Q.12 <KTV01> Vị Ngọt của gái mới lớn 2K ( Hàng Thơm Đậm Chất Gái Quê )

Lượt xem: 13,501

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Chào các bác nhé, cũng mới công tác từ Càu Mau về, hay tin Cẩm Thy có dàn nhân viên 2k trẻ trung xinh đẹp mới vô nghề từ tháng trước rồi mà chưa cớ dịp về SG để đến gặp các bé.... Cẩm Thy luôn là địa chỉ đáng tin cậy để mỗi lần về Sg lại vội vã ghé qua gặp các bé, và cũng là để giải quyết nhu cầu bức bối cho thằng nhỏ đã nhịn đói cả tháng nay cùng mình kakkakakak.

Xe vừa về đến bến Miền Tây mình booke Grap ngay đến Cẩm Thy, vừa tới cửa ku em locker quen thuộc đẹp trai nhanh nhảu chào hỏi và sách đồ phụ mình vào trong, gặp cả bé Lễ Tân xinh sắn nữa chứ... Nói chung là mình đi Massage cũng khá nhiều nơi nhưng chưa thấy ở đâu nhân viên làm việc lại thân thiện và vui vẻ như ở Cthy << Khá hài lòng>>. Nằm nghỉ ngơi uống non bò cụng lấy lại sức sau quãng đường dài mệt mỏi.

Nghỉ ngơi 15p xong dậy làm thủ tục lên phòng và yêu cầu bé 01 vé Osen2 Nuru = 700k... Locker đưa lên phòng đã mở sẵn máy lạnh và đầy đủ bia nước ngọt và trái cây, ko quên lì xì ku e 100k cafe.....Nay đi đường xa người cũng hơi uể oải nên ko chờ bé lên mà mình vào xông hơi luôn cho tỉnh táo để lấy lại tinh thần và đôi mắt tỉnh táo để chút nữa ngắm nhìn bé và khám phá thân hình gái mới lớn xem có như lời đòn của các bác trước đó đã rp ko????? Xông hơi 5p thì thấy thấp thoáng có dáng người mình dây cao ráo bước vào , mình vội lấy khăn lau hơi nước cửa kính phòng xông để nhìn trộm xem bé ra sao... Trao ôi quả nhiên là lời đồn ko sai các bác ah, bé có nàn da trắng hồng, mình dây, cao và thêm khuôn mặt xinh nữa chứ ( thể nào mấy bác trước đó mê bé cũng đúng thôi ). Nhìn khuôn mặt và cặp ngực căng tròn gái mới lớn qua tấm kính phòng xông thôi mà thằng ku e phía dưới đã nứng căng đét luôn các bác ah, ko thể ngồi trong đó thêm giây phút nào nữa phi ra ngoài ngay để được tận mắt ngắm nhìn cặp ngực mới lớn và được tận tay mân mê ( Má ơi ngồi rp lại mà mới đến đoạn này thôi mà thằng ku e lại nhổng lên rồi,Cặp vú vừa tay hàng đẹp vãi trưởng luôn )......Xin phép bỏ qua màn chào hỏi nha các bác vì bé quá vui vẻ nhiệt tình hai đứa nói nhiều quá, với lại trong lúc vừa chào hỏi bé vừa cởi bỏ cái áo mỏng manh rồi đến cái quần chíp để lộ ra thân hình trắng nõn cùng những đường cong đầy hấp dẫn của 3 vòng ( gặp mình lâu ngày ứ đọng lúc đó chỉ muốn đè bé ra chịch luôn các bác ah, nhưng tiếc rằng chỉ là Massage chứ ko phải chịch ) .... Để giúp thằng ku e giải quyết nhu cầu sinh lý mình tiến lại gần kéo bé áp sát vào ngực mình hai tay xoa hai quả mông tròn săn chắc của bé... Cảm giác cặp vú của bé áp vào ngực mình nó mềm mại và ấm áp và kích thích ko thể tả, phía dưới thằng ku e đang cương cứng rụi đầu vào con bướm của bé....Bé như hiểu đước sự bức bối của thằng nhỏ, bé nhẹ nhàng ngồi xuống và hai tay tụt cái quần mà mình mặc vào xông hơi và dùng cái miệng xinh của bé âu yếm và mơn trớn ku e bằng cái lưới của bé... Má ơi xém chút nữa là bắn luôn phát đầu trong miệng bé luôn, dáng gồng mình kìm lại rồi mình dìu bé đứng dậy và khẽ kéo bé ra cái giường kế bên để mân mê cặp ngực, rồi bú bình các kiểu, tay còn lại vòng xuống con bướm đang nhiễu nước và khít khịt.... Trong lúc bú bình và mân mê con bướm bé khẽ rên nho nhỏ nhưng tiếng rên nghe hứng tình và dâm kinh khủng, nhưng nhìn vẻ mặt bé thì mình nghĩ là bé rên vì sướng thật sự, mỗi khi lưỡi mình đá vào cái ti hồng và tay mình thọc nhẹ vào con bướm thì bé rên nhẹ và thở gấp cùng với đó hai tay bé bấu chặt vào thành giường ( y chang như con ghẹ tôi ngày xưa mỗi khi tôi làm tình nó cũng cào cấu như thế )... Thỏa cơn thèm khát với cặp vú mới lớn tôi nhẹ nhàng ngồi xuống cái ghế và để bé chăm sóc thằng ku em.... Bé tuy mới vào nghề mà ko hiểu sao bé làm tình giỏi thế các bác ah, bé bắt đầu thổi tai, rồi hôn xuống cổ, líp hai đầu ti, bàn tay mềm mại thì mơn trớn thằng ku em phía dưới.... Thấy mình vẫn thèm bú bình bé lại ngồi lên đùi mình rồi đưa cặp vú úp vào mặt mình ôi sướng ko tả nổi các bác ah, hì hục bú bình được lúc thì bé cũng từ từ tụt xuống rồi quỳ xuống sàn nhà và miệng bé chụp cổ thằng ku em ngậm nút cán luôn,,,,, nhìn cái miệng nhỏ xinh cứ thụt ra thụt vào làm thằng nhỏ ko thể cầm cự nổi và xuất đầy lên vú bé trong niềm sung sướng tột đỉnh của sự thang hoa.....

Nằm nghỉ 10p bé rủ mình vào bồn tắm chung, bé đã pha sẵn nước ấm. Hai thân hình lại hòa quện vào nhau trong cái bồn tình yêu, mới xuất trước đó 10p thôi mà bây giờ vào bồn nhìn thấy cặp ngược trắng tròn đầy quyên rũ lại ko thể kìm được máu dâm của mình, tiếp tục xoay người bé lại rồi ôm bé từ phía sau và hai tay tiếp tục mân mê cặp ngực và ngâm mình dưới nước ấm thêm vài phút để phục hồi sinh lực.... Phải công nhận bé rất thân thiện vui vẻ, hai đứa nc chuyện trên trời dưới biển mãi ko hết mà chỉ có tg là sắp hết kakakkaka....Bé nhìn đồng hồ còn chừng 50p bé bảo anh ơi để e tắm cho anh sạch sẽ rồi mời anh lên giường để e massage hồi sức anh nhé? mình dả bộ hồi sức để làm gì hả em??? bé ngây ngô trả lời dạ để chút e còn thư giãn lần nữa mà anh... Bé hỏi em thư giãn như anh thấy có sướng ko?? Ôi trời ơi câu hỏi cảu bé đầy dâm dục.

Massage Khỏe 8/10 bé làm đủ bài đấm bóp và bẻ khớp, đá nóng các kiểu.
Massage Thái với lợi thế cặp trằng tròn mềm mại đi thái đến đâu tê tái đến đó...Bé thoa cái Nuru gì đó lên lưng rồi dùng cặp bười chà thái từ hai bả vai xuống dưới,,,,,, cảm giác cặp ngực mềm mại ấm ấm cùng tinh dầu mát lạnh sướng hơn sữa dưỡng thể trước đây...thấy mình nằm im không nói gì bé càng hăng say làm việc em trườn cặp ngực lên rồi dừng lại trên đôi vai, và hôn gáy thổi hai bên tai và rên rất gợi tình,,,,,,,cái lưới sắc bén khoét vào hai bên vành tai làm sởn cả gai ốc nhưng mà sướng các bác ah.... Tiếp đến là bé ngồi dậy và dùng đôi mông trà khắp lưng mình ( các bác thường gại là massage bướm thì phải )... Rồi bé bảo mình lật người lại, vừa lật người lại cặp vú tươi ngon cảu gái mới lớn đạp ngay vào mắt kìm lòng koo nổi mình kéo em nằm úp lên người mình để hôn cặp ngực và đá ti hồng của bé... thằng ku em bên dưới bắt đầu nổi máu dâm ngóc đầu thẳng đứng cà vào con bướm... Bé rất khéo léo trong khâu làm tình bé tiếp tục chà thái phái và massage mông , trong lúc bé massage mông mình được thỏa sức nhìn ngăm con bớm hồng của bé tung tăng lượn lờ trên ngực mình như mời gọi và thách thức... Thế là mình hứng quá hai tay ghì chặt eo bé và dùng cái lưới khám phá con bướm cua bé... Vừa đưa cái lưỡi chạm vào cái hột le nước đã ướt nhẹp từ bao giờ và còn rên nhè nhẹ nữa chứ, càng kích thích mình dọn dẹp và chăm sóc bướm bằng lưỡi.....yociexp46 lưỡi đá hột le của bé tay thì móc vào trong dược trừng 5p thì bướm ra nhiều nước quá mình dừng lại.

Matxa mệt em đi lưỡi mềm mại khắp người làm tê đê mê luôn, em tấn công liên tục chiêu thổi lỗ tai liếm vành tai, liếm ti rồi vòng xuống quyét trụ thằng ke em... Đột nhiên em xoay nhẹ người đảo thế ( thế 69 ), lại một lần nữa mình khẳng định lời đồn là có thật con bướm của bé còn non tơ đậm chất của gái mới lớn 2k cùng mùi thơm quyến rũ của con bướm làm cho đối phương chỉ muốn ăn tươi nuốt sống thôi....Thật sự bướm của bé đẹp và boss các bác ah, lưỡi mình vừa lướt qua môi bướm mà bướm đã rỉ nước, bướm thì càng rỉ nước cùng tiếng rên của bé mỗi lúc một nhanh, hai tay bé đột nhiên bấu chặt vào hai bắp chân mình vừa bấu vừa rên... Vét máng thêm chút nữa thì cho thỏa thích cơn thèm khát cả tháng qua rồi nằm để bé thư giãn shot 2....Bé tiếp tục công việc vẫn cái lưỡi mềm mại liếm quanh hai viên bi, quyét trụ... Cuối cùng là BJ nút cán nhưng ko quên hạ sát con bướm vào môi mình....Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình xuất shot2 ở tư thế lưỡi hôn bướm hai tay bóp hai quả cam lai.... Nằm nghỉ chút đi tắm lại xong xuôi hai đứa dắt nhau xuống quầy lễ tân rồi chào tạm biệt nhau.... Ra về mà lòng lưu luyến bé quá nhất định phải quay lại gặp bé 01.

Đánh giá riêng tôi KTV 01

V1: 8 điểm ( Vú đẹp, chuẩn mới lớn )
V2: 9 điểm ( eo thon, ôm bao phê )
V3: 9 điểm tròn săn chắc
V4: 9 điểm ( Nhiều nước, lỗ nhỏ, bos )

Đáng đồng tiền bát gạo vái e 01, ae nào đến chơi xin nhẹ tay để tháng sau tôi về dùng với nhé....

Cám ơn mọi người đã đọc report .
:D

.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Đọc xong xịt máu mũi luôn .kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Khai hoa

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Về đến Cà Mau mà vẫn còn dư âm đây bác ơi, bác thử check bé 01 chưa? Nghe đâu bé này có cả vụ Cia nhưng mà do cơ sở chưa có gói DV đó.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Ôi bác @ThoDen357 có vẻ quá hài lòng về bé 01 nhà ad... thay mặt bé cảm ơn bác đã rp quá chi tiết cho bé nha... chúc bác Sk và thành công, thì thoảng về thăm các bé nha

• Like
Điểm cảm xúc: Khai hoa

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Bác @ThoDen357 đã chở lại và lợi hại hơn xưa