Góc tâm sự - Kỷ niệm với CDMS và 3 tháng hành trình cai nghiện | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Góc tâm sự Kỷ niệm với CDMS và 3 tháng hành trình cai nghiện

Lượt xem: 179

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
29
1,378
982
41
7 ₿
Lại cuối tuần, rảnh rỗi làm bài tâm sự với anh em về hành trình cai nghiện cũng đâu đó tòm tèm hơn 3 tháng của mình.
Chắc nhiều anh em cũng thắc mắc là cai nghiện gì, vâng đó là cai nghiện massage.
Cũng sẽ có nhiều anh em lại tiếp tục thắc mắc: "Thế đếu gì 3 tháng mà gọi là cai nghiện ....". Xin mời anh em đọc qua câu chuyện của mình.

Chắc có nhiều anh em trên này cũng đã biết đến cái nick của mình. Thực ra cái nick đầu tiên trên cái 4rum này của mình cũng là 1 cái nick khá nổi ngày xưa và có từ năm 2016. Sau khi cũng ì xèo viết report thì mình một tai nạn và bị Bao Thanh Thiên (lúc đó hình như BTT cũng mới lập nick) bannick. Đó là một ngày khá buồn với mình, BTT bannick mà hầu như không cho mình 1 cơ hội giải thích, thế là mình nghĩ rằng mình sẽ từ bỏ cái 4rum này.
Tuy nhiên sau 1 thời gian ngắn, mình lại quay lại (cái nick này đc lập đúng vào ngày BTT bannick cũ, lập ra chỉ 1 mục đích là vào đọc xem chuyện gì xảy ra). Thực ra với đa số anh em trên này mình thấy khá vui, chỉ có 1 thằng mình không ưa, chính thằng đó nó gài mình rồi nó chụp hình gửi BTT cho mình ra đảo. Đây là 1 bài học lớn cho mình, chả nên tin ai cả. Đôi khi mình nghĩ đó chỉ là vui, chia sẻ, nhưng gặp người xấu nó sẽ dùng cái đó để hại mình, mục đích cũng chỉ lấy số má với admin thôi, nhưng công nhận chơi tồi thật.
Và rồi mình dùng nick mới cho đến tận hôm nay. Trộm vía là không có tai nạn gì, thậm chí mình còn quen với một nhân vật bí ẩn khá là quan trọng của 4rum này.

Tiếp theo là câu chuyện cai nghiện ms. Mình tham gia 4rum này từ 2016, nghĩa là mình cũng bắt đầu bộ môn này từ 2016.
Ban đầu chỉ là 3-4 tháng 1 shot, còn lên 4rum xin code, rồi qua 4rum khác xin code. Có code thì mới đi. Sau tăng đô lên 2 tháng 1 shot, rồi 1 tháng 1 shot, 2 tuần 1 shot, 1 tuần 1 shot.
Đỉnh điểm là từ đầu năm 2013 thì 2 ngày 1 shot. Chắc đối với nhiều bác trong này sẽ phì cười, vì 2 ngày 1 shot thì tuổi gì với các bác. Thực tế là đúng như vậy, nhưng nó là quá nhiều với em, vì tối về em lại còn phải phục vụ "người khác" nữa.
Thế tại sao càng đi càng nghiện và tăng đô vậy, phải chăng đổ em nào?
Đúng và không đúng. Đúng là có thời điểm (cuối 2012, đầu 2013) thì em có bị 1 em đánh gục. Đến mức gặp em ấy mà mặc nguyên quần áo, ko có làm gì. Chỉ nói chuyện xong về, tip x2. Nếu em ấy khôn chút, thì chắc bào đc khá nhiều, cũng may mắn sao con bé nó mê trai bào nó hơn là mê mình, và nó sẵn sàng thay đổi thái độ với mình, chỉ để khóc lóc về thằng trai nó mê, tự nhiên lúc đó như một cú tát thẳng vào mặt mình, mặc dù không ai tát cả, nhưng mình nóng bừng mặt. Và rồi tỉnh ra, kakaka.
Nhưng đó không phải là lúc mình đi dày nhất, đi dày nhất chính là sau đó. Khi mình vô tình quen với 1 đồng chí chủ những cơ sở ms. Thế là thôi rồi, bao nhiêu vật ngon của lạ, bao nhiêu em gu giếc kiểu gì mình cũng chén hết. Thú thật là lúc đó mình cũng ko biết sao dứt ra, em nào cũng xinh, em nào cũng mướt. Đặc biệt mấy em mới vào nghề. Nhắc lại vẫn thấy dâm mỳ.
Và rồi cái gì tới cũng tới, đi quá nhiều dẫn đến việc thằng nhỏ nó lên tiếng. Đặc biệt là trao phân gửi thận tùm lum, mặc dù ko dính bệnh, nhưng có những em không biết BJ, nó cứ bú và siết, khiến con ku mình nó ngày càng mất cảm giác. Và trong khoản 1 năm lại đây, do tình hình kinh tế yếu kém, thất nghiệp, nợ nần tràn lan, nên các bé đi làm ms rất nhiều. Tuy nhiên toàn gà mờ, không biết BJ như nào cứ bú và siết. Đỉnh điểm là 1 tháng mình không tài nào quan hệ được vì con ku luôn rát như sát muối và nó cứ đỏ au.
Từ đó mình quyết định ngưng, ko đi massage, ko sục, ko bú gì sất cho đến tận hôm nay.
Bây giờ thì thằng nhỏ nó bình thường rồi. Khả năng chiến đấu khôi phục hơn 90%. Nếu mình nhớ không lầm thì lần cuối mình đi, cũng loanh quanh khi thầy Tuệ xuất hiện.
Bây giờ thi thoảng vẫn lên đây xem anh em tình hình như nào, nhưng mình đã bớt đam mê bộ môn này rồi. Nhiều lần đi ngang qua những "chốn xưa" muốn ghé vào, lại chợt nhớ đến lúc con ku bỏng rát, đến những bé mà mình không biết phải tả như nào, có lẽ một bài viết khác mình sẽ kể cho các bác nghe về những bé mới vào nghề chưa lên số, nghĩa là cs chưa dám ra số, để cho mấy bé đó âm thầm học việc, chỉ dám cho những khách thật sự quen và đàng hoàng vào thử để đánh giá trước khi nó quyết định có cho bé ấy ra tiếp khách hay ko (mình khá quý thằng ku chủ quán, vì nó phương châm là ko bao giờ test, cũng ko bao giờ ép. Thích thì làm, ko thích thì nghỉ).

Thôi cuối tuần luyên thuyên, văn vẻ lủng củng. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ và happy massage.

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
26/6/23
Chủ đề
16
713
487
Khắp SG
0 ₿
Ông đã đi khám hay xn gì chưa.
Trường hợp của ông thì tui thấy hiếm, mà bị tận 1 tháng thì ông khám hết xem ra sao. Không chừng biết đâu ông bị gì đó rồi giờ chuyển qua giai đoạn không triệu chứng.
Còn về các bé bú siết thì không đến nổi như vậy. Dù cạ răng đi nữa là ông cảm nhận liền. Và dù có trầy đi nữa thì vài ngày là lành.
Tui đi massage ngày ngày, ngày nào cũng có bé bú. Bé cũ bé mới hay bé học hỏi tui chỉ luôn. Mà tui chưa bao giờ bị rát giống như ông kể. Vì vậy đi xn đi ông cho chắc.
Bài viết của ông tui tò mò 2 người. Người chơi xấu ông và người khá quan trọng trên này :ami-(47):
Tui không biết nghiện là như nào. Tui ngày xưa chục năm trước là massage, xong chán chuyển qua mấy em trong bar, đến dj rồi dancer, tiếp viên rồi đến mấy bé ngân hàng, năm rồi thì câu các idol tóp tóp. Cứ thế xoay tua :ami-(47):.
Rồi đến 1 ngày gần noel năm trc. Tui đã dừng chân bởi 1 người. Người đó là bà nội Cưng của tui. Thế là tui ko đi nữa cho đến bây giờ.:ami-(47):

xuân tóc đỏ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
2
9
8
0 ₿
Tui cũng đi rải rác mà thường để thì phần thư giản bé nào bj mà không ổn tui bảo hj cho ra. Và chọn số đa số tui chọn số có "thâm niên " tý để được hưởng tý kinh nghiệm từ bé hơn.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
725
526
36
0 ₿
Cốt là để flex khoe Bà Nội Cưng phải hem Tàn :cuteonion9: Hi cũng tò mò 2 nhân vật bí ẩn trong bài quá :ami-(22):

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,090
1,320
Sài Gòn
11 ₿
Của bác gọi là "viêm kích ứng" nó sẽ đỏ rát do bị:
- Rửa xà bông liên tục, đúng nhất của rửa đầu ciu là nước bình thường.
- Ngâm nóng làm mềm lớp da quy đầu
- BJ,HJ, quan hệ nói chung là ma sát phần này liên tục
Bác đi khám ngay từ đầu ngta cho kem bôi 1 tuần là hết: thông thường kem có cortisol hoặc thuốc 7 màu, cái này dễ mà
Có điều bị kích ứng là phải kiêng vì lúc này nó cực kì dễ bị viêm nhiễm. Chắc ăn nữa thì ra Diag làm cái full xét nghiệm chưa tới 1 chẹo là ổn mà.
Quen với chủ là mau ngán lắm kkk, cho ăn bục mặt, m quen với 1 ku bên vựa rau, nó cho mình ăn rau tới mức cứ 1,2 ngày lại 1 bó rau mới, cũng đủ kiểu nhìn phát ngán dù toàn rau non mơn mởn. Quen thêm mấy ông quản lý ms thì thôi rồi, hàng mới liên tục, thôi để e ciu nó thở kkk
Chào mừng bác quay lại, lâu lâu vào tiết lộ thâm cung bí sử đi bác.