Chém Gió Ký sự ăn chơi ở Seoul

Lượt xem: 14,238

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
mình kiếm được tiệm Anna nằm ở gần ga Seoulleung Station. Mình đi theo hướng dẫn đến đúng ngôi nhà cổ thì phi vào.

Một thằng bảo vệ chạy ra dắt mình vào một motel cách đó vài chục mét. Vào đến lễ tân, nó ú ớ tiếng anh một lúc mình hiểu được quy trình ntn.

Giá 230k cho 1 giờ (nếu pay by visa thì 250k)
Girl thì thích kiểu nảo nó sẽ gọi cho kiểu đó (mình chọn loại cute)

Sau đó thằng lễ tân sẽ đưa mình đến tận phòng.

Bước vào phòng đã có một em Hàn xẻng xinh và teen đến nỗi mình đ' biết nói gì trong 5' đầu vì mải ngắm nó.

Da trắng, mông cong chân dài trắng muốt, mình tự nhủ vú có hồng không nhỉ? Lúc em cởi ra thì thằng em mình căng vỡ mẹ nó mạch máu. Vú em trắng hồng,
đầu ti nhỏ xíu thụt nhẹ vào. Nhìn vú mà như quả đào tiên vậy.

Bên này khác với VN nhiều thât, vừa vào ngồi nói chuyện được mấy câu và nó đã cởi mẹ hết đồ ra rồi. Trần truồng nó bắt mình nẳm ngửa lên một cái đệm vào tắm cho mình. (thằng em thì đứng lên rồi bố chỉ muốn chén mày ngay thôi)

Nhưng mới chỉ là mở đầu, tắm xong nó bắt đầu đổ dầu lên người mình và nhảy phốc lên. Chao ôi, lúc này cặp vú hồng của nó bắt đầu lướt lên mặt, ngực bụng, cạ vào thằng em rồi xuống đùi, chân. Mẹ nó vú thì ngọt, da lại mát, thêm độ trơn của dầu nữa mình vật mẹ nó ngửa ra định chén nhưng nó bảo từ từ nằm im mà thưởng thức. Lần này nó ngồi xổm rồi cọ cái bím lông lên khắp người mình, cảm giác ko sao tả được. Cuối cùng nó dùng miệng vừa luớt trên người vừa mút mạnh làm mình đ' thể chịu đuợc nữa, tắm ngay lập tức. Vừa tắm bố vừa bóp, vừa móc lốp, đ' mẹ sao bọn Hàn này lắm nước thế. Con bồ ở nhà dâm thế mà còn đéo nhiều nước bằng nửa con này. Bắt nó lấy bao đeo vào rồi xiên luôn trên giường tắm. Bọn này chuyên nghiệp hay tại nó rên kiểu tiếng Hàn hay sao mà tiếng rên ko quá to nhưng cảm giác nó sướng như 20 năm chưa bao giờ được phang ấy. Nghe nó rên mà mình mới được 3' đã thấy sắp phọt mẹ ra rồi. Thầm nghĩ trong đầu là phải thật giữ thật lâu vì mình có 1 tiếng mà chỉ được 1 shot ra ngay thì uổng lắm. Đổi kiểu, giảm nhịp lại cho bớt nóng, mình cũng chỉ cầm cự được 10' thì out. Đang tiếc ngần ngơ thì nó tháo bao ra đeo bao mới vào và bj. Trời ơi mút sướng quá nên nỗi chân mình giật đùng đùng. Được 3' thì thằng em lại đứng lên (con này mút tài thật), lần hai này bố phang cho mày chết luôn. 20' sau mới hết shot 2 ( mệt quá bảo nó anh nằm tí) nó lại đổ dầu lên người mát xa tiếp. Cuối cùng xiên thêm 10' nữa cho shot 3 rồi đi tắm. Con chim mãn nguyện sau 5 ngày chưa được giải toả.

Lúc về mình còn cận thận xin card của motel để lần sau quay lại Seoul còn dẫn anh em đến. Tuy vậy thằng lễ tân dè chừng mình là cớm nên ko cho mình đành ra sang nhà hàng bên cạnh xin card rồi taxi về.

Anh em LX ai sang Seoul thì pm mình, mình sẽ chỉ chỗ cho.

(À quên, anh em không cần phải bo cho các em đâu vì bao hết trong giá rồi. thằng lễ tân nó bắt mình để hết đồ ở tủ bên ngoài, mình ko mang theo đt được nên không chụp được ảnh up lên cho anh em coi chứ mấy con Hàn xẻng này khoái chụp ảnh lắm. Giờ làm chén từ 9pm to 7 am nhé anh em nào đi thì nhớ để ý giờ kẻo mất côn vì từ trung tâm Seoul đến chỗ này phải 20km.
Nguồn: Vipx from TD

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Nghe ngon vcl! =))) T ước đc xyz....9 em *** S1 kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatxa

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
uiiiii má ơi, gái hàn chắc tươi lắm
bao h mới đc đi hàn như bác này :(

hito

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/15
Chủ đề
0
9
0
32
0 ₿
xí xí...230k là bác tính tiền gì thế :)) VNĐ à :))

hito

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/15
Chủ đề
0
9
0
32
0 ₿
nếu tính ra giá won bây h thì 230k tầm 4tr3 mình

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Trước đi HQ cũng được ông anh dẫn tới khu đèn đỏ nhưng thấy giá chát quá lại ngồi ngoài chờ mấy ổng làm xong rồi về :v

hentaiman

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
mình sắp có dịp đi Hàn, các bác có bí kíp ăn chơi nào ở Seoul thì chỉ mình với :D

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
68
Korea
0 ₿
ở seoul có nhiều loại hình ăn chơi , nhưng rẻ nhất là từ ga Seoul đến ga Suwon khoảng 40p đi tàu chậm , 10p tàu nhanh.
Ga Suwon có 2 loại gái :
Phục vụ người HQ 70.000W/1SHOT.
phục vụ người nước ngoài : 30.000w/1shot, 50.000w/2shot.
Các e đứng trong lồng kính , vừa đi vừa ngắm , có e ko mặc quần áo lót nhìn lông phún phính phê lắm .
Ga Kirưm từ ga Seoul đi khoảng 30p ,
đặc biệt các e ở đây tránh Hugo nên chủ khóa cửa , khi có khách sẽ mở cửa cho vào ,
1 nhà chứa khoảng 7-9 em,đều mặc sare cô dâu , trang điểm lung linh.
Giá 70.000w/2shot,cho người nước ngoài .
Ga Phyongthec cách ga Suwon ở trên 10ga,
Đa số gái đẹp cũng đứng trong lồng kính , giá 70.000w/1 shot.
Đây là 3 nơi mình từng đi, xin chia sẻ lại cho các a ai thắc mắc thì pm mình .
Anh em nào ở hq chia sẻ rau sạch với mình nhé ,a e giao lưu trao đổi .

thanh123456789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/11/17
Chủ đề
0
2
0
39
0 ₿
RAN PHONG, post: 95121, member: 13071"]ở seoul có nhiều loại hình ăn chơi , nhưng rẻ nhất là từ ga Seoul đến ga Suwon khoảng 40p đi tàu chậm , 10p tàu nhanh.
Ga Suwon có 2 loại gái :
Phục vụ người HQ 70.000W/1SHOT.
phục vụ người nước ngoài : 30.000w/1shot, 50.000w/2shot.
Các e đứng trong lồng kính , vừa đi vừa ngắm , có e ko mặc quần áo lót nhìn lông phún phính phê lắm .
Ga Kirưm từ ga Seoul đi khoảng 30p ,
đặc biệt các e ở đây tránh Hugo nên chủ khóa cửa , khi có khách sẽ mở cửa cho vào ,
1 nhà chứa khoảng 7-9 em,đều mặc sare cô dâu , trang điểm lung linh.
Giá 70.000w/2shot,cho người nước ngoài .
Ga Phyongthec cách ga Suwon ở trên 10ga,
Đa số gái đẹp cũng đứng trong lồng kính , giá 70.000w/1 shot.
Đây là 3 nơi mình từng đi, xin chia sẻ lại cho các a ai thắc mắc thì pm mình .
Anh em nào ở hq chia sẻ rau sạch với mình nhé ,a e giao lưu trao đổi .[/QUOTE]
Chào anh.em mới qua hàn nên ko biết nhiều nơi.nay đọc dc bài viết này nên cũng zui zui vì e ko biết chỗ nào xã...hihi. anh có thể cho em số đt dc ko.em mời a cafe . Số đt em là 010.3185.6895 tên thạch anh nhé.thanks

thanh123456789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/11/17
Chủ đề
0
2
0
39
0 ₿
Chào anh.em mới sang hàn nên ko biết nhiều mong anh chỉ dẫn.em mời anh cafe rồi anh em mình nc.hihi. số đt em ở hàn là 010.3185.6895 em tên thạch. Có j anh nhắn tin cho em nhé. Do em đi làm ở Anyang nên về trễ tới 10h tối mới về nên ko biết chỗ nào xả tress.hihi.thanks anh