Q.1 Ktv 51 ơi em rên hay quá nữa đi anh Đai Nam Q1

Lượt xem: 5,546

Vui Cùng Bé

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
6
41
9
0 ₿
Đi qua về lại nhiều lần mà chưa có thời gian để ghé, nay có dịp vào một vé để lấy lại tinh thần ăn Tết cho vui.
Được không em, mới sờ vào người hỏi ẻm có được không em, ẻm nó trả lời dạ được anh, nữa đi anh sờ típ nữa đi anh keke.
Tui gọi đến lấy code ca ma rồ gì đó. Đi phòng thường, phi thẳng tới gửi xe xong đến quày lễ tân đưa code lấy phòng. Lên phòng thay đồ, chui vào xông hơi trong phòng xông hơi có thêm một anh dzai nữa, vậy là có người ngồi nói chuyện vừa xông hơi, nhưng anh dzai kia thì lên trước nên cũng xông hơi xong trước tui. Tui ra sau một chút vì nói chư nguyên 1 tuần nay làm việc cũng nhiều nên ngồi xông hơi lâu chút cho khí độc ra bớt. Được khoảng 15 phút thì tui cũng ra lau người rồi tắm sơ. Xông hơi, tắm xong thì được hướng dẫn lên phòng, vừa đến phòng thì bé cũng đến luôn. Vì đã tắm rửa sạch rồi nên vào phòng vừa làm quen nói chuyện lại vưa giao thân cho bé. Vừa vào trong phòng thì hứng và nứng lên ôm bé cái, hồ đồ thiệt đó chư, nhưng tắm vừa xong thấy bé bốc lửa quá nên hứng và nứng lên ôm bé cái nói ôm được không, bé cung dzui tính chư, bé nói ôm nữa đi anh.

Bé nói bé số BD 51, bé mới vào làm ở đây.
Người bé mình dây dáng cao khoảng 163 - 165cm
Face: Đẹp hấp dẫn
V1: gu của tui, rất vừa tay
V2: thon
V3: Quyến rũ
V4: không thua nước sông Đồng Nai
cho bé 8,5đ, sức cuốn hút và gợi cảm của bé rất tôt.
phòng và giường ok.

Khỏe: Bé làm rất tốt, vừa làm vừa thở hổn hển nhưng bé rất khỏe, rất dẻo dai, kỹ thuật tuyệt vời không chê.
Mệt: Tấm thân nóng bỏng của bé mát mẻ, làn da mịn màng. Tui sờ lên làn da của bé thì kết hợp mát mẻ và ấp chắc là tui sờ vuốt ve bé nên máu dê của bé nổi lên như hai bên muốn thịt với thịt ấy. Bé massage xoa nhè nhẹ bên dưới chỗ hiếm của tui rùi, đá trứng cút sướng ơi là sướng. tạo cảm giác lạ, sàm sờ vuốt ve kích thích cho cái cọc của tui sướng luôn. Lung lay cái cọc, tay sờ nhè nhẹ lên xuống nhiều lần, cái cọc của tui cứng, bé vừa sờ vừa rên như muốn nưa hỉ. Đến lúc cọc của tui cũng rò nước ra và nằm phê một lúc, bé cũng mỏi tay rồi đó.
Nói chung bé làm rất sướng phần hj va bj rất tốt, tui không than phiền ma tui khen bé rên tui sướng lắm nè.
Tic vé thường, tip bé 5x cho cuối năm.

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea, Garryyau and Comet1199