[KTV:24] Xứng danh Trong"Tứ Đại Mỹ Nhân" Ánh Dương

Lượt xem: 7,519

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mình biết mấy bác congdong đang hóng vụ "Tứ Đại Mỹ Nhân" (19-24-29-49) bên nhà Ánh Dương siêu Hot thời gian qua .Thì mình ở nhà cũng tò mò gần chết không thua kém mấy bác ,về bộ tứ này. yociexp24 B73.Ở nhà thay vì tò mò thì quyết định đến thêm lần nữa để diện kiến tiếp 1 trong số này để rp chi tiết cho ae hiểu lý do(mình từng gặp và rp KTV49 r)( nói cho ae chứ tui còn tò mò hơn ai hết. Hahaha).Xem qua hình cs đưa lên thì mình chọn ngay số kế tiếp của mình là 24 (thấy bé cao 1m65 là mê r).Lấy Đt gọi cho a QL đặt ca đầu của bé luôn (ca làm bé là 16h-4h hôm sau nhak ae)(onsen2 full option để báo cáo ae đầy đủ skill bé chứ)... yociexp42 Đúng 16h thì mình có mặt.kkk hóng từng h mà. Giữ xe- tiếp tân- locker vui vẻ thân thiện,cũng lâu mình mới ghé lại mà vẫn nhớ mình,chu đáo vậy còn nói gì nữa.hahaHaha
Ngồi xơi tách trà, thì được mời lên phòng xông hơi cho khỏe.Mà nay không xông luôn chờ bé lên luôn.kkk.phút 90+1rồi xông gì tầm này.yociexp41yociexp56..khoảng 5p bé bước vào chào mình hịihi không ngoài dự đoán trưa h của mình bé cao,xinh và thích giọng cười của bé thấy dâm dâm sao ấy (úi dời có khi nào) bước vào bé cởi hết,xoã hết rồi đến ngồi kế mình nói chuyện tay thì nghịch,, còn mình nói chuyện với bé mà mắt cứ nhìn đâu đâu không à.B73B73 Hahaha..ngực to săn đã lắm ae ạ (phần lớn ngực to khó săn lắm) nhưng bé thì ngực đúng đẹp thêm cặp chân dài nữa,(Hai dza sướng mắt)..yociexpress01yociexpress01
Cùng e vào tắm, bé bật bồn sục cho mình ngâm, tắm kỉ, kì cọ,gọi đầu đầy đủ...bé rủ rê tui shot đầu ra ghế cho mới lạ.kkkk.(mà trong bồn mình cũng ko thích lắm,mình khó out trong này)..Lên ghế thì bé ở dưới tiến hành hôn 2 bên đùi rồi đến bi trường lên lít ti ôi nó sướng (mà tiếng bé hôn nghe kích thích lắm, tiếng hôn này chưa thấy bé nào làm được nhak)rồi lại xuống thằng nhỏ mình tay không quên se đầu ti mình kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ.B11 Hihi,sau 1 hồi quần nhau thì mình kéo bé ra giường luôn thoải mái mà dễ khám phá nữa.Xoa ngực thì đã ghê lắm luôn ae to mà săn thêm v3 nữa... Bé BJ nhiệt lắm (BJ/HJ-80/20) rồi bé dân bình đến tận miệng rồi hỏi: hôn ngực e nè a,, (trời ơi sướng muốn rớt nước mắt)yociexp56,hôn,lít mới vài cái kèm rên nhẹ của bé với HJ nhẹ nhàng mình out luôn (mê v1 bé mà bé làm vậy chết phải rồi.kkk).B44Bé tắm lại rồi lên giường chuẩn bị đám bóp và đi Thái
Đấm bóp thì rất đã đầy đủ bài bản Và cả cho thêm.hihi..bẻ khớp ngón tay,chân,ms cổ,mặt,bẻ cột sống trùm đá nóng,thả kiến nữa (mình có bảo bẻ cổ cho mình luôn,bé bẻ được luôn vậy biết chuyên nghiệp cỡ nào r)
ĐếnThái:::Ngực lại là cặp ngực đê mê hồi nảy lấy đi shot1 giờ nó lại trường trên lưng và ngực mình..Thêm bài mông nữa phần này 10đ luôn đi nói gì h.yociexpress01
Shot2 bé lại tiếp tục thả kiến, nó nhột sướng rùng mình ae ạ...Bé hôn BJ, lít ti giống shot1 đê mê nhak.Mà lần này có thế 69 huyền thoại của vé onsen2..Bé chủ động lên cho mình luôn( nãy h chăm chút v1 đến h mới khám phá rõ v4 đây ae)hahaha.Gói gọn 5 chữ :sạch, gọn, thơm, ướt,hồng..yociexp24yociexp42Dê mê cùng bé và mình cũng bị hạ gục trong thế huyền thoại này luôn. Hihihi ..rồi được hồi sức bằng bài ms cổ,mặt tâm sự với bé 1 lúc rồi tắm lại...kết thúc chuyến phê pha với bé 24 dễ thương.yociexp41yociexp42
CSVC: Nhiều ae và mình cũng đã viết bài rp (9/10đ)
KTV:24. Cao:1m65 chân dài
face: Khá xinh,nhìn cưng cưng dễ sợ
V1: bưởi,To, săn,sướng(10/10đ)
V2: xíu lipit (8/10đ)
V3 :to,khá ổn áp (8,5/10đ)
V4:sạch,gọn,ẩm,khá ổn (9/10đ)
Trong quá trình phục vụ bé rất vui vẻ, khá nghịch ngợm , kể chuyện vui lắm nhak ae...yociexp56.Ae đến đây nên check thử bé nhak, bé nằm trong tóp "Tứ Đại Mỹ Nhân" của cs đó ko phải vừa đâu.Mình lại ở ẩn dưỡng sức tiếp đây. Mong được gặp ae ở bài rp số kế tiếp. Hihihi.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Like mở hàng cho bác nhé

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad xin chân thành cảm ơn bác đã ghé lại ủng hộ ... Vậy là bác đã check dc 24 và 49 trong bộ tứ của cs rồi đó nghe... còn 2 số nữa bác triển tiếp đi bác cho đủ bộ hâhhah

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Bác nhanh vãi nhái... bác kn đầy mình thảo nào bé nào bác check cũng ngon yociexpress06

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Không dám múa rìu qua mắt bác Chym Sun được được đâu. Kkk..có check số nào đây chưa bác ?

• Love
Điểm cảm xúc: Chym Sun

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Bác nói thặc là chí lý, để gom việc cho xong đã bác, cuối thág bừa bộn lém

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Nhất trí ad .mà mới có 2/4 bé toy mà mình thấy hơi đuối r.....mấy bé này ghê thật

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Thế phải gặp tiếp 2 số kia đi bác cho đủ bộ .....

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿