Gò Vấp Kỹ niệm buồn tại Galaxy

Lượt xem: 1,777

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Vào 1 ngày kh đẹp trời lắm Gà Rừng aka Sơn Kê theo đại ca Hạo Nam dẹp loạn mệt mõi thì tiện thể ghé vào Galaxy làm tí cho khoẻ người.
Đến nơi yc 03 vì thấy hình hợp gu những a tiếp tân báo bé bận ( mặc dù trước đó có gọi hỏi kêu bé đang rãnh nên mới quá :( )
Kh sao, mình dễ tính. Thế là ảnh kêu để a sắp xếp cho bé khác trẻ đẹp hơn. Cũng vì tin người nên nghe theo a vậy.
Lên phòng xông hơi được tí thì 1 bé bước vào. Mình mở cửa phòng xông tính làm quen với bé. Thì gặp ngay một e hơi tròn, face cũng kh xinh, kh hợp gu lắm nhma thôi lỡ rồi mình cũng đành ngập ngùi biết đâu bé lại làm tốt ( hi vọng trong tôi, để đánh lừa cảm giác hút hẫn )
Đến phần Onsen bé kêu hết nước nóng, thôi đừng ngầm bồn tắm sơ thôi ha, mình cũng vui vẻ chấp nhận.
Phần khoẻ và mệt : bé làm đúng kiểu cho có, kh nuru, 01 chút kĩ năng. ( trong lúc làm bé còn nch chửi tục hơi nhiều, rồi nói ghét làm nuru)
Làm chả cảm xúc gì nên thôi mình cũng nhắm mắt làm ngơ đợi cho hết bài rồi về
Kết thúc 1 buổi đi lạc hơi buồn của Gà Rừng.
Mình đi vé Onsen 69 tic = tip
Nhớ kh lầm thì bé số 14
Face: bth kh xinh cũng kh đến nỗi xấu lắm
V1:6/10
V2,V3,V4: kh cảm xúc nên cũng kh để ý

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Thua keo này mình bài keo khác,gò vấp thì có nhiều nơi để bác trải nghiệm mà :angry:

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
Cơ sở xin gửi lời xin lỗi đến quý khách ạ ! Cơ sở đã xác minh lại, bé là KTV 15 , đã có thái độ phục vụ không tốt để quý khách có một trải nghiệm không vui ạ , cơ sở đã quyết định cho bé thôi việc ạ ! Rất mong quý khách rộng lòng bỏ qua !

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Sonke and Giàhamzui

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Tks cs đã lắng nghe ý kiến. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt.

Longlv

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/7/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Nay mới trải nghiệm zìa
Em 20 trên mức tuyệt vời
Có nét lém lĩnh