[ KTV14 ] Gái 18T như một đóa hoa << ngực đang phát triển >>

Lượt xem: 7,202

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Chào toàn thể ae cộng đồng.

Tôi đi massage cũng nhiều lần nhưng chưa một lần rp, hôm nay quyết định rp về bé KTV 14 Dubai Gò Vấp vì e đã cho tôi những giây phút thư giãn thăng hoa tuyệt vời nhất... Vì là lần đầu rp câu từ ko chỉn chu lắm các bác đọc xin đừng buông lời cay đắng nha...yociexp103 . Như thường lệ trước khi đi massage thường mò vào congdongmassage xem cơ sở nào đang được ae quan tâm nhiều, quan tâm nhiều chắc chắn có chương trình KM hoặc nhiều bé hót... Lần mò một hồi thì thấy ở GV có Ánh Dương và Dubai ae đang bàn tán xum tụ, suy nghĩ một hồi thì quyết định bãi đáp cho mình là Dubai Gò Vấp vì đang có khuyến mãi cộng thêm có nhiều số ae rp quá hót....Lấy chuyên cơ ra bay thẳng đến Dubai.
Chuyên cơ hạ cánh xuống phi trường Dubai lúc 22h ( giờ HN ) được bác bv dễ thương chào hỏi và ku em locker thân thiện dẫn lên phòng chờ thương gia kakkakak.... Trong đầu đã định sẵn là sẽ yêu cầu tiếp viên 07 hoặc 08 phục vụ mình... Lễ tân tư vấn chi tiết chương trình KM rồi mời mình chọn dịch vụ, mình thì trước giờ toàn đi Osen2 thi thoảng đá đưa Super...Đọc rp của các bác đi trước thấy 07,08 kỹ năng rất điêu luyện lên quyết định chọn Osen2 ko giám Super sợ ko chịu nổi 2 KTV....Thủ tục vé xong yc 07 hoặc 08 thì lễ tân trả lời 07,08 các bé đang trên phòng và hiện tại đang còn 2 khách yc hai bé, khách đang nằm chờ được phục vụ...Thấy mình hơi thất vọng chút thì Lễ Tân nhanh nhảu giới thiệu cho mình bé KTV 14, lễ tân giới thiệu bé 2k1 (18+ ) mới lớn còn non tơ << nhất là cặp ngực đang trong quá trình phát triển rất hấp dẫn >> nếu bé phục vụ a ko hài lòng e xin hoàn lại vé... Nghe Lễ tân cam kết chắc nịch cũng yên tâm, ừ thì thử 14 xem sao? nói thật là nghe quảng cáo ngực đang phát triển là tôi cũng mê rồi, kỹ năng Massage có thể chưa chuyên nghiệp nhưng non tơ là thích rồi hahhahahha.... “Gái 18 như một đóa hoa” Như đóa hoa tươi đang hé nở, cơ thể toát lên nét đẹp tuổi thanh xuân tràn trề nhựa sống, vẻ đẹp của bé cô gái tuổi 18 khiến mọi chàng trai xung quanh phải nhìn với ánh mắt ao ước, thèm muốn....yociexp83

Nằm chờ chút locker mời lên phòng chưa kịp thay đồ vào xông thì bé gõ của vào phòng...Tôi bị đừng hình một chút vì bé trẻ trung xinh xắn, đáng yêu và có chút nhí nhảnh... màn chào hỏi nhau trong không khí rất vui nhộn...Bé nói em mới làm cv massage kỹ thuật có điểm nào a ko hài lòng anh nhắc e với nhé, tôi chỉ biết cười thôi các bác ah... thực sự mà nói thì kỹ năng cũng ko phải vấn đề gì to tát, quan trọng với tôi là thái độ và sự trẻ trung, xinh xắn năng động của tuổi 18+ ... Bé xin phép cởi đồ bé rồi giúp tôi cởi đồ và mời tôi vào xông hơi cho khỏe người, bé đi xả nước đễ sẵn... Thực sự khi thấy bé thoát y là tôi hết muốn xông hơi rồi, đúng như lời giới thiệu của Lễ Tân ngực bé đang phát triển nhìn kích thích cực độ luôn, thằng nhỏ phía rưới cứ rối tinh lên...Vào xông hơi mà cặp mắt cứ dõi theo thân hình gợi cảm lấp nó qua cửa kính phòng xông, phía ngoài bé đã chuẩn bị nước xong và trên tay đã cầm sẵn khăn chờ mình bước ra ( Bé chu đáo quá ), ko để thằng nhỏ chờ thêm giấy phút nào nữa mình bước ra khỏi phòng xông...Bé lấy khăn quấn quanh người mình rồi dắt mình ra ghế sofa ngồi để bé lau khô....Tay mình tranh thủ hưởng thụ cặp ngực đang phát triển ( sờ ngực bé sướng lắm các bác ah ) săn chắc ko bị chảy sệ như các bé làm nâu năm...Bé hỏi mình anh muốn e thư giãn trên ghế xong rồi vào tắm hay vừa tắm vừa lên mây, nghe câu này của bé là biết bé rất chiều khách rồi hahhaha....Mình bảo bé ae mình vào bồn tắm anh mới khám phá được mọi tư thế..... Bé dạ vâng rất lễ phép rồi mời mình vào bồn đã sẵn nước, bé tắm cho mình khá kỹ ( điểm cộng cho bé ), tắm xong bé bắt đầu màn chà thái như bao bé khác ...Hai quả cam đang phát triển rất săn chắc chà từ sau lưng rồi vòng ra phía trước kích thích vãi trưởng... được khoảng 10 phút mình hứng quá đè bé ra bú bình, bú mãi mà hai núm vú ko nhô lên ( đúng là vú chua phát triển hết ) hahahha...Bú bình song lại tò mò cái V4 của bé, lấy tay banh chân bé ra thì trước mắt mình là con bướm xinh chúm chím như mời gọi anh xơi ....Mình đi massage cũng nhiều chưa từng thơm bướm hay liếm bướm, hôm nay trước mắt là con bướm xinh xắn, thơm tho mơi lớn ko thể cưỡng lại được...Mình vừa đưa lưỡi trạm vào hột le của con bướm thì bé đã giật giật người, càng kích thích mình làm tình cho bé...lưỡi mình đi vùng quanh hai mép con bướm rồi lại về hột le, được lúc thì con bướm cũng dàn rụa nước mắt, bé thì cứ nằm rên và hưởng thụ mỗi khi lưỡi mình đẩy hột le....yociexpress03 bé bỗng nhiên thốt lên một câu ( Lần đầu e có cảm giác sướng như này anh ah, ngày trước e có một hai lần QH với bồ cũ mà nó ko biết làm tình, chỉ hục đầu vào chịch xong lăn ra ngủ, ko biết bạn gái mình ra sao ), mình được đà lên mặt ( thế e làm bồ a đi a sẽ cho e nhiều cảm giác mới lạ kakkak )... [ Bác nào đang có bồ thì chú ý nha, kẻo làm tình ko phê nó đi thằng khác đó ]....Giờ thì đến bé trả bài cho tôi nè, bé lật ngược tình thế đè tôi nằm xuống bắt đầu hút tinh...Bé thổi tai, nút ti và đi lưỡi khắp người, vòng lên vòng xuống, thằng em ở dưới nhổng hết ben luôn.... Bé rất nhanh trí thấy thằng nhỏ nhổng ben đỉnh điểm bé trườn người xuống ngậm hai quả trứng cút vô miệng, rồi đi lưỡi dọc sống lưng thằng nhỏ { chiêu này đẳng cấp thật }, tiếp tục bé ngậm sâu thằng nhỏ vào miệng nhưng do hàng của mình dài quá bé ngậm ko hết nhưng vẫn kích thích vãi trưởng... Ko biết ma xui quỷ khiến hay do bé làm sướng quá ko thể gồng được lên suất đầy mặt bé... Bé này có cái hay ở chỗ là khi mình đang thăng hoa bé hiểu ý đưa thẳng cặp ngực lên cho mình bú để đạt được thăng hoa đỉnh điểm... Xong shot 1 nằm ôm nhau trong bồn tắm nghỉ mệt rồi tắm lại... Tắm xong em lau khô người và bật non bò húc cho mình uống tăng lực... Bé bảo anh tăng lực đi chút còn làm tình cho em... nghe hãi vãi đái luôn nhưng mà thích ae ah.

Lên giường nằm bé massage khỏe, phần này với tôi cũng ổn nhưng bác nào thích massage khỏe lực mạnh thì góp ý e nó nha... em nó nhỏ nhắn sợ lực đấm ko đc mạnh... đốt cháy công đoạn massage khỏe hai đứa nằm ôm nhau khám phá [ quá mê cặp ngực của em nó ae ah ]... Ôm nhau dc 10p bé bảo để em làm đủ bài cho a trước đi chút còn tg ôm nhau cho thoải mái ( nghe là thích vì sự nhiệt tình của e nó rồi )...Bé bảo mình nằm úp rồi thoa sữa lên lưng, dùng ngực đi thái từ mông đến vai, cũng như các bé khác bé hôn tai và gáy rồi rên nhè nhẹ kích thích cực kỳ....bé lật người mình lại thoa sữa rồi chà thái phía trước, con bướm phía dưới của bé cà cà vào thằng nhỏ làm cho nó lại nhổng ben muốn tìm đường vào tim con bướm ae ah ( bé này mới lớn mà ko ngờ có nhiều chiêu để kích thích quá ), qua màn chà ngực thì tiếp tục đến màn sở trường của bé..... Bé dùng lưỡi chăm sóc hai đầu ti, rồi lên cổ và vòng lên hai bên tai, cái lưỡi thần thánh liếm quanh vành tai cảm giác tê dại luôn ae ah, bé trườn xuống phía dưới liếm từ ngực xuống hai bên đùi làm người tôi cứng đơ ra luôn thằng nhỏ thì nhổng hết cỡ luôn...Cũng như bao lần đi massage cứ đến đoạn cao trào thì các bé xuất chiêu tình yêu ( 69 huyền thoại ), tôi như cá gặp nước lại cùng bướm xinh bơi lội dưới suối nước ngầm.... lại tiếp tục đưa lưỡi âu yếm con bướm hồng dâm dục, lần này tui quyết định khám phá xâu hơn lấy hai tay khẽ kéo mép hai con bướm ra và đẩy lưỡi vào sâu bên trong, trao ôi một dòng nước trắng đục tuôn ra kèm theo âm thanh rên rỉ sống động của bé càng lúc càng dồn dập ( Nứng chym vì cái vụ làm tình mà bé rên và chảy nhiều nước dâm này )... ae nào thích hàng non thì gạp bé nha ( hàng boss cực ) vừa đưa hai ngón tay vào là hai mép của con bướm kẹp cổ ngay....Vui đùa cùng bướm xinh thỏa cơn thèm khát thì bé đột nhiên bảo anh ơi còn bài Massage mông e chưa làm nữa, nhưng vì đang trong giai đoạn cao trào của thế 69 mình bảo bé bỏ qua đi anh thích bài này hơn kakkaka... Thế là bé tiếp tục công việc bảo dưỡng ben, bé banh hai đùi rộng ra và hạ sát con bướm vào mặt mình, phía dưới bé đi lưỡi nhẹ nhàng quanh đầu khắc của thàng nhỏ, rồi đột ngột đưa thằng nhỏ vào trong miệng, bé dùng hai môi ghì chặt thàng nhỏ rồi bắt đầu đẩy nhịp nhàng ( kỹ năng BJ của bé khá tốt ), gồng được vài phút thì suất trong sung sướng các bác ah... yociexp95 mệt quá hai đứa nằm ôm nhau thở dốc... mắt ngước lên nhìn đồng hồ thì thấy vẫn còn 30p lên hai đứa nằm ôm nhau tâm sự và trao nhau số đt... để khi nào đếnthì nhắn e trước ... còn 10p thì dậy tắm xong bé giúp mình mặc đò ( giống như vợ giúp chồng thay đồ mỗi sáng đi làm đấy ), dẫn nhau xuống quầy và chào tạm biệt.

Đánh giá về em:
Face: xinh xắn, trẻ ( nhí nhảnh, nhưng non tơ ) - Bác nào thích gái tơ thì kiếm em nó nha.
Ngực: hệ quýt lai cam ( đang phát triển )
Eo: đẹp ko mỡ
Mông: vừa tay, chắc
Bướm : thơm tho, sạch sẽ ( đặc biệt bót )

Cám ơn ae đã đọc bài, ae nào thích hàng non tơ thì kiếm e KTV 14 nha....Tôi thật may mắn không được gặp bé 07,08 đang hót nhưng gặp được bé 14 non tơ rất hài lòng...

Cám ơn cơ sở đã cho tôi giây phút thư giãn ngoài mong đợi, cám ơn ae lễ tân và locker rất vui vẻ nhiệt tình, và ko quên cảm ơn bác bảo vệ đã giúp tôi chông coi chuyên cơ kakkaka.

Và cuối cùng chúc tất cả ae đi chơi vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Likegirl and ronaldinho11

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Đúng là già Làng kn tình trường quá, viết dài thế mà kêu ko chỉn chuB11 chúc mừng bác nhayociexp117

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Trời ơi trời, đọc xong mà ngứa nhiều chỗ quá

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Dài quá đọc lướt qua thôi nhưng cũng đủ biết chủ thớt quá hài lòng

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Trời đất bác viết tiểu thuyết ah kakakaka... ad thay mặt bé cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở và bé nha... chúc bác sức khỏe!

A kinz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/9/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Nói thật chứ quảng cáo nói em 14 mới lớn trẻ trung thật chất khuôn mặt lớn hơn nhìu so với số tuổi. Tay nghề yếu rồi còn thái độ thô lỗ này kia với khách hàng nữa . Mong ad xem xét lại dàn ktv bên mình chứ ko thì 1 đi ko bao giờ trở lại đâu.

Phước Sang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/9/20
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Tôi cũng đi số 14 rồi. Con gái mà toàn mùi thuốc lá thì coi như bỏ. Mặt thì ngáo ngơ như mấy đứa nghiện. cách nói chuyện kiểu chợ búa, ko hiu sao mà pr quá lên đc vậy nữa.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Ad xin đính chính lại nhé . DuBai không quảng cáo . Dubai cung cấp hình ảnh thông tin để cho những ae thực thụ thích đi massage chọn lựa .
Dubai sãn sàng hoàn tiền toàn bộ phí dịch vụ . Vé + tip .
Mọi lúc mọi nơi nếu các bác không hài lòng ở bất kể bộ phận nào trong cuộc chơi, trong dubai các bác cứ bốc máy điện cho em . QL 0932032113.

• Like
Điểm cảm xúc: Ff2012

Phước Sang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/9/20
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Thất vọng số 14 vô cùng luôn, tui chưa gặp nhân viên nào bố láo như vậy. Làm mà im ru ko nói chuyện với mình 1 câu. Hỏi thì tl dạ cho xong chuyện. Làm thì như gà công nghiệp , ko có gì hấp dẫn, quảng cáo. Hơi thở toàn mùi thuốc lá. Mà đặt biệt mình đụng vào bướm hay bóp vú cái lớn tiếng nạt mình hơn là mình đi chơi mà quỵt tiền bo vậy đó. Định ko phốt mà thấy pr tăng bóc lên quá , phải viết bài để cho a e biết đường tránh ra. Tui nghĩ tự cơ sở pr cho nv thôi. Chứ mn thử trải nghiệm đi ko bao giờ mà làm như bài viết cả. Tỉnh ngộ đi các ông đừng có mà nghe mới lớn mà ham, banh chành hết rồi . Nội thất bên trong xuống cấp luôn rồi các ông ạ. Thà đi mấy nv lớn tuổi mà họ nhiệt tình , có kinh nghiệm hơn các a e à. Nói chung thái độ là quan trọng nhất mà ko có thiện cảm thì bỏ. Tay nghề thì thuộc dạng tầm thường. Thư giãn thì chủ íu làm tay nhìu. Nói chung ko có điểm gì khiến mình hài lòng cả

Ff2012

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/17
Chủ đề
1
14
4
38
0 ₿
Mới đi 14 về luôn nè. Như bài rp. Còn lại do mấy ông thôi. KTV cũng là con người, cũng có vui buồn và cảm xúc của họ. Mọi người nên tôn trọng họ vì họ cũng phải bỏ sức lao động để kiếm tiền.

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

Ff2012

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/17
Chủ đề
1
14
4
38
0 ₿
Sao tui ko nghe mùi vậy. Hay do ông đi sau nghe mùi thuốc từ tóc do trước đó tui hút thuốc banh phòng. Kkkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Bác thông cảm những comment ko tốt về bé... Ad đã kiểm tra 3 cái nick comment về bé đều mới tạo ngày hôm nay, và đặc biết có 2 nick mới tạo vào cùng một thời điểm 13h45 và 55 chiều nay... ko loại trừ nick ảo hoặc có sự đố kỵ với bé.

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Vãi đái mấy cha nội mỗi người một cảm nhận khác nhau, mấy cha khẩu nghiệp với e nó thế... e là là con người chứ phải con vật đâu mà nói e nó thế? Với tôi thì e nó làm ok....

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Đúng đấu ad điều tra xem sao chứ tôi thấy như có người ganh tỵ với bé hoặc đối thủ muốn chơi xấu cơ sở đó.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mình cũng nghĩ như bác toàn nick mới tạo,ko xíu nào để tin cậy trong khi ae gặp trực tiếp bé thì ai cũng nói tốt giống rp.. Toàn dân tình lạ đời

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mà mình nói thật đọc bài bác xong.. Không dám đọc lại nhiều lần.Chịu ko nổi muốn xách xe sang gặp bé ngay.. Bài rp đúng hay,chi tiết nể bác thật

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Các bác đi thôi . Em lại được đón các bác .

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Mình đã viết dài bác này còn dài hơn kakakak giã màn thật.