Kỹ nữ massage Mưa hồng - Thánh sướng Lan Anh

Lượt xem: 53,472

kazz31

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/15
Chủ đề
2
4
0
37
0 ₿
Dear đến a e massage sài gòn và toàn thể anh em massage việt nam

Một bài mình xin chia sẻ từ 1 a e chơi massage MH trên mạng

Cách đây vài hôm có đi Matxa MH chắc có lẽ ae ai cũng biết nơi này rồi nên vấn đề về csvc khỏi cần bàn
Vào đến nơi gặp em Lan Anh, người miền bắc phục vụ tuyệt vời :cool::cool::cool::cool:

Vào massage em lột nội y vào tắm chung với mình, trong khi ẻm tắm cho mình thì tay mình bốp vếu, móc lốp, được một lúc ẻm hứng quá làm tình trong bồn tắm. Cảm giác làm tình trong bồn tắm tuyệt vời :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Một lúc sau ẻm chịu không nổi kêu mình ra gường cho thỏa mái, cái lưỡi của ẻm la liếm toàn thân mình ko chừa chổ nào(về cái khoản này chắc thư & cherry thánh dâm chắc không hơn đâu), sau đó em bú hàng mình, mình mới nói em,

Anh yếu lắm, bú thế anh out liền
Em nói cho vào miệng em luôn nhé ;)
mình nói lại: vậy em phải đền anh phát nữa nhé
ẻm ok rồi miệt mài BJ được một lúc thì mình out trong sung sướng
out xong em massa cho mình (massa bài bản nhé, không phải qua loa như mấy em khác)
Xong em lại chọc thằng em mình lên lại, làm thêm phát nữa ngon cơm
Điều đặc biệt là em không đòi hỏi, lúc ra về mình thấy em phục vụ tuyệt với quá với lại mình làm 2s nên đưa em 5 xị, em nói để em thối lại tiền thừa cho anh
mình thấy quá ok nên cho luôn cho em ấy
Đánh giá chung theo ý mình em này còn ngon hơn cả thánh dâm cherry và thư nữa. Đồng thời dàn giáo thì ngon lành hơn

Đặc biệt em nói em đang luyện tử cung chân kinh, giúp co bóp khi đang hành sự để đạt được cảnh giới KAKAKA:D:D:D

Theo đánh giá 3 vòng trên 7 điểm nhé, nếu bác nào đã đi cherry và thư thần dâm rồi thì em này hơn hẵn nhé
  • Rổ giá khá oki: tic 200k , từ a-z 300k nhé
  • Quán Mưa Hồng đường lê thanh nghị
Nội thất phòng 0 đẹp nhưg bài trí hợp lí,hệ thống phun hơi yếu nên cảm giác xông chưa thực sự đã,140k vé thường,200k vé VIP. Lâu quá ko đi lại ko biết bây giờ giá vé massage Mưa Hồng . A e thông cảm

Văn chương không hay có ji mấy bác bỏ qua nhé
Các bác vào cứ nói bạn anh Toàn sẽ được phục vụ ngon hơn
đây là ý kiến của mình về 1 e trong massage mưa hồng, còn lại hên xui tùy người nhé

Bài này mang tính chia sẻ ko PR gì hết nhé anh e

Sửa lần cuối:

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bài report sặc mùi PR , làm từ A - Z mà giá 300k , 2 shot 500k mà còn tính thối tiền lại , nghe là ko tin nổi rồi :eek:

kazz31

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/15
Chủ đề
2
4
0
37
0 ₿
Cái này là thật đó. Cách đây 4 năm a e mình đi và chia sẻ lại đó bác. Còn ko phải PR thì mình xin xóa các thông tin nếu a e không chịu. Hoặc a e có thể ghé qua diễn đàn hanggaioi .us nick mình chankoko

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
40
0 ₿
Oh, cách đây 4 năm là phải rồi. Bác share thông tin này hơi lâu quá, biết giờ ra sao? Phải chi Sài Gòn cũng được như vậy.

kazz31

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/15
Chủ đề
2
4
0
37
0 ₿
Masssage sài gòn bây giờ ra sao rồi nhỉ. Lâu lắm rồi có vợ có con ko đi matxa lại. Sắp tới công tác ở sài gòn. Đi cho biết 1 lần ở dưới đó

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
4 năm trước như vậy là đúng rồi, lúc đó tiền chưa mất giá mấy và cũng cho tới z, còn giờ massage ko cho tới z đâu, muốn tới z phải rủ được em ra ks. Ko thì htgd thui

tinh duc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/11/15
Chủ đề
0
3
0
43
0 ₿
bác thớt cho hỏi bác đi em Lan Anh này khi nào, mình đi mấy lần, nhậu sương sương vào yêu cầu Lan An mà lần nào cũng được báo là em nghỉ rồi :(

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
4 năm trước ? Giờ này chắc em lan anh đó nghỉ rùi quá

ankhe9515