[KTV: ko số] Tranh thủ trước khi ... gì đến nó đến.

Lượt xem: 2,306

Yls123

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/12/17
Chủ đề
7
31
20
0 ₿
Đầu tuần đọc tin Covid liên tiếp, cảm thấy sợ hãi. Sau một tuần căng thẳng, nhằm giải toả mệt mỏi. Bốc máy lên set kèo với Windy liền.

3h chiều vô quán vắng ko ai, keke đỡ phải chờ rồi đây. Ai ngờ bé chưa tới luôn đợi gần 30' (Hơi buồn).

Lên phòng, CSVC thì khỏi bàn, mới rộng, xịn... Xông hơi 2 chập bé mới vào (chắc trang điểm hơi lâu) :)) nhưng dù sao, Yls123 tui thích riêng tư, yên tĩnh nên ko sao nằm chơi trên ghế tình yêu cũng được.

Cốc cốc cốc, bé vào chào cái Yls123 tui...rụng dái. Nó ngọt ngào, triều mền làm sao. Hỏi ra thì bé quê ở Đồng Tháp, tên Mi (chưa có số), mới vô làm 1 tuần.

Bé ân cần, nâng niu "thằng anh" đi tắm dìu bước chân, tới tận bồn. Trong đầu Yls123 tui thầm nghĩ, "thằng anh" được nâng niu vậy, thì "thằng em" chắc sẽ sướng phải biết?.

Bé tắm gội kĩ từng ngón tay, ngón chân, nhất là thằng em được gội rữa sạch sẽ gương cao chào bé.

Massage khoẻ: Tâm sự bé lúc trước làm massage khoẻ nên đấm bóp tới đâu sướng tới đó, xương khớp kêu rắc rắc, Yls123 tui kêu ú ớ.... bé làm ko thiếu chỗ nào, điều mà tui đây khá là bất ngờ về sự cần cù như con ong chăm chỉ.

Massage mệt: Dùng cặp bưởi của mh chà tới đâu phê tới đó từ chân tới não, kèm với chiếc lưỡi hư hỏng rà khắp cơ thể Yls123 tui. Xong bé lật ngửa ra tiếp tục thi triển võ công thượng thừa của mình. May sao hôm nay Yls123 tui "mạnh mẽ" nên ko bị out trong tủi nhục. :)) Bé hỏi: lỡ có khi nào em chà chà "làm tình" vầy anh ra ko anh? - Chắc bé nhìn thấy mh bị Ysl kaka... "làm tình" như thế nào anh/em có dịp vào gặp bé "chỉ" cho nhé. Thiệt là dễ bị OUT sớm lắm đó. Quần qua quần lại may qua Yls123 tui cầm cự được thêm 15' nữa cũng out trong sung sướng. Xong ôm âu yếm bé như người tình cũ. (Tại Yls123 tui nhớ người iu cũ quá).

Đánh giá chung bé Yls123 tui cho bé 8/10 về ngoại hình, 9.5/10 về khoảng tình cảm mặn nồng.

Chốt: số đáng để các bác thử cảm giác nhẹ nhàng, iu thương, nâng niu chiều chuộng.

Tick + tips: theo qui định :)

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú and An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bé có đặc điểm hay hình xăm ji ko bác.... Chứ tên Mi nghe quen lắm luôn á

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..WinDy Tan Phhú..Xin chân thành cảm ơn bác đã trải nghiệm dịch vụ bên em..chúc bác luôn luôn thành Công chên mọi lĩnh vực ah..Dạ hẹn gặp bác một ngày gần nhất ..Để các bé được chăm chút bác tốt hơn ah..\ dạ bé hum đó là số ..88..ạ

Lee Min Hoo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/2/20
Chủ đề
1
57
15
34
0 ₿
Quá nhọ. Các bài viết report mình viết Mod xóa sạch không dấu vết. Buồn.