Tân Bình KTV 40 masa Đệ Nhất quá đỉnh.

Lượt xem: 4,064

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
Trở về từ chuyến công tác HN , lòng vẫn ngổn ngang nhở đến mấy bé bên ấy dù vậy vẫn không để một thông tin gì để liên lạc chỉ khi nào ra thì gặp thôi nhưng giờ lại thấy thiếu thiếu vitamin G. Bèn ghé Đệ Nhất kiếm lại cảm giác những bàn tay ma thuật với những cô bé mà đúng gu tui, vừa sang vừa tình cảm.
Đợt này tui được đối tác tặng cho mấy cái vé bên Đệ Nhất với Đại Nam tranh thủ xài không thì phụ lòng . Tới nơi vẫn như cảm giác xưa lướt nhanh các khâu do đi phòng thường nên cũng không có gì đặc biệt, chỉ biết là ktv đổi khá nhiều, giờ toàn mấy em trẻ trẻ vào ( theo lễ tân tư vấn ) tui chọn bé 40 bé này có nghệ danh là Trúc Mai.
Phòng đơn khá đơn giản đủ để giường treo đồ và phần chính bắt đầu . Bé TM vào , một cô bé có khuôn mặt xinh , vòng nào ra vòng đó, vẫn nét chung của Đệ Nhất ngày xưa, từ chào hỏi đến cách làm, em nhẹ nhàng làm tui thư giản theo . Em vừa đấm bóp vừa tâm sự, tui thì chia sẽ về những cuộc chinh chiến Bắc Nam về massage hehehehe , em thì úi kỳ quá , ui ngại quá, vậy mà tui được nước gạ gạ tới , bảo trước giờ tui thích đi ở đây lắm mà giờ nhiều chỗ cạnh tranh nhưng vẫn thích đi bên đây do mến tụi em quá em nào cũng dễ thương và dễ gần, tán tỉnh đủ kiểu không khí vui vẻ hẳn.
Phần thư giản . Mọi mong chờ thì chẳn có gì đáng phải tiếc cả, em bắt đầu sử dụng đôi tay ma thuật của em tấn công dạo đầu, tui tận hưởng đôi tay ấy một cách thỏa mãn , thế nhưng khi em đang chăm sóc cho thằng em bằng tay thì một cảm giác lạ lẫm hơn, em bắt đàu chăm sóc bằng miệng, trùi ui nó đã em bj mà theo kiểu " ngại quá, em đâu biết đâu " đúng là con gái, không biết đến lúc em biết gì chắc anh xuống lỗ rồi. Em bj quá là êm, tui tranh thủ sờ khám phá em, v1 em nó to nha , bóp đã đã, mông em thì mát mịn, em bj hồi tui out phát sung sướng .
Lâu quay lại quả đúng là sướng với những nâng cấp mới về dịch vụ hehe.
Thiệt hại nhẹ nhàng 7x . Vé có vé mời. Hẹn gặp bé 40 dịp tới tiếp sau công tác.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Chắc phải chuyển địa bàn qua tân bình quá. hấp dẫn.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
lâu quá chưa ghé đệ nhất, chắc làm 1 chuyến

BenKendt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/11/18
Chủ đề
13
95
65
33
0 ₿
Tại nghe mấy lão thành nói làm vậy mấy em sẽ bị hư ấy bác

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
5
36
36
0 ₿
Đã gặp bé , lần đầu tiên ma đi gặp đúng cái gu này. ths bác l.o.x

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
đi thì im im nào, cảm ơn chủ thớt kìa bác.

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
5
36
36
0 ₿
à quên, cảm ơn chủ thớt giới thiệu, cảm ơn luôn bác l.o.x tài trợ , hôm nào mời bác ghé quán em lai rai tiếp nhé. :cuteonion9: