KTV 24 - Mình đi rồi giờ mới biết là TỨ ĐẠI MỸ NHÂN - KĨ THUẬT VIÊN GIỎI NHẤT MÀ MÌNH TỪNG ĐƯỢC GẶP

Lượt xem: 6,597

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr Tú

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/9/20
Chủ đề
3
7
4
0 ₿
Đi matxa vào tầm giờ chiều - có hơi làm phiền do bé vừa mới vào ca. Thực sự ban đầu mình chọn số khác nhưng em lễ tân cho số khác, nhưng không ngờ sự "có duyên" này cũng mãn nhãn, hợp tình hợp lý. Phải nói là mọi thứ về bé đều trên cả tuyệt vời, từ tính cách, nói chuyện, làm thân, khuôn mặt *mặt đẹp đó mọi người, chăm sóc da kĩ càng như anh có khen em đó haha*, kiểu rất teen, nhỏ tuổi, nhưng cũng không ngại ngần nói về mấy chuyện đó nên t nghĩ bác nào có nhu cầu nói chuyện "zâm zâm" thì bé cũng có thể chiều được.
Tắm : Kĩ càng, không qua loa.
Matxa khỏe : Rất được, làm có tâm, t có hơi ngạc nhiên khi bé cũng còn nhỏ nhưng mà matxa có lực, khỏe, 10/10.
Matxa mệt : Cũng rất là mệt, đòn Thái bé đi thì tuyệt vời, bé có bonus thêm cả âm thanh nữa, không quá khiêu khích nhưng vừa đủ để khiến mọi thứ hoàn hảo, body rất chuẩn chỉnh nha, đặc biệt là vòng 1. Lúc đó thì anh hơi thờ ơ thiệt nhưng thực sự trong đầu thì anh rất thích nha ^^ phần này cho 10/10 luôn.

Tóm lại thì về ngoại hình mọi vòng đều tốt cả, xuất sắc nhất là vòng 1, như anh em có review rồi, săn to trắng. Nhưng thật sự mình thích nhất là tính cách của bé, phục vụ chăm sóc khách hàng rất tốt, mình nghĩ Ánh Dương nên trân trọng khi có 1 KTV như 24.
Cảm ơn Ánh Dương đã chọn mình giúp 1 số thay thế xứng đáng và cảm ơn bé 24 - như lời hứa a hứa là viết review nha ^^

• Like
Điểm cảm xúc: AH8X and An9x

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Chúc mừng bác đã gặp được một trong bốn đại mỹ nhân

thăng hoa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/7/20
Chủ đề
3
45
7
0 ₿
Chúc mừng bác đã gặp 1 trong số tứ đại mỹ nhân . Còn 3 e nữa bác hốt nốt . Kkkk

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Bé này thì làm bao sướng luôn có vẻ hiền nhưng dâm lắm...

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Sướng dữ vậy sao bácB26 tuần rồi tôi phải gặp e hai lần đó bác... mà hôm bữa ngồi chơi với a QL đầu trọc nghe a kể có khách vào yc 24 đi lần 4 Osen2 chỉ nằm ôm nhau tâm sự đó... Cha nội đó chắc mê e luôn

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Xong trận mới biết mình gặp 1 trong 4 sát thủ hả bác. Kkkk..chúc mừng bác nhak, cs lựa riêng bé để hạ sát cao thủ đó.haha yociexp56

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Đọc bài bác nào tôi nóng hết cả người, muốn về SG ngay

Trạng thái