để đá trứng bằng cái lưỡi thần thánh hết hợp skill cạ đầu ti vào thằng nhỏ mình(trời ạ)1 lúc bé xoáy khất rồi đột nhiên ngậm "hết ga hết số"làm mình rùng cả mình óc ác nổi hết, kiềm lại muốn rớt nước mắt ae ơi.yociexp56yociexp56.Rồi bé trường lên dân bình sữa tận miệng,không phải suy nghĩ nhiều nhắm mắt tận hưởng toy(dân tận miệng cho mà ko làm gì bé buồn sao)đưa tay vào v4 bé thì ước mem rồi, tay kia mình loàn ra sau xoa cặp mông siêu to đã đã thì toy,lúc này bé ngậm tai mình rên càng lúc càng nhanh kết hợp hj nhẹ nhàng bên dưới,mình đành out trong sự sung sướng tột cùng,không thể kìm để chiến được nữa.hhuhu.(BJ/HJ-90/10).Bé tắm lại cho mình rồi lên thớt nghĩ ngơi cho bé đấm bóp.yociexp56​
Phần đấm bóp bé làm rất nhiều bài.đủ lực.tất cả các khớp cổ,tay,chân,cột sống đều bẻ kêu hết,đi đá nóng,ms mặt các kiểu.rất nhiều bài mình không nhớ(do lúc đó hơi đuối.nằm bất cần đời chờ hồi sức mà).kkka.​
Phần Thái mới ghê gớm nek ae: Nằm úp bé thoa tinh dầu hết người rồi thoa cả v1 bé luôn rồi chà từ chân lên đến cổ.Rồi bảo mình nhõm mông cao lên để bé chà ngực kích thích hơn(lâu lâu đầu ti lọt vào khe chàm chạm sướng khinh hồnyociexp76.v mà còn lòn tay chạm nghịch thằng nhỏ liên tục.trời mẹ)típ đó là cặp mông to thần thánh nhưng vẫn chưa là ji với skill "Bàn chải chà lưng(v4)"của bé dã mang.Giờ thì ngửa lên đây ae ,thoa típ full tinh dầu rồi chà ngực típ cũng từ chân lên cổ và dùng mông, típ lại dùng "bàn chảy" chà chà cạ cạ sướng rùng cả mình.Kết thúc phần thái úp và ngửa đều có đường lưỡi khắp người nhak ae..còn nữa nhưng mình xin kết thúc phần thái ở đây hơi dài rồi.yociexp56yociexp56​
Lên mây lần 2 cùng bé:Bé đi đường lưỡi thần thánh hết hợp hôn nhẹ tâm lý ghê lắm. Bé xoay người chủ động lên thế 69 huyền thoại của vé onsen2 luôn.lúc này mới trực diện v4 bé đây ae phần chà thái vô tình làm nó ướt át luôn rồi(ôi ôi ôi)tận hưởng toy chờ gì nữa, tay thì xoa,nặng cặp mông siêu to sướng còn ai bằng. Bé thì nhiệt tình BJ,rên khe khẽ bởi độ sướng skill 69,,vờn cùng nhau với thế này được 1 lúc cũng đành phất cờ đầu hàng cùng bé với những thế và skill vượt trội hơn ai..vô tình randum gặp được bé võ công cao (yêu luôn từ hôm đó)​
CSVC:sạch,đẹp rất nhiều bài đã ra.​
KTV : 16 Face: Ưa nhìn,có nét xinh
V1: Cam real Việt (9/10đ)
V2: ổn,xíu lipit (8/10đ)
V3:Căng,to,tròn đa đã (9,5/10đ)
V4:Gọn,khá ướt (9/10đ)
Bé có kỹ năng cao ae nào muốn thử sức bản thân tới đâu cứ bơi vào gặp bé nhak...Chứ mình bơi vào đây dài dài rồi đó. Kkkk.

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
cái này có gọi là tùy duyên không???

• Haha
Điểm cảm xúc: An9x

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Thớt chắc khai hỏa đưa e vào team
ngũ long công chúa đi

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Thế này phải qua diện kiến bé thôi . Kkkk

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Ánh Dương và các bé xin gửi lời cảm ơn chân thành đến quý AE đã quan tâm và ủng hộ suốt tg qua... để đáp lại niềm tin và sự yêu mến đó Cơ sở luôn hoàn thiện đổi mới để đêm lại những giây phút thư giãn thăng hoa nhất cho quý AE.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Ý là sự nghiệp khai phá của bác An ngưng tụ rất là bự chà bá, rp cho ae các tình sử 120p sống động B37

• Haha

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
  • Like