KTV 24 ozawa, một con số đáng trải nghiệm

Lượt xem: 2,429

Joker k

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
1
22
3
31
Thủ Đức
0 ₿
xin chào anh em, Đen 1 thời gian cũng tìm hiểu trên cộng đồng, cũng đi chơi này nọ các kiểu, hôm nay Đen mạnh dạn review lại cho a e xem, mong mọi người đừng nói gì Đen nhé....
Hôm nay đi nhậu xong thì Đen ghé ozawa, đường cũng dễ đi, ngay ngã 3, vào tới nhà xe thì có người ra đón, lịch sự, vào lễ tân book vé xong thì được mời ngồi dùng trà, nói chung thì nhà xe ok, an toàn đấy, :) phòng khách cũng tạm, có điều bộ salon không đẹp mấy, lễ tân thì nc cũng lịch sự, lễ phép, dùng trà 5p thì được mời lên phòng, à mà mình đi onsen 1 random nha mọi người!
Locker sau khi dắt lên phòng thì cũng hướng dẫn mình này nọ, đợi xông hơi lên thì vào xông được chút thì bé nó xuống rồi, phòng ốc cũng sạch sẽ, ok hơn nhiều chỗ mình đi nhiều, ngồi tí thì chịu không nổi nữa nên mở cửa phi ra, e nó cầm sẵn khăn rồi cười cái, mời mình ra ghế rồi ngồi lau người cho mình, rất chi là ok kiểu nhẹ nhàng tình cảm, tướng không cao mấy, face có nét duyên, người cân đối, đẹp, chịu, hihi, nc tí thì e mời mình vào bồn tắm đã chuẩn bị nước sẵn, e nó nhẹ nhàng cởi bỏ lớp áo, à mà hình như là mấy e nó mặc đồng phục kiểu cosplay học sinh á, đã con mắt, vào tắm chung thì tiện tay khám phá vòng 1 bé nó khá săn chắc à, ti nhỏ, e tắm rất kỹ nha mấy bác, nói chuyện cũng huyên thuyên các kiểu, vờn như cá quẩy đuôi, nghịch đâu tầm nửa tiếng hơn thì lên giường.
masa khỏe rất chắc tay nghề, e còn sợ mình đau nữa chứ, ahihi, sau một hồi đấm bóp từ trái qua phải từ phải qua trái thì mình cũng tranh thủ khám phá luôn v4, cắt tỉa gọn gàng, hơi múp nha a e, thích nhất bài masage đá nóng, phê không tả được luôn
xong chuyển qua phần thái, cặp ngực đi tới đâu là thích tới đó, trườn lên trườn xuống đủ hết luôn, xong đi lưỡi nhột mà phê, kiểu cảm giác khó tả sao á. a e nào đi mới biết nó tê cỡ nào, nằm sấp đã v còn ngửa lên thì nói gì nữa, nhắm mắt mà tận hưởng, e nó trườn thái rồi lick ti, tay thì mân mê th nhỏ, xém tí là out rồi, e nó cũng tinh ý nên chuyển qua đi lưỡi lên tới tai, kiểu tình cảm như người yêu z, da thịt mà nó chạm vào nhau, thở gấp, thế là choàng tay ôm em nó cứng ngắt, hihi, xong e lại trườn xuống rồi một phát ngậm thằng nhỏ lút cán, mình chỉ biết nằm im mà sung sướng thôi chứ sao giờ, tận hưởng được một chút rồi out trong sung sướng, nằm nghỉ tí thì e nó mời mình tắm lại rồi tranh thủ ra về, kết thúc một buổi trải nghiệm tuyệt vời1
xứng đáng đồng tiền bát gạo luôn anh em ạ
tic: 400, tip 600, loker 50 cf
một số đáng để anh em trải nghiệm đấy nhé!