Bình Tân KTV 59 - gặp em là định cmn mệnh

Lượt xem: 911

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
Một ngày đẹp trời tự nhiên tới tháng , người nó cứ bực bội nóng nảy thế nào ấy các bác, tui bùn bùn chạy qua rủ thằng bạn đi mát xa xả đạn cho thoải mái, ai dè nó bảo đi chơi vs gấu nhà nó rồi, người đờn ông cô đơn bít phải làm sao, vác chym đi 1 mình vậy, trong đầu chốt bé 59 Dubai sẵn rồi nên alo book lun rồi vác chym qua Tên Lửa.
Bước tới Dubai gặp ngay chú bảo vệ nhìn tình thương mến thương , chú già rồi nhưng nói chuyện với tui rất lễ phép +đ liền
Bước lên lầu gặp lễ tân chốt code các kiểu con đà điểu xong làm cái onsen lên phòng đợi bé 59 thôi.
Phòng ốc gọn gàng, lịch sự, ánh sáng ổn ,bồn tắm rộng , giường to dù ko mềm mại lắm, cởi đồ xông hơi xong xả stress cho bớt căng đầu trong lúc chờ đợi.
Bé bước vô thì trời không phụ lòng người, đúng gu từ body cho tới gương mặt, chả bít nói thế nào hợp nhãn quá trời hehe
Bé lại gần lau mồ hồi cho tui nhẹ nhàng như người iu lun, xong dắt vô bồn tắm chuẩn bị nước sẵn tắm táp lội nước cho vui vẻ, âu yếm bé 1 hồi bé hun cho 1 cái tê tái cõi lòng, bé cứ thế mân mê kích thích tui hết lần này tới lần khác , kềm ko đc chắc kết thúc vé onsen trong bồn luôn rồi .
Bước lên giường thì tui cho qua phần khỏe của bé lun vì không có gì để kể cả kkkkk
Rồi tiếp tục lại đến phần mệt . Bé lại tiếp tục dùng răng và lưỡi tấn công tui, từ trước ra sau từ trên xuống dưới, nằm mà tui tê tê giật giật lun, hết thái tới nuru, bao nhiu skill bé tung ra là bấy nhìu lần tui gắng gượng, tới khi kiệt sức tui cũng đành hy sinh trong thế 69 tê tái con gà mái out trong sung cmn sướng !
Làm xong ko về liền mà 2 đứa ngồi nói chuyện ôm ấp thêm 1 lúc nữa rồi cũng quyến luyến chia tay bé đi về.
Không uổng công bỏ tiền xăng chạy tới Dubai để xả stress.
tic 700 - tip 1000 phê pha quên lối về với tình iu nhỏ bé

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
3 bích đi trước, chúc mừng bác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
viết vì đam mê mà chất lượng ghê kkkkk
có sổ hộ nghèo vs thẻ thương binh lun ko =))

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở lấy làm vinh dự khi quý anh đã có những trải nghiệm hài lòng tại cơ sở ạ , rất mong được đón tiếp và phục vụ quý anh vào những lần ghé thăm sau ạ ^_^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.