Cà Phê Kỷ niệm 8x cùng những bản Remix sôi động và "căng tròn" =))))

Lượt xem: 2,720

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Chào anh em, hiện nói về giải trí thì có nhìu loại hình như massage , karaoke, beerclub và bar , nhưng nhiều năm trước còn có 1 loại hình cực hot đó là Cafe DJ , 1 loại hình giải trí phải gọi là siêu hot ở thời điểm nó ra mắt và nằm sâu trong tâm trí những anh em 8x 9x , thời sinh viên khó khăn kinh tế eo hẹp thì đi bar, club hay massage vẫn là 1 cái gì đó quá xa xỉ thì Cafe DJ là 1 sự lựa chọn không tồi chút nào, với 1 ly nước giá tầm 40-50k thời đó các anh em đã được nghe nhạc Remix , được ngắm dancer, DJ thể hiện vũ đạo, đc cùng các bé phục vụ với thân hình nóng bỏng ngồi cạnh tâm sự đôi câu.
Với một mod 8x như tui thì tới tận bây giờ Cafe DJ vẫn là 1 nơi quen thuộc hay lui tới vài lần 1 tuần , vừa đổi gió vừa tìm cảm hứng cho những chuyến massage .
Nay mod tui gửi đến anh em 1 quán Cafe DJ quen thuộc mà mod hay đi là Cafe DJ XBOX ( 48-50 Đường số 15, P Tân Kiểng, Q7 ) mà có đôi lần tui đã rủ @MrxXx vs @Su_Ca_Ra_Ki đi cùng , không gian đèn led + laze ổn, âm thanh tốt , mấy bé ở đây theo tui thì kém hơn bên XiTrum Q10 tầm 6 nút thôi , bên XiTrum thì 7-8 nút là có nhé !
Giá cả thì tầm 60-80k tùy món, đi 1 mình có thể gọi bé phục vụ vào tâm sự, đi về tùy hỉ tip 50-100 nếu thích ! Thích bài nhạc nào đó có thể tip DJ 200k-500k để yc nhé ! Tại quán có những bàn vip có thể gọi shisha và bia để nhậu nữa , tip cho dancer mời vô bàn ngồi chơi lun cũng đc =)))
Một loại hình giải trí gọi là lành mạnh , thư giãn nghe nhạc ngắm gái kinh điển của thế hệ mod !
Hy vọng bài chia sẽ này sẽ giúp anh em có thêm 1 bộ môn kinh phí thấp mà lại vui vẻ !

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Khói, vào như bị hung khói thuốc B16 oải mỗi vụ này còn lại đều vui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
8x đi học làm ji có tiền mua vape hút hả e =)) toàn hút thuốc thôi =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nghe nhạc ngắm gái làm ngụm cafe rít hơi thuốc còn ji bằng =)))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
khói nhiều hơi ngộp nhưng kiếm cái khu nào riêng biệt tí, ae tụ lại ngồi, nói không với khói thuốc

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
ây da bị lộ hết rồi, bộ môn xả stress sau cả ngày làm việc và những lúc hết tiền đi ngồi......kakakaka

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cafe DJ, ngày xưa ấy còn có tên gọi khác là Cafe Nhạc Trẻ những ngày đầu Saigon mới có những quán Cafe còn mở Nhạc Trẻ HOT! thời điểm ấy như nhạc: Đàm Vĩnh Hưng, Lý Hải, Lam Trường, Đan Trường, Ưng Hoàng Phúc,
Duy Mạnh, Lâm Chấn Huy, Châu Gia Kiệt, Phạm Trưởng, Hồng Nhung, Mỹ Tâm, Lương Bích Hữu, Vĩnh Thuyên Kim, Hoàng Châu, v/v... bla bla...
Chiều tà, ra quán Cafe Nhạc Trẻ ngồi nghe nhạc còn có mấy em Ghệ xinh tươi kute ngồi kế bên tám chuyện vs mình cũng vui trong lòng một tí. Ngồi chán chê roài đi Matxa xong về ngủ.

Có lẽ trên 4rum cđms này cũng hok thiếu mấy tay Lão Đồng Dzâm có cùng gout vs JL, một thời ở nhà làm "BÉ BÁO", làm nghành Hàng Không, ĂN HÀNG Ở KHÔNG, làm Thiếu Gia.
Cả một ngày dài rảnh rỗi sáng 7h vác cái thây ra ngồi Tiệm Net, chơi Net tới tầm 3, 4h chiều vác cái thây ra mấy quán Cafe Nhạc Trẻ thăm mấy Em Gái Cafe, vì tầm khung giờ này vào quán là giờ thay Ca, có thể thấy được cả mấy Em Gái Cafe làm Ca Sáng, và cũng là giờ mấy ẽm làm Ca Chiều vào Ca làm. Ngồi tới 5h chiều, giờ mấy Em Gái Cafe ăn cơm tối, tới giờ chăm mấy ẽm... mấy em nào hợp mắt hợp gout mình thì mua đồ ăn đồ uống bánh trái cây cho mấy ẽm ăn. JL ngày trước rất đơn thuần, ra Cafe chỉ để ngồi uống Sữa Tươi Cafe, Lipton Sữa, Cam Sữa ngồi nghe mấy em gái nhí nha nhí nhảnh nói chuyện, mua đồ mà thấy mấy ẽm ngồi ăn ngon lành là mình dzui roài, hổng hề có cái suy nghĩ chăn rau gì hết, vướng phải bẫy tình của em nào giăng thì cũng nghiêm túc mà theo đuổi thôi.
JL đây, từ trước tới nay chưa bao giờ xem thường bất cứ Em Gái nào làm trong nghành dịch vụ như : Em Gái Cafe, Em Gái PR, Em Gái KTV, Em Hàng, Em Gái Massage, Em Gái PGA...
JL cũng chưa từng có trong đầu cái suy nghĩ khi gặp Gái liền muốn ấy ấy, muốn bắt đầu một mối quan hệ mới, để tối quan hệ @@, cái suy nghĩ đấy nó quá ư là rẻ tiền và quá xem thường + không tôn trọng Phái Nữ.
Hãy thử nghĩ xem người thân của bạn, em gái - cháu gái (thậm chí mai sau là con gái) của bạn ra Đời, dễ dãi trao thân cũng bị mấy thằng tay chơi, nó ĂN nó CHƠI như bạn đã từng đối xử với bao cô gái như vậy đấy chắc giề bạn vẫn vui vẻ vẫn tự hào về chiến tích tình trường của bạn. Đừng có suy nghĩ thoải mái rằng mình hok ĂN, hok CHƠI thì cũng có thằng khác thì TỘI giề bỏ qua chứ. :):)
Dù làm giề thì làm cũng nên nhớ :
Tổn thương người khác thì sẽ có ngày bị tổn thương
Đây là quy luật nhân quả khó tránh ở đời. Nếu bạn tổn thương người khác thì sẽ có lúc bạn bị người khác tổn thương. Dù sớm hay muộn, người gây ra đau đớn cho người khác cũng sẽ có ngày phải chịu đớn đau.
Chắc mẩm đây là suy nghĩ của những tên đàn ông cơ hội, đàn ông tầm thường :
Nếu là tôi, tôi cũng chẳng lo sợ sau khi “xong cuộc”, bởi vì sau khi no xôi chán chè xong, tôi sẽ truất ngựa truy phong mà chẳng hề vướng bận điều gì cả. Thực tế tôi không là người xấu, tôi không mời mọc, không gạ tình. Chỉ là cô gái ấy tự nguyện dâng hiến, tự nguyện bỏ qua sĩ diện của mình để cầu xin chút dục vọng từ tôi thôi. Chỉ là cô gái ấy tự dễ dãi, phóng túng với chính bản thân mình, vì thế nếu bạn có tỏ thái độ “ngoảnh mặt làm ngơ” với một phụ nữ như thế, họ cũng sẽ chẳng bao giờ nể trọng bạn hơn đâu. Họ chỉ nghĩ: Bạn thật quá trẻ con và ngu ngốc.
Đây là điều mà JL xin khẳng định, 90% đàn ông hiện nay không làm được vì đơn giản “mỡ để miệng mèo” mà chê không ăn thì thật là uổng phí. Đàn ông khác đàn bà cũng chính là ở chỗ này – khả năng kiềm chế dục vọng. Và người biết kiềm chế bản năng đàn ông như JL thật đáng đưa vào danh sách đỏ.
Với cá nhân JL trong mối quan hệ trai gái mình nên :

Scratch my back and I'll scratch yours.​

JL sẽ luôn là người đàn ông bản lĩnh và kiên định như bây giờ để những cô gái lăng nhăng không còn mảnh đất gạ gẫm và buông lời lả lơi nữa. :D:D

Àh quên, trở lại vấn đề :
Nếu ông Mod C camap nói >>
Cafe DJ XiTrum 60 - 62 Vĩnh Viễn bên XiTrum thì 7-8 nút là có nhé !
JL giơ 2 tay 2 chân lên phản đối ngay & luôn nhé, quán Cafe DJ Xitrum thời mới mở quán những năm 2018, tới 2020 thì ổn nhaaa...
Giờ còn vài ba em tên My, cặp đôi bạn thân My Lép, My Tây.
Và Pé My ngày trước làm nhân viên giờ Pé làm DJ là tàm tạm chỉ > 6 điểm thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Với dàn mấy Em Gái Cafe DJ Xitrum hiện tại mà 7, 8 điểm thì Ulatroi...
Quá ư là dễ dãi về nhận thức cái đẹp hoặc gout mặn còn hơn cả con cá mặn =))
Xem qua vài ba tấm ảnh được chôm từ FB Chị Ngọc chủ Xitrum & Bé Hạnh quản lý roài rửa mát nhaaa chư vị Đồng Dzâm. Dàn đào Cafe DJ Xitrum giờ nhìn mà muốn khóc thét, hic hic.
Bức ảnh đầu tiên là Chị Chủ Xitrum & Bé Hạnh Quản Lý kiêm nhân viên quán.

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
gu mỗi người mỗi khác =))) có mấy đứa ông khen đẹp tui có cảm nổi đâu =)) gái gú tùy gu mà nhưng có những người được cảnh báo ko phải gu cũng lao vào =)))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Việc người cảm thấy một người nào đẹp đẽ hay xấu xí với những quan điểm khác nhau không phải là do sự tác động của não bộ mà do bị chi phối bởi những trải nghiệm cá nhân của mỗi chúng ta trong thời gian từ khi sinh ra đời cho đến lúc trưởng thành.
Những người mà chúng ta tiếp xúc thường xuyên như người thân trong gia đình, những tương tác thường xuyên với người khác trong xã hội hoặc các hình ảnh trên sách vở, báo chí sẽ là các yếu tố tạo nên sự ấn tượng về chuẩn mực của cái đẹp cho riêng bản thân.
Mỗi người cảm nhận thẩm mỹ khác nhau phụ thuộc vào trải nghiệm của bản thân trong quá khứ.

Đối với những người >> Quá ư là dễ dãi về nhận thức cái đẹp hoặc gout mặn còn hơn cả con cá mặn
mà cộng thêm cái suy nghĩ như này trong đầu nữa thì " CẠN LỜI " :
tắt đèn nhà ngói cũng như nhà tranh
Cùng là đàn bà cả nên không có gì khác, một khi không nhìn thấy được hình dáng bên ngoài
Nó xấu thật nhưng tắt đèn nhà ngói cũng như nhà tranh, như nhau cả thôi.

Cảnh báo ko phải gu cũng lao vào... cũng chẳng biết là có thật lòng cảnh báo hay hông hoặc cố tình troll, cà khịa nói ngược lại "mặt trái sự thật" để gây hoang mang cho người ta. (Đã từng bị cảnh như dzậy trước khi gặp PÉ Nầm Lùn Vân Tiny - [17] DBBT)
Cho nên tốt hơn hết có dư dả thời gian cứ tự bản thân mình đi trải nghiệm thực tế dù có tốn time tốn money khi xong công chiện hok hợp nhãn hok hợp gout giề đi chăng nữa cũng chẳng sao hết. :D:D