Q.1 Ktv 32 phê Face học sinh cấp 3 Patttaya Q1

Lượt xem: 1,387

Hỏi Làm Gì

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
8
51
6
0 ₿
Đi mát tí cho khỏe anh em ơi, khỏe rồi lên đây trả bài ne.
Chào anh em, vừa rùi tui trải nghiệm cúng bé face hơi non nhưng đầu của bé thì tinh nghịch không vừa đâu, không vưa đâu.
Pattaya đang có chương trình khuyến mãi tri ân khách hàng gì đó, nói chung mình cũng chưa thử ở Pattaya lần nào, mặc dù nghe rất là nhiều là dịch vụ bên đó rất tốt và các bé ktv cũng rất xinh nên lần này lum được chương trình tri ân của bên Pattaya nên trải qua một phát cho biết.
Mình đi vé Thái được giảm 1/2 nên cũng không hao tổn lắm, típ cho bé học sinh cấp 3 ngoan ngoan này bằng vé chưa giảm thui.
Đến nơi mua vé được giảm trực tiếp luôn, lễ tân hướng dẫn lên phòng rồi vào thay đồ, tắm sạch, vào xông hơi tí cho khỏe.
Bé cũng vào chào hỏi rồi chờ tui xông hơi xong, ra bé lau người cho tui sau đó lên nằm giao thân đời trai cho bé được bé massa cho tui.

Face của bé nhìn non ớt lắm, nhưng kinh nghiệm thì đầy mình hỉ.
V1: Của bé căng tròn đầy đặn
V2: Dáng người eo
V3: Săn chắc nổi gân lên
V4: Rậm rạp và vừa tay hi rất hấp dẫn.

Em cũng hồn nhiên lắm, mặt thì tròn trịa ngây thơ mắt sáng tai tình tay dẻo dai.
Phần mát sa khỏe thì kỹ thuật rất tốt, lụa là trên body tui rất ok. Hai tay thì mát từ chân lên mông rồi lên người... Nói chung phần mát sa khỏe bé làm rất tốt và khỏe thật nhé.
Phần mát sa mệt thì bé khỏe dẻo dai và kinh nghiệm dày dăn trong việc dìu dắt, đưa đón bưng bê sàm sờ rất kỹ thuật hi. Tay của bé rất em giống đang nắm bút viết chữ, nhẹ nhàng uốn nắn rất phê, miệng thì thầm mùa xuân, lâu lâu có một làn thổi nhẹ vào tai, trong lúc bé mát sa mệt cho tui, tay tui cũng sờ nhẹ vào những đường cong của bé. Bé lại càng có hứng thêm, giống kích thêm phần sướng cho bé vậy đó, bé dìu tui vào cơn sướng lúc nào không hay luôn, những đường lưỡi, thổi vào tai và tay vuốt vé rất chuyên nghiệp.
Kết chuyện thì bé rất đáng yêu, dễ thương lắm nè, những đường kích thích của bé và kỹ thuật mát sa của bé rất chuyên nghiệp, dịch vụ của Pattaya cũng ok lắm chư. Phê đê mê với bé cấp 3 này à, nói diễn tả thì giống phim cấp 3 lắm chiêu trò của Nhật bản lắm chư nhưng thực ra face của bé rất đáng yêu lắm nè.
Tic 250k + típ 500k cho bé, 50k cho lễ tân và 20k cho locker rồi check out trong sung sướng.
Về ngủ mà còn phê chắc lần sau phải đến yêu cầu bé mát tiếp nè.

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
Mê dáng em rồi nha pác, nghe từ cấp 3 là nhớ đến những kỷ niệm đê mê và những bộ phim của Nhật hấp dẫn lắm pác ơi

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
bên này chơi giường như dubai mà có thêm cái gối ôm nữa nhìn đã đã