Tân Bình KTV 55_ Sự ngọt ngào của thiên thần

Lượt xem: 1,163

Pikachu2023

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Nhân ngày lễ Valentine. Ai ai cũng có đôi có cặp, riêng mình thì phòng đơn gối chiếc. Buồn trong lòng nhiều chút nên tự xách xe chạy đi kiếm gì bỏ bụng cho vơi bớt nỗi buồn. Chạy qua cung đường Phạm Văn Hai thì vô tình đập vào mắt mình có tiệm massage đèn bảng hiệu “nhấp loạn xạ nháy” làm kích thích thị giác lẫn “Dục Giác”, chợt nhận ra cũng đã lâu rồi chưa được xông hơi tẩm quất và hơn hết là cũng đã từ lâu thằng em ngủ vùi trong đủn quần lo sợ rằng mình quá vô tâm với chính mình.

Vậy là xi_nhan phi thẳng xe xuống hầm đá chống, cất nón bảo hiểm pikachu vào cốp (tâm lý thanh niên mất nón bảo hiểm nhiều lần cho hay) có một bạn phục vụ trẻ tuổi chạy xuống chào hỏi xởi lởi “Dạ anh trai cứ để xe đấy, mời anh lên lối này” tiệm ko những có hầm để xe mà còn có lối đi mật nữa, thiệt là tâm lý.

Bước lên phòng khách thì không gian hơi hẹp nhưng cách bài trí gọn gàng, lịch sự. Còn đang mơ hồ nhìn mọi thứ xung quanh thì bắt gặp em quản lý đeo kính, xinh xắn. Trời đích thị là gu tuiiii luôn mấy cha ơiiiii. Em nở nụ cười tươi rói, chào hỏi mời trà bánh. Tư vấn nhiệt tình các gói dịch vụ mà mình nghe chả lọt chữ nào vào tai, cứ nhìn em nói là tê hết người, xong mình cho em chọn luôn gói dịch vụ. Em gái cũng khéo lắm chọn hẳn gói King2 cho mình (Thanh niên chết vì gái là ở khúc này). Nắm sơ qua các tiếc mục của gói mình chọn, em còn cam kết chắc nịt “ Nếu anh không hài lòng về tay nghề và thái độ phục vụ của KTV em xin hoàn 100% vé ”. Nghe thôi là thấy uy tín rồi. Còn về phần chọn KTV thì mình cũng rất tin tưởng giao em “cứ cho anh bé nào tương tự em là được”. Lòng thầm nghĩ nếu là em thì tốt quá.

_ Bước vào thang máy lên lầu 3_ phục vụ hướng dẩn xơ qua và hẹn 5’ sau sẽ có nhân viên vào phòng cùng anh. Trong lúc chờ đợi thì mình vào xông hơi xíu cho khoẻ người. Tầm 10’ ngồi luyện công thì mình bước ra, nhìn thấy em đang chuẩn bị nước ấm để cả 2 ngâm mình, dáng em tầm 1m6, da trắng tóc xoả ngang lưng thấy mình bước ra em cất giọng chào duyên dáng có pha chút miền Bắc. Em chạy lại lấy khăn lâu qua mồ hôi cho mình, mời nước rồi ngồi lên đùi vuốt ve chào hỏi qua lại thì được biết em số 55 mới vào làm được 1 tuần thôi. Chờ ráo người em rủ mình đi tắm và…. “anh cởi áo giúp em nhé”. Hờiiiii ơi ngó xuống mà coi, thật ra mình thuộc Tuýp người nhát ngan, rất ngoan ai kêu gì làm náy ít cải nên khi em nói vậy là đôi tay nhanh nhảu rờ vào vai lân la làng da trắng như ngọc mát như nước này kéo nhẹ cái dây yếm, áo tuột lã lơi vướn lại ngay bầu ngực vươn ra đón xuân về. Thấy vậy mình kéo hẳn áo rơi xuống ghế, nhìn mặt em thẹn thùng má hồng hồng, nhẹ cắn vành môi mà sao yêu đến thế. Dục vọng của một thằng đàn ông mình muốn chở che cho em quá, khẽ hôn nhẹ lên bầu ngực căng tròn, đá nhẹ đầu ti nhỏ xinh, hít hà mùi thơm da thịt, vuốt ve cặp mong tròn trịa như ánh trăng đêm rằm….thấy em khẽ rùng mình thích thú mình được đà đá luôn cái ti bên kia. Nhìn em thiệt ướt át và hấp dẫn.

Bước vào bồn tắm, mình ngồi vào lòng để em mặc sức kì cọ từng ngóc ngách, nâng niu từng thớ da thịt xong thì em đá nhẹ lưỡi vào từng huyệt đạo nóng bỏng, từ tai xuống gáy nhẹ nhàng như chính tính cách của em vậy. Bỗng chốc em xoay người lại tấn công mình mạnh mẽ. Thích thú thật sự, mình ưởn người ra tận hưởng nhìn em đang chỏng mông khom người hụp lặn đùa giỡn với cậu nhỏ tầm 10’ sướng đến run người nhưng mình bảo em dừng lại vì ngâm mình lâu sợ em ốm. Vậy là lại ôm nhau ra giường, cảm giác như được làm vua xung quanh là mỹ nữ đang hết lòng phục vụ.

Đến bài massa khoẻ em đấm có lực, ở đây không dùng đá nóng như các tiệm khác mình từng đi mà dùng đá muối chườm đến đâu thông kinh mạch đến đấy. Lật người lại em gối 1 túi thảo dược nóng ấm dưới cổ và tiếp tục bài massa tay chân làm mình phê xém ngủ. Nhưng tiềm thức nói rằng ko được ngủ phải nằm nhìn ngắm thân thể trắng ngần, xinh xắn này.

Xong xuôi màn massa khoẻ người em và mình lại nghịch ngợm nhau. Bỏ đi cái quy trình cứng nhắc, cứ trôi theo cảm xúc. Mình kéo em vào lòng trao em nụ hôn ấm áp, môi ôm lấy môi lưỡi quấn lấy lưỡi. Em đáp trả bằng ngôn ngữ cơ thể xát lại gần bên, hơi thở gấp gáp. E lại hôn dần xuống ngực, lân la xuống thân dưới và nghịch ngợm 2 hòn bi của mình bằng cái lưỡi điêu luyện, rê từ gốc cho đến ngọn và vờn vòng quanh đầu khấc làm tất cả dây thần kinh cảm xúc tập hợp lại 1 điểm và xém tý nữa thì…. May thay mình kéo em lên trên miệng cáp vào cặp ngực hệ cam xoàn chính gốc mà bú lấy bú để, xong em chủ động xoay người lại đưa vùng tam giác vàng ra khiêu khích, mình như con hổ đói mồi liền nhào đếm mà rà vào từng thớ thịt mỏng manh bằng đôi môi điêu luyện. Em cũng bắt nhịp 69 nhấp nhô cùng mình tầm 10’ thì mỏi, cả 2 đổi thế chiến đấu.

Em dùng vòng ba căng tròn trắng nỏn nà cùng vùng tam giác vàng gọn gàng sạch sẻ, cánh bướm nhỏ xinh thoang thoảng mùi nước hoa cô bé hoà cùng mùi nước thánh chảy siết như dòng suối mát từ thác cao chảy xuống hạ lưu sông Mê Công. Nhấn chiềm cọc trụ chỉ thiên cùng tuyệt chiêu cưởi ngựa chạy nước rút (nuru). Kết hợp cùng kỷ thuật vòng xoáy đào tiên đẩy đưa quanh cậu bé mà lúc này không thể cầm cự lâu hơn được nữa. Như hiểu được cuộc chơi sắp đến hồi kết em liền dùng cái miệng xinh xắn nuốt trọn cậu nhỏ nhịp nhàng cho đến khi hứng hàng vạn tinh binh từ nòng súng bắn ra tràn cả vành môi em. Ôi ngồi kể lại cho anh em nghe mà mình nhớ em da diết, kết thúc trận đấu ôm em trong lòng thêm 15-20’ nữa, em nói để em làm anh xuất lần nữa nhé. Vì mình chọn gói dịch vụ 2 lần thư giản nhưng do nhu cầu chỉ muốn 1 lần còn chừa sức đi về. Nên thôi hẹn em lại lần sau. Kết thúc cuộc vui em tắm lại cho mình sạch sẻ và chào nhau bằng nụ hôn nồng cháy.

KTV: 55

Face: 9/10

V1: 9/10 real (mình đánh giá cao hàng thiệt)

V2: 8/10

V3: 9/10

V4: 9/10 sạch sẻ, gọn gàng

Tổng thiệt hại Ticket: 1100k giảm còn 900k

Tip (Bí Mật)

Massage Thanh Tâm

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
29
272
86
0 ₿
Rất cảm ơn anh vì đã lựa chọn Hàng Châu là điểm đến để gữi trọn những cảm xúc thăng hoa. Hân hạnh được phục vụ quý anh vào lần kế tiếp ạ ❤️

Massage Thanh Tâm

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
29
272
86
0 ₿
Dạ anh thử một lần làm vua để xem cảm giác được 2 bé phục vụ phê không nè.