KTV – 85 [WINDY SG]: Lần đầu hái bưởi ở WINDY SG!

Lượt xem: 5,087

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Chào các bác! Tháng lương đầu tiên sau khi chuyển cty về q5 là ghé zô cái Windy SG test nhẹ cái xem sao! Gửi xe xong thì ngơ ngơ ngáo ngáo như thằng dưới quê mới lên, người ae giữ xe hướng dẫn tui vào thang máy rồi bấm dùm lầu 5 luôn. Tới lầu 5 thì ae lễ tân vui vẻ mời mình vào phòng chờ. Ngồi chơi 1 xíu uống ngụm nước thì 1 anh pv lại hỏi mình gu ra sao để tiện sắp xếp. Cho em bé nào có cặp bưởi to to chút anh nhé.

Xong, 10p sau được mời lên phòng. Bước vào phòng, em chào anh! Đừng hình 1 chút rồi mới cười chào lại em! Nhìn em cũng cao đấy, 2 trái bưởi nó cứ như muốn rớt ra ngoà! Em giúp tui thay đồ rồi quấn khăn cho tui vào xông hơi.

Xông hơi xong thì em lấy 1 tấm khăn lau sạch mồ hôi cho tui. Trời ơi má ơi, con gái nhà ai mà khéo nuôi quá! 2 trái bưởi lủng lẳng mãi, ngồi nói chuyện với bé chút thì bé thoát y và vào bồn tắm chung với mình. Bé tắm rồi gội đầu này nọ kỹ càng, chà rửa thằng đệ sạch sẽ với LIFEBOY, tui đứng lên để bé xả nước lại 1 lần nữa và chà rửa WC! Trước khi ra khỏi bồn, bé có “thưởng nhẹ” cho thằng ku tui vài cái hồn xã giao!!!!!

Khỏe: Bé đấm bóp - bẻ lưng ấn huyệt tạm ổn! Lướt nhanh phần khỏe vì như tui đã nói là bé làm tạm ổn. Bé bắt đầu hôn nhẹ từ lưng lên tai rồi luồn chiếc lưỡi và cắn dái tai. Từng giọt nước ấm ấm chảy đều từ 2 cái mông lên sóng lưng...rồi 1 cảm giác nhột nhột từ 2 bắp chân chạy ngược lên trên. Tui là tui sởn gai ốc hết luôn. Ráng quay lại nhìn thì thấy bé đang dùng lưỡi chà từ mông lên lưng rồi tới 2 trái bưởi to đùng. Lật lại thì tận mắt thấy 2 trái bưởi nó chà từng mm trên cơ thể. Thằng em thì chào cờ rồi, đã quá luôn. Bé dạng 2 chân tui lên rồi quét WC kinh điển luôn! Lúc này thằng ku căng hơn lúc nãy rồi đây. Lướt lướt 1 hồi chả biết vô tình hay cố ý mà 2 trái bưởi rớt thẳng vào mồm, chuyện gì đến cũng đến. Bé dùng tay vuốt trụ truyền thống trong khi tui thì bú bình say sưa. Má công nhận dú bự bú mút sướng vkl ra.

Xoay người lại 69. Bé cứ thế mà mút lút cán, rồi đá bi tóc tóc, hết hôn thì lại dùng lưỡi đá đầu khấc các thứ! Nói chung là điêu luyện! Tui thì khám phá cô bé từ lúc hơi ẩm tới lũ lụt luôn! V4 bé tỉa gọn gàng, sạch sẽ thơm và đầy nước! Cầm cự được ~ 15p thì bé lút cán liên tục, mà ngậm rất chặt thân cà rem nha. Rồi kết thúc CIA luôn. Bé mút sạch sẽ không sót giọt lào. Vẫn còn dư âm nên là bé vẫn mút, tui thì vẫn xoa bóp cặp dú to vãi đạn.

Chắc mệt quá hay sao mà bé nằm lên người tui, ôm bé nằm nghỉ 1 chút cho đỡ mệt rồi ra tắm. Mặc đồ vào, bé ngồi lên đùi tui nói chuyện thêm xíu! Tui thề cặp dú của bé bóp mãi không chán ấy! Xuống quầy hỏi ra mới biết bé số 85 đấy các bác!

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
mình thích cảm giác thư giản xong được ôm vậy lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.