[KTV : 49] Trải nghiệm service mới sau vài năm ko đi massage

Lượt xem: 763

lubo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/10/20
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Vào một buổi tối sau cơn mưa buồn. Mình lang thang web cdms sau bao năm không ghé thăm. Nhiều cái tên service rất gây tò mò, mình quyết định lựa một cái tên có vẻ đang rầm rộ và phi xe thẳng tới cơ sở Anh Duong gò té.

Khi đi cũng đinh sẵn số. Tới nơi thì cứ thế mà yều cầu. Số 49. Nghe đồn 1 trong tứ đại =]]
Sau khi chờ khoảng gần nửa tiếng (chắc tại số hot) cũng đc gặp ng đẹp

Sau khi ngồi xong hơi một chút cho ấm người. Em và mình cùng vào tắm bồn. Đây là lần đầu tiên tắm chung vs nhân viên nên lubo tôi rất phái chí (vài năm trc thì toàn kiểu như mẹ tắm cho con).
Bất ngờ hơn là bé chủ động hỏi mình thư giản trong bồn luôn. bé nói tic mình đi 2 shot nên một cái ở bồn cho lạ. Mình ok ngay và luôn.
Tuy là mình ko thể out nổi trong bồn ( mình hơi khó ra ^^) nhưng độ nhiệt tình của bé làm mình rất hài lòng. Minh bảo thôi lên giường cho khoẻ. Sợ bé ngâm nc nhiều lại bệnh thì khổ ^^

Lên giường thì cũng đá nóng, thái đầy đủ cả. Cá nhân mình ko thich đổ dầu quá nhiều rất bầy nhầy =]]. Vì thấy trong bồn bé nhiệt tình vất vả, nên mình cũng chủ động bảo bé ngưng đấm bóp. cũng vì lo sức khoẻ cho cô gái ấy.

Rồi thì thư giãn lần 2. Service phải nói là rất nhiệt tình. Dù cũng rất lâu nhưng bé ko hề phàn nàn thái độ ( vì mình thuộc dạng khó nên mình đánh giá rất cao thái độ). Sau một hồi hì hục miệt mài trên dưới thì mình cũng đầu hàng ở thế 69. Bé vắt ko còn một giọt . Tê tái =]]

Thân hình nhỏ gon. phù hợp vs ae nào thich mi nhon
V1: xinh xinh 7/10
V2: thon gọn 9/10
V3: đầy đặn so vs vóc dánh của bé 9/10
v4: sạch sẽ gọn gàng 9/10

Thiệt hại:
Tic: 700 có code app
Tip: 800
Locker: 100
bảo vệ: 50

Dù đi vé 2 shot, mà một lần out nhưng cũng khá hài lòng.
Thanks bé vì sự nhiệt tình đáng yêu
Thanks ae đã dành thời gian đọc bài